Wednesday, August 1, 2012

Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Halihalisi Saed Kubenea Aitaka Serikali Kufuta Tamko Lake La Kulifungia Gazeti Hilo

 Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Hali halisi , inayo chapisha Gazeti la Mwana Halisi Bw, Saed Kubenea, akionyesha baadhi ya Magazeti yaliyolalamikiwa na Serikali.
 Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Hali halisi , inayo chapisha Gazeti la Mwana Halisi Bw, Saed Kubenea, akiongea na Waandishi wa habari katika Ofisi za Kampuni hiyo juu ya malalamiko yake kwa serikali kutokana na kufungiwa kwa gazeti lake la Mwana halisi jana ambapo alilaani vikali uamuzi huo uliochukuliwa na serikali na hivyo kuitaka serikali kufuta mara moja Tamko lake Kushoto ni Mhariri wa Gazeti  hilo Bw, Jabir Idrissa.Picha na Philemon Solomon
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!