Monday, August 27, 2012

“A CALL”-ANAPITA




Msanii anaitwa Anapita. Hapa ametufikishia wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina A Call ukiwa umeambatana na ujumbe ufuatao;
Nimeimba kuhusu kufata ndoto zetu katika maisha,Kuondokana na dhana potofu kuwa maisha yana formula flani.Shule ni muhimu sana katika kuturahisishia maamuzi maishani,Pasipo uelewa na maarifa,Maisha huonekana magumu zaidi,

Matumizi ya vilevi kupita kipimo ama hata kujihusisha na utumiaji wa madawa ya kulevya yote ni matokeo ya kupuuza malengo endelevu na kufata mikumbo.

A call ni inspirational reggae song ambayo kwa haraka ni rahisi kuiweka katika category ya Gospel ambayo ni sawa pia,kwani kazi yangu kama artist, especially wa kike kuelimisha vijana wenzangu.Enjoy and support Tanzanian Music.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!