Friday, August 24, 2012

MADAM RITA, LADY JAYDEE NA FID Q NI MASTAA WENYE USHAWISHI MKUBWA BONGO



Rita Paulsen

Mitandao ya kijamii hususan Facebook na Twitter, huonesha kirahisi namna watu maarufu wanavyokubalika zaidi kwa mashabiki.

Kuna nyota wengi Tanzania ambao pamoja na umaarufu wao mkubwa hawana ushawishi wowote kwa mashabiki wanaowafuata Twitter au kulike page zao za Facebook.

Usishangae unapoona nyota ana mashabiki zaidi ya 20,000 Facebook lakini aandikapo kitu comments hazizidi 100. Unadhani kwanini iko hivyo? Ni kutokana na jinsi mtu huyo alivyo na ushawishi mkubwa.


Kwa Utafiti tuliyoifanya Facebook, tumebaini kuwa katika nyota wa Tanzania ama watu watu maarufu ukiachana na wale waliopo kwenye siasa, Rita Paulsen aka Madam Rita wa BSS, ndio mwanamke, nyota wa Tanzania mwenye ushawishi mkubwa kuliko wote Tanzania. Je! ni kwasababu ya uzuri wake?

Chochote aandikacho, hata kama ni cha kawaida tu, hupata maoni mengi tofauti na status za watu wengi kwenye kurasa za Facebook ambao wanamzidi hata idadi ya mashabiki waliolike page zao.

Anafuatiwa na Lady Jaydee na Fid Q. Huu ni mfano wa status zao na jinsi zinavyochangiwa.

Madam Rita

19.08.2012

Nawatakia mashabiki wangu wote Eid njema. Eid Mubarak!
Comments – 218, likes 413

21.08.2012

Ahsanteni sana kwa support mlionionyesha na mnayo endelea kunionyesha kipindi hiki cha matatizo. Nawatakieni siku njema.
Comments – 425, likes 644

24.08.2012

Hamna utajiri mkubwa duniani kama afya yako. Nawatakia Ijumaa njema.
Comments 178, Likes 429

Lady Jaydee

Julai 21, 2012

Good morning, kuna siku ningependa nikutane na wote nyie mlioko humu ndani ila sijui nitafanyaje, na itakuwaje?? Mko kama 14,953 au ningoje mfike 15,000 tukutane kwa namba ya 100 mia?? Let me know
Comments 228, likes 333

Julai 30

STATUS zangu hazihusiani na STORY za magazeti, poleni kwa mlioelewa vibaya ila ni mgongano wa mawazo, kuna mtu kanifanyia kitu mimi halafu anaogopa Gardner atamnywesha sumu na hii ilikua maalum kwa ajili yake, kwanza sisomagi magazeti ya aina hiyo ndio maana sikua naelewa hata mnaongelea nini... Ieleweke hivyo, mimi sio MUNGU wala sina haki ya kuhukumu bila uhakika
Comments 156, likes 221

Agosti 1

Captain G Habash anarudi Radio. Atasikika kuanzia September 1, 2012...Stay tuned, kujuaa jina la kipindi na Radio gani !!!
Comments 148, likes 280

Fid Q

Agosti 18

Eid Mubarak to ya all......... Love always!!!!
Comments 158, likes 433

Agosti 17

Leo kwenye Fidstyle Friday tutapelekwa Mwanza kuona mauaji ya 'Young Killah a k a Lil K' kuanzia saa tatu na nusu ya usiku huu ndani ya EATV pekee..!! JOIN THE REVOLUTION
Comments 129, likes 221
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!