Saturday, September 1, 2012

NDOA YA ROSE NDAUKA NA MALICK NOVEMBA MWAKA HUU

MUME mtarajiwa wa staa wa filamu Bongo, Rose Ndauka, Malick Bandawe ameweka ‘plain’ kuwa licha ya kuwepo na utata wa hapa na pale, ndoa yake na mwigizaji huyo bado iko palepale.

Akizungumza na mwandishi wetu hivi karibuni katika ofisi zao za Ndauka Entertainment zilizopo Kinondoni jijini, Dar, Malick, alisema ndoa hiyo itafungwa mwezi Novemba mwaka huu.

“Ndoa ipo palepale, kila kitu kitakuwa sawa Novemba mwaka huu. Familia zote mbili zimeshabariki ndoa hii kilichobaki ni maandalizi tu,” alisema Malick.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!