Sunday, August 12, 2012

PICHA ZA UTUPU ZA MASTAA WETU ZIMEZAGAA BBM. HUYU ALIYENASWA NI ESHA SALIMU BUHETI

Mastaa Wetu, BMM na Picha za Utupu. 

Sasa ni Zamu ya Esha Salimu Buheti Aliyecheza Movie za Mrembo Kikojozi, Kisasi cha Utata na Samantha

Huyu demu ni Staa wa Bongo Movie ila anajulikana sana kwa kupiga picha za utupu. 

Hapo alikua mtandao wa BBM akawa anachat na mtu wa Marekani madai yake ndio buzi sijui tuite ng`ombe basi kwa kutaka kumdatisha jamaa akawa anamrushia mapicha yake ya utupu......kama unavyoyaona

 Anaitwa Esha Salimu Buheti na kacheza movie ya Mrembo Kikojozi, Kisasi cha Utata na Samantha. Tabia hii ya mastaa na dada zetu kujiuza BBM wakitafuta mabwana mpaka kujidhalilisha hivi inakera kwa kweli.

TUTAENDELEA  KUWASAKA  NA KUWAANIKA HADHARANI ILI JAMII IWAJUE








***********
Suala la mastaa kupiga picha chafu na kujiuza BBM siyo geni na limejadiliwa kwa kirefu na wazee wa Global....


Kama unataka kujua zaidi juu  yaripoti  ya Global publisher  soma  hapa HAPA
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!