Saturday, August 11, 2012

WANAUME NAO WAANZA KUANIKA NYETI ZAO FACEBOOK.

 Siku za karibuni imekuwa kama fashion watu wengi kutupia picha za nyeti zao katika mitandao ya kijamii huku kila mmoja akiwa na lengo lake, wapo ambao wanatafuta kujulikana, wengine ndio kazi yao wanatafuta customer na wengine kama burudani lkn hii style mi nadhani haijakaa sawa.
 Walianza wasichana lakini siku hizi mpaka wavulana nao wafanya hivyo. Huyu ni kijana aliezaliwa September 26, 1990 na haya ndio mambo anayoyafanya.
Akiwa amevaa smart kabisa


Hapa sasa ndipo alipoanza vituko akapigwa picha na mwenzie ambae haijajulikana ni mvulana au msichana.

Tunajua kuwa kila mtu ana haki na uhuru wa kuishi vile atakavyo lakini sio kila kitu kinafaa kufanya kila sehemu, kama una tabia za aina hii jamani muache huu sio ujanja, sitaki kuongea mengi lkn haijakaa sawa.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!