Friday, September 28, 2012

COVER YA XXL MAGAZINE YA WIZ KHALIFA NA AMBER ROSE MJAMZITO.

Rapper Wiz Khalifa na his girlfriend Amber Rose wamefanya interview na XXL Magazine na kuzisema sentensi kibao kuhusu mapenzi yao na matarajio ya mtoto wao wa kwanza toka wameingia mapenzini.

Amber bado ameendelea kusema yale anayosema mara nyingi, jinsi Wiz Khalifa alivyo mwanaume wa tofauti na asiechuja kwenye mapenzi mazito, ambapo Wiz pia amezidi kumsifia Amber ambapo amefanya uamuzi wa kuirekodi album yake mpya akiwa nyumbani ili apate time zaidi ya kuwa karibu na mtoto wao.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!