Tuesday, September 4, 2012

MAJIBU YA CCM TANZANIA KWENYE TWITTER KUHUSU MAUAJI YA MWANDISHI KWENYE VURUGU ZA CHADEMA NA POLISI IRINGA.


Hii ni sehemu tu ya majibu yaliyotolewa na page ya CCM Tanzania kwenye twitter kwa watu mbalimbali ambao waliuliza au kuiandikia kwenye mtandao wa kijamii wa twitter.

Hii ni nukuu ya kauli za viongozi mbalimbali wa Chadema.
.
.
.
.
.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!