Wednesday, September 12, 2012

SKENDO ZA MAGAZETI ZAMKERA NIKKI MBISHI.........AZITUNGIA VERSE KUZIPONDA


Usicheze kabisa na Nikki Mbishi. Ni rapper ambaye anaweza kurap siku nzima bila kushika kalamu na kuandika, wanaiita mitindo huru. 
 
Apparently rapper huyu ambaye kwa sasa hupenda umuite Baba Malcom kuonesha kuwa amekua,  anakerwa na jinsi magazeti yanavyopenda kuandika skendo. So ana mashairi haya kidogo kuaddress issue hii. Sounds like a hit in the making!!!

skendo magazeti kila siku/
Nikki afumwa gesti na denti aitwaye Chiku/
eti amsahau Malcolm baada ya kufa kwa Minah/
mara akutwa akifanya ufuska na mchina/
utasikia Fetty agombea bwana na Finnah/
huku Fid Q azichapa Coco na Kalapina/
wasanii vilema wema ni manabii/
mapema wazi nasema mi sio kioo cha jamii.....!!!

Anyways, labda Nikki anatakiwa kukumbuka kuwa skendo ndo zinauza magazeti. Gazeti la udaku likijaa kuhusu kilimo kwanza,uvuvi haramu na umaskini wa nchi, halimalizi hata miezi miwili litafungwa. Usituulize kwanini!
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!