Wednesday, October 10, 2012

DODOSO YABAINI ORODHA YA MASTAA NA WAREMBO WA BONGO WANAO KWENDA KUJIUZA CHINA



JACKI CLIFF
Tumezoea kusikia sijui flani kaenda china sijui nani yuko china bila kujua kaenda kufanya nini cha msingi.

Dodoso  imefuatilia na kubaini kinachowapeleka baadhi ya hao mastaa wachafu na wasichana wabovu huko china.

Dodoso  imebaini kuwa baadhi ya mastaa wachafu huenda kujiuza kwa mfanyabiashara mmoja wa kitanzania anaejulikana kwa jina la omary ambae huwatumia TICKET na kuwalipia viza kisha wadada hao kwenda kumburudisha mfanyabiashara huyo kwa kitanda na baada ya hapo kulipwa dola 500 kama mshahara wa kazi yao.

 Mfanyabiashara huyo ameandika list yakutosha ya wasanii wa kike aliolala nao na bado anaendelea na mchakato huo wakuendelea kuwavuta  mastaa hao akiwa na lengo la kuwamaliza kabisa.

Dodoso  imeweza kubaini wasichana kadhaa ambao wamepita kwenye ka mchezo huo kuwa ni JACKIE CLIFF(kabla ya ndoa) , REHEMA FABIAN, pia wasichana wengine  ni MAFRA , ADOL JEWEL mwanafunzi wa CBE na CATHERINE .

Dodoso  inaendelea kufuatialia kwa umakini juu ya wengine na pindi itakapo wabaini itadondosha hapa live

 

CATHERINE


MAFRA





REHEMA FABIAN



 






ADOL MWANAFUNZI WA CBE



OMARY MFANYABIASHARA ANAEWANUNUA MASTAA WA KIKE NA MABINTI WA KIBONGO


CHANZO:  << BOFYA  HAPA>>
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!