Friday, October 19, 2012

KUNA TETESI KUWA "RAY C" AMEKUWA TEJA KISA KIKIWA NI MADAWA YA KULEVYA.....HIVI SASA AMELAZWA

Kuna tetesi kuwa Ray C kwa sasa kawa teja la kutupwa na kwa sasa amelazwa hospitali moja huko mbulu.

 Dar kawakimbia waandishi wa habari. Tetesi zaidi zikipatikana zitaletwa kwenu wanajamvi. 

Uteja wake umemfikisha mahala pa kuwa akikutembelea nyumbani kwako, hasa ndugu lazima aondoke (aibe) na chochote hata kama ni ndala, kama ilivyo kawaida ya mateja wengine.....

HII  NDO RIPOTI YA MTANDAO WA  MSN



==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!