Thursday, October 18, 2012

T.I.D AIMEZEA MATE "KILIMANJARO MUSIC AWARDS"


Msanii wa ‘Kiuno’ Khalid Mohamed aka Top In Dar amesema anatamani aumalize mgogoro wake na waandaaji wa tuzo za Kili baada ya mwaka 2010 kukataa kushirikishwa kwenye tuzo hizo.

“I Really want to finish my differences with Kili Music Awardz so I can pursue my dream of becoming a better Artist for my Country,” ameandika leo TID kwenye ukurasa wake wa Facebook.

“Sometimes in life u feel the fight is vver and seemz as tho the writings is on the wall,Superstarz u finally made bt ur picture become tainted that is wat they call Rise and Fall-Sting and Craig.”

Baada ya kutajwa kuwania tuzo za Kili mwaka 2010, TID aliandika barua ndefu kuzungumzia sababu za kujitoa kwenye tuzo hizo.

  HII NDO BARUA  YAKE:

“Naomba radhi kwa mashabiki wangu wote kutoka pande zote za sayari hii najua mlikua mnasubiria kunipigia kura kwenye hiki kinyanganyiro cha award hizi za kilimanjaro,najua imekua uamuzi muafaka kwangu kujitoa kwene awards hizi basi naomba muelewe sababu zangu hizi za msingi:

1.Kwanza nahisi mimi kama TID na mziki ninao perfom kwa kipindi chote hiki cha miaka saba toka nimepewa tunzo hizi sina umuhimu wa kuwa shiriki sababu hata nikitengeza wimbo ambao unakubalika sana na wapenzi wa muziki huu wa kizazi kipya sipewi tuzo kwa mantiki hiyo naona sioni sababu ya kuwa kwenye tuzo hizi.

2.Pia nilidhani labda ni upungufu wa mawazo ya majaji ama waandaaji ambao imewezekana nilitofautiana nao kipindi fulani nilipokuwa nafanya nao kazi za maonesho,inauma sana unapoona wengine ambao uko nao kwenye same field wanapewa nafasi kubwa ambayo pia mimi nastahili kutokana na juhudi ambazo nafanya kwenye sanaa hii ya kizazi kipya hapa nahisi sihitajiki kwani kama wimbo wangu wa bendi ni bora wa mwaka kwanini nisiwe mwanamuziki bora wa kiume mwaka huo,pia hata video zangu huwa za viwango vya juu nazo hazipewi nafasi kwenye video bora za mwaka!

3.Kwa sababu hizi ambazo mimi naona kwangu hazinijengi sioni sababu ya kuwepo kwenye TUZO hizi tena kwani sidhani kama ni wakati wa kuwaangusha mashabiki wangu ambao natumia muda mwingi na effort binafsi bila ya mdhamini kuwaunganisha na muziki wangu basi nisameheni kama nimewakosea lakini hainisaidii chochote endeleeni na hao mnaowapa kila category i will never stop making good music for my country surely i wont,i was born to do THIS.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!