Wednesday, November 28, 2012

MAMIA WASHIRIKI KATIKA MAZISHI YA SHARO MILIONE MCHANA HUU


Mwili wa marehemu Sharo Millionea ndio umelala humu, nivigumu kuamini
Mama Yake Hussein Sharo Millionea Akilia Kwa Uchungu


Nape akizungumza na wananchi waliohudhuria msibani


Mwili wa marehemu Sharo Millionea ukiwa umebebwa


Meneja wa Sharo anayejulikana kwa jina la HK akizungumza 


==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!