Wednesday, November 14, 2012

NYETI ZA MREMBO ZIKIWA WAZI HUKU AKIENDELEA KUSHANGAA EBSS 2012


Ni kawaida ya watoto wa kike  ambao ni limbukeni  kuzianika nyeti zao hasa  panapokuwa  na umati  mkubwa  kama  huu wa  Epiq Bongo Star Search.....

Binti yuko busy akibofya  simu huku nyeti  zake zikipunga upepo....Makubwa.Hatushangai sana maana kila  mwanamke anathamani yake.......

 
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!