Tuesday, November 20, 2012

"USIRUDIE TENA KUNIBEBEA MUME WANGU"....HUU NI UJUMBE WA AUNT LULU ALIPOKUWA AKIVUNJA AMRI YA SITA


Mwanadada Mwenye Skendo Nyingi Magazetini Aunty Lulu Ameweka Picha Akiwa na Mvulana anae dai ni Mpenzi wake na Kuandika Status ya Kupiga Mkwara inayosema "USIRUDIE TENA KUNIBEBEA MUME WANGU"  

Limekuwa  ni  jambo la kawaida  kwa aunt lulu  kubadilisha  wanaume  kama  nguo........

Hivi karibuni alikumbwa  na  kashfa  ya mwaka  baada  ya kutimuliwa alikokuwa  amepanga  kisa  kikiwa  ni kufanya  mapenzi chooni  hali  iliyomfanya  akajihifadhi  GEST HOUSE  kwa muda 






==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!