Thursday, November 15, 2012

TUNA TENGENEZA BLOG NA "KUZIMODIFY" KWA SH 40,000 TU


MIRAMBO GROUP   ni  wataalam wa  kutengeneza  na kumodify  blog  na  website mbalimbali.

 Tunatengeza blog kwa kutegemea  na  mahitaji ya mteja wetu.Mbali na matengenezo hayo, tunatoa  ushauri  wa  bure  kuhusu namna ya  kuisimamia  blog  yako na kuifanya ikuingizie  pesa.

Pia huwasaidia wateja wetu kuzitagaza blog zao kupitia  facebook na twitter

Bei  yetu  ni sh  40,000 tu.
Mawasiliano: 0714490850

MIRAMBO GROUP  
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!