Thursday, November 22, 2012

"DUDU" YA SHILOLE YAANZA KUNDALIWA


Staa wa Movie na Muziki Tanzania Zuwena Mohamed aka “Shilole” anajiandaa kutoka na video ya songi lake linaloitwa ‘Dubu’ ambamo ndani yake ameshirikiana na Q-Chilla. 

Kwa mujibu wa habari ambazo tumezipata, tayari kazi ya upigaji picha za video zimekamilika ambapo kampuni ya ‘Kwetu Studio’ ndio iliyohusika kusababisha.

Cheki baadhi ya picha za utengenezaji wa video hiyo.

ShiloleShilole akibebwa na Mo RackaShilole akipiga busu na Mo Racka
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!