Tuesday, December 18, 2012

SISTER P ATUNDIKWA MIMBA......



Rapper wa kike aliyewahi kutamba nchini na ngoma kadhaa ukiwemo‘Anakuja’, Sister P anadaiwa kuwa mjamzito, kwa mujibu wa mtu aliye karibu naye.

Msanii wa kizazi kipya, Tanzanite ndiye aliyeitoa habari hiyo kupitia Facebook  kwa kuandika, “hatimae SISTER P apigwa mimba daaaaah, nangoja kuitwa anko daaah siamini.”

Tumeamua kumpigia simu Tanzanite ili kuthibitisha habari hizo ambaye alisema ni kweli kwakuwa Sister P ni kama dada yake na wapo karibu sana.

Tanzanite amesema ujauzito wa Sister P bado ni mchanga lakini amekuwa akionesha dalili zote kuwa ni mjamzito.

Kama ni habari hizo ni za kweli basi hongera kwake Sister P.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!