Wednesday, December 19, 2012

TANGAZA BIASHARA YAKO AU KITU CHOCHOTE KATIKA MTANDAO HUU KWA BEI NAFUUU.......


Mtandao  huu unatoa  punguzo  maalum  kwa wateja wake  walio  na matangazo yoyote........

Tangaza biashara yako  au  kitu chochote  kwa sh  35,000  katika msimu huu wa sikuu.......

Tangazo  litatolewa  katika muundo wa  HABARI  ili  kulifanya  lifikishe  ujumbe  haraka  na  kwa  wakati......

Hii  ni  nafasi  yako....

Bofya  hapa ujaze fomu  yetu maalum  ya tangazo 

<<<<FOMU  YA  MATANGAZO>>>> 
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!