Friday, January 18, 2013

AUNT EZEKIEL YUKO MBIONI KUFUNGASHA VIRAGO NA KUMFUATA MUMEWE DUBAI


MSANII kutoka kiwanda cha filamu Bongo, Aunt Ezekiel amefunguka kuwa ana mpango wa kutimka Bongo siku chache zijazo na kumfuata mumewe, Sunday Demonte anayeishi Dubai.


Akiongea na mwandishi wetu, Aunt alisema baada ya kufunga ndoa alikaa Dubai kwa muda mchache na kurudi Bongo kwa ajili ya kuweka mambo yake sawa na akimaliza atarudi kwa mumewe na atakuwa anakuja kwa ajili ya kucheza muvi tu.


“Mimi sasa nimeshakuwa mke wa mtu hivyo ni lazima niwe karibu na mume wangu na ndiyo maana nimekuja kuweka mambo yangu sawa nikimaliza namfuata, Bongo nitakuja kwa msimu tu,” alisema Aunt.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!