Wednesday, January 23, 2013

VIDEO: POLISI JIJINI MWANZA YATUMIA MABOMU NA RISASI ZA MOTO KUWATAWANYA WAENDESHA PIKIPIKI


Askari wa kikosi cha kutuliza ghasia - FFU mkoani Mwanza jana asubuhi wamelazimika kutumia mabomu ya machozi, risasi za moto pamoja na kutembeza mkong'oto kwa waendesha pikipiki, maarufu kama bodaboda wa jiji la Mwanza ambao walikuwa wakipambana na askari wa kikosi cha usalama barabarani wakipinga kukamatwa kwa pikipiki zao, katika operesheni iliyoendeshwa na jeshi la polisi mkoani humo.

HII  NI VIDEO YA  ITV  IKIRIPOTI.... 

==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!