Saturday, January 5, 2013

WEMA SEPETU APEWA SHAVU LA KUENDESHA TOP 20 YA CHOICE FM


WEMA  SEPETU  siku ya Leo mchana anatakuwa live akitangaza.... 

Hii itakuwa ni Mara Ya kwanza kwa Wema sepetu kuwasha kipaza sauti na kuendesha show Ya redio kwa masaa mawili...

 Maybe hii itakuwa ni mwanzo wa sauti yake kusikika redioni.... Hebu tune to Choice Fm today 102.6 Fm ili toe  kama  Anaiweza hii kazi

==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!