Friday, February 1, 2013

APANDWA NA KICHAA NA KUANZA KUPIGA PUNY*TO HADHANI BAADA YA KUTEMWA NA MPENZI WAKE


Huyu  ni  mdada  ambaye  presha  ilimpanda  ghafla  na kujikuta  akivua nguo  zote  na kuanza  kupiga puny*to  hadharani  baada  ya kutemwa na mpenzi  wake......

Mashuhuda  wa  tukio  hili wanada  kwamba, binti huyu  alikuwa  ndani ya  gari  la  kibosile  ambaye  inadaiwa kuwa  ni mpenzi  wake......
 Baada  ya  muda  wa  dakika kadhaa, mashuhuda  hao  walishuhudia malumbano  ya  wapendanao ndani ya  gari hilo na  ndipo  binti  huyu  alipoamriwa  ashuke  na jamaa kutokomea  kwa  speed kali.......

Binti  kuona hivyo, alianza kulia  huku  akirukaruka , mikono  ikiwa  kichwani  huku  akitamka  "baby  kwa  nini unaniacha?"....

Hasira zilipompnda zaidi, mrembo huyu  aliamua kuvua  nguo mbele  ya  umati uliomzunguka na kuanza  kujipiga  puny*eto.....
 Cha  kushangaza  ni kwamba, badala  ya  watu kumsaidia, ndo kwanza     walimwacha  na  wakaendelea  kushuhudia  SINEMA YA  BURE.....
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!