Saturday, May 21, 2016

Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Rwamkoma - Mara



1 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL G KISAKA
2 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL NICOLOUS GELVAS
3 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL R SUNGI
4 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ABIGAEL V KWAI
5 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ABIGAELI JOSHUA MAGERE
6 DAKAWA HIGH SCHOOL F ABIJAI MOHAMED ABDALLAH
7 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL F ABIJEL S MASANIKA
8 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIJELI AMOSI LWALI
9 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABINES ATILIO TOSSI
10 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ABISHEGI E KYANDO
11 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ABISINA SALIMU
12 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ACHESTA GREGORY KIVIKE
13 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ACHSAH NYAMAGANDA MAGANDA
14 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ACQUINA HIGGINS MASSAWE
15 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ACQUINAS GEORGE KAZINGO
16 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F ACRALA ABDALLAH BLANKET
17 MAWENI SECONDARY SCHOOL F ACRINA NGODA
18 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ADABETH CHRISANT KIMWERI
19 KIWELE SECONDARY SCHOOL F ADANI ATHUMAN FUNDI
20 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F ADELA MASAMAKI
21 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI RASHID
22 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BAHATI RICHARD
23 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SALUMU
24 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F BAHATI SENGO
25 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F BAHATI A MWAMBUNGU
26 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F BAHATI ADAMU NGOMALE
27 MAWENI SECONDARY SCHOOL F BAHATI AMANI KASONGWA
28 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI AUGUST SHAYO
29 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F BAHATI C MGANGA
30 GREEN BIRD GIRLS' SECONDARY SCHOOL F BAHATI C SIMBA
31 AIRWING SECONDARY SCHOOL F BAHATI CHURCHIL KATWAZA
32 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI ELIAS NGALIMOTO
33 COASTAL SECONDARY SCHOOL F BAHATI ERNEST ONESMO
34 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BAHATI FALUHENGA MSAUGE
35 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI H MUSSA
36 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F BAHATI I JUMA
37 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI JAPHET MWANSASU
38 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BAHATI M KIRABUKO
39 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI M KIYEYEU
40 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI M MAKARANGA
41 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CAREEN MAMUNONYA MALANDA
42 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F CAREEN O MULILO
43 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F CAREEN SEPHANIA SANGA
44 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAREEN V VISTUSSI
45 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAREEN W MOLLEL
46 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CAREENMERCY RICHARD KIRIA
47 TAQWA SECONDARY SCHOOL F CAREN JAPHET MALINA
48 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CARENSARAH ROBERT MZOO
49 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CARESMA C KILEO
50 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CARINE R MAGERE
51 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F CARINI CHRISTOPHER MNG'ONG'O
52 MKUU SECONDARY SCHOOL F CARITAS KEMIBALA
53 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F CARITAS PROSPER
54 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CARITAS D KAJUNA
55 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CARLEN MUKWENDA
56 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CARLENE J OPIYO
57 VWAWA SECONDARY SCHOOL F CARLYNE A YOTHAM
58 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CARMELA C ISDORI
59 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLA J SWAI
60 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F CAROLINA CHARLES
61 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAINA S KASISI
62 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DAINES DIDACE
63 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINES BAHARIA KALINGA
64 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINES LAUREAN MUHIMBA
65 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DAINES LUDWIKO SANGA
66 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DAINES M MWALYEGO
67 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F DAINES MSAFIRI YONAZANWA
68 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DAINES P MATU
69 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAINES YONA MWINUKA
70 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DAINESI DAMASI
71 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F DAINESS GAUDENCE
72 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DAINESS D KATTO
73 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F DAINESS EDWARD MMARY
74 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DAINESS ELIAS LEMNA
75 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DAINESS EMMANUEL MOSHI
76 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F DAINESS FESTO CHAULA
77 RUVU SECONDARY SCHOOL F DAINESS KOKUTONA KAIZILEGE
78 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F DAINESS M MUGETA
79 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F DAINESS MANFRED HAULE
80 OSHARA SECONDARY SCHOOL F DAINESS MILKEL MALISA
81 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EDDAH L MWAISUMBE
82 AHMES SECONDARY SCHOOL F EDDAH MOSES MWANKENJA
83 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EDDAH S ASWILE
84 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDEFRIDA EMMANUEL
85 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDELMARIA LONGINO
86 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F EDES M MWAIPOLA
87 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDIBERATHA ONESMO
88 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F EDILITRUDA DOMINICK TESHA
89 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDILITRUDA NESTORY NYAKI
90 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F EDIMA G TIJE
91 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F EDINA ALOYCE
92 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA ELIAS
93 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA FRANCIS
94 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F EDINA FRANK
95 NANGWA SECONDARY SCHOOL F EDINA GABRIEL
96 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA GEORGE
97 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDINA JUSTUS
98 SWILLA SECONDARY SCHOOL F EDINA KANGELE
99 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F EDINA KANJALE
100 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F EDINA KAPOMA
101 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F FADHILA FADHILI MSHANA
102 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA HASSAN MTOI
103 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F FADHILA HUSSEIN MAPUNDA
104 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FADHILA JUMANNE AHMAD
105 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F FADHILA M BAKARI
106 RUVU SECONDARY SCHOOL F FADHILA M KILANGAZI
107 MWANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA M KILLO
108 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA M SAIDI
109 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FADHILA MUSSA ISSA
110 RUVU SECONDARY SCHOOL F FADHILA R MANENTO
111 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FADHILA RASULI HASSAN
112 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F FADHILA S ALLY
113 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA S MAULANA
114 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY F FADHILA SAID MSUYA
115 KIFARU SECONDARY SCHOOL F FADHILA Y EMMANUEL
116 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FADHILA Z SAID
117 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FADHILINA MOHAMEDI
118 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F FADHILUNI M MSUYA
119 LONDONI SECONDARY SCHOOL F FADHIRA NELSON SHUKIA
120 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F FADYA S ALLY
121 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA M MWALUNGWE
122 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA RICHARD NGONYANI
123 FARAJA SIHA SEMINARY F GAUDIA AMADEUS KAMAGENGE
124 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GAUDIOZA YODOS
125 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GAYA MOSHI
126 TLAWI SECONDARY SCHOOL F GEAY T HILONGA
127 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GELINA MAJILA BUKUKU
128 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F GELWINA LUCIAN
129 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA BAGUMA
130 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA SILVANUS
131 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GEMA AGUSTINI MROSSO
132 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GEMA BERNARD KASONGO
133 KABANGA SECONDARY SCHOOL F GEMA COSMAS JOSEPH
134 NATTA SECONDARY SCHOOL F GEMA E SHAYO
135 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GEMA ESANJU MUNENDE
136 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA G SWAI
137 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GEMA HAMIS MODEST
138 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GEMA I KIRIA
139 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GEMA KIMARIO THEODORY
140 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA L MKUMBATA
141 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HABIBA RASHID DAUDI
142 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HABIBA RODE MWOMBEKI
143 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HABIBA SAID OMARY
144 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HABIBA SELEMANI MAULIDI
145 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHABANI SIMA
146 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F HABIBA Y MAGANGA
147 LOMWE SECONDARY SCHOOL F HADIA AFUANI MGAYA
148 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIA JOSEPH MSUYA
149 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HADIA M SALIM
150 SANGITI SECONDARY SCHOOL F HADIA OMARY ABTWALB
151 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDALLAH
152 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDALLAH
153 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDALRAHMAN
154 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F HADIJA ALLY
155 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ALLY
156 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA ASHIBAE
157 MAWENI SECONDARY SCHOOL F HADIJA AYUBU
158 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA BAKARI
159 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HADIJA FAKI
160 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HALFANI
161 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F IFRAH HASSAN NOOR
162 TAQWA SECONDARY SCHOOL F IFTIKAAR MOHAMED AHMED
163 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IGGANILE ROBSON MWAIPAJA
164 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F IGNASIA DEUS
165 KIKODI SECONDARY SCHOOL F IGNASIA ABEL NDUNGURU
166 REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F IGNASIA M MAKUNGANYA
167 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IGNASIA VALERIAN LYAMUYA
168 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IKLIMA O ABDALLAH
169 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F IKRA BIKIZO
170 OVERLAND SECONDARY SCHOOL F IKUNDA A MURO
171 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IKUNDA JOSEPH SOI
172 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUNDA SALVASTORY MRINA
173 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F IKUNDA WILLIAM SANDI
174 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUPA B OBEL
175 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUPA M NOAH
176 VWAWA SECONDARY SCHOOL F IKUTUSWA L KASHILILIKA
177 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ILHAM AHMED
178 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ILHAM M ABASS
179 BONDENI SECONDARY SCHOOL F ILHAM YAHYA HASSAN
180 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F ILHAM YUSUPH WALONGOLE
181 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BRYSON
182 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHARLES
183 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHILALA
184 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JACKLINE CHRISTOPHER
185 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE COPRIANO
186 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DEUSDEDITH
187 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DISHON
188 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DISMAS
189 KIWELE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DOMINICK
190 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIAS
191 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIUD
192 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ENOCK
193 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F JACKLINE FISSOO
194 TAQWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GODFREY
195 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GODLIZEN
196 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GOZBERTH
197 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE HAMISI
198 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JACKSON
199 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JACOB
200 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JAPHET
201 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F KALISTA E HENRY
202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KALISTA METHOD URIO
203 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F KALMELA J MDEMU
204 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KALUNDE DAUD
205 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F KALUNDE SHABANI
206 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KALUNDE A MSANGI
207 KABANGA SECONDARY SCHOOL F KALUNDE SADIKI MIRAJ
208 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F KAMALJIT S LUBANA
209 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KAMBE MARIA KITOSI
210 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KAMIKAZI MARIUS
211 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F KAMIRA SAID
212 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAMUNDE I HALIFA
213 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F KAMWA M MAHOYOGO
214 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F KANA CHARLES MWABULAMBO
215 MRINGA SECONDARY SCHOOL F KANDIDA NISETASI MARESI
216 NANGWA SECONDARY SCHOOL F KANG''WA WASHIMA
217 KIFARU SECONDARY SCHOOL F KANTI GASPER MEENA
218 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F KANUBHO C BALOKOLA
219 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F KANYORO J MWARA
220 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KAPEMBA IDDI KALANDAMYA
221 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F LAILATH MAYOYOLA
222 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F LAILATU YUSUPH
223 KABANGA SECONDARY SCHOOL F LAINA PHILIPO RAZARY
224 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F LAINES GEORGE KAMBO
225 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F LAINETH MICHAEL KALENGELA
226 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F LAIZA HIZA
227 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LAMLATH AMRANI MUSSA
228 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LANINA H MUNISI
229 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LARISSA L MAGAMBO
230 ILEJE SECONDARY SCHOOL F LAST JOHNFORD FUNGO
231 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA ABDALLAH
232 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLI
233 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLY
234 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA ATHUMAN
235 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LATIFA DILUNGA
236 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA HAMISI
237 DAKAWA HIGH SCHOOL F LATIFA HAMZA
238 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMA
239 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMA
240 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LATIFA MAWAZO
241 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MADOVENA RICHARD KATALE
242 BUGENE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALEX
243 RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALEX
244 SUMVE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA AMON
245 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA BONIPHACE
246 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA CHAPANGA
247 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA CHARLES
248 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA CLEOFACE
249 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F MAGDALENA DAVID
250 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DEOGRATIUS
251 DAKAWA HIGH SCHOOL F MAGDALENA EDMUND
252 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA EMMANUEL
253 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GEORGE
254 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA IZENGO
255 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA KAMBARANGWE
256 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGDALENA KOSANA
257 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA LWENJE
258 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MADALE
259 NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MAGAFU
260 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MAGEMBE
261 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NADIA SALEH STAMBULI
262 RUVU SECONDARY SCHOOL F NADRA KHAMIS KATIMBA
263 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NADYA A IBRAHIM
264 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NADYA B MPANGALA
265 KINONDONI SECONDARY SCHOOL F NADYA S HAMIS
266 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NADYA S SAIDY
267 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAEKU BENJAMIN KIVUYO
268 MARANGU SECONDARY SCHOOL F NAELIJWA ELISA TIMOTHEO
269 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAELIJWA F MDUMA
270 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NAELIJWA WETENGERE KITOJO
271 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NAELY A MBOKA
272 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NAENDAEL EMMANUEL NIKOMBOLWE
273 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAESHERY B MSUYA
274 COASTAL SECONDARY SCHOOL F NAETWE HAMISI
275 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F NAFISA ALLY ISSA
276 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAFSA IDD
277 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAFSA ALLY MCHOME
278 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NAGHENJWA JOSEPH MNGARA
279 KIWELE SECONDARY SCHOOL F NAGHENJWA LEONARD MGONJA
280 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHAMI A MWILENGA
281 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA KOKWEMAGE MJANDWA
282 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ODILIA MARK HIGILO
283 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ODINA JACKSON
284 DODOMA SECONDARY SCHOOL F OFRIDA BATHROMEO NDANZI
285 ILEJE SECONDARY SCHOOL F OKOLEWA F KANDONGA
286 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F OKULI ISRAEL SWAI
287 SONGE SECONDARY SCHOOL F OKULI OMBENI JONATHAN
288 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLDA ELIAS
289 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F OLEN ENOCK KIKUNGWE
290 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F OLETH I MADENGE
291 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLGA LUDGER
292 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F OLIDA PETER MGOWOLE
293 KABANGA SECONDARY SCHOOL F OLIETH AGANYIRA BENGESI
294 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F OLIGA ONESMO
295 KIWELE SECONDARY SCHOOL F OLIMPYA ALPHONCE
296 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F OLIPA YUSUPH
297 LUGALO SECONDARY SCHOOL F OLIPA A LWINGA
298 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIPA YOHANA SANGA
299 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F OLIPA Z NYANJE
300 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F OLIPHA ASAPH JONATHAN
301 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASCALINA BENY MSIGWA
302 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PASCALINA H MWAISAKA
303 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F PASCALINA J TANGAWIZI
304 DAKAWA HIGH SCHOOL F PASCALINA LUSIMIKO MSUVA
305 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F PASCALINA S SARAKIKYA
306 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F PASCARIA ATHANAS CHOROHA
307 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F PASCAZIA J NIBOYE
308 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALIA BONUS MATEKELE
309 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA CHARLES MUNG'ONYA
310 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA CHRISTOPHER BARADIGE
311 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA CLEMENTINI QAMARA
312 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA COSTANTIN MALLYA
313 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA JOACHIM GWANDU
314 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA MICHAEL AMMI
315 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA P HANGALI
316 DAREDA SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA QAFI HOSEA
317 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINE J NIIMA
318 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA AMOS
319 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA DOMINICK
320 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA LEONIDAS
321 KIWELE SECONDARY SCHOOL F QUEEN FELISIAN MALIWA
322 DODOMA SECONDARY SCHOOL F QUEEN FRED MARIKI
323 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN GERALD KIMAMBO
324 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN GODWIN MUSHI
325 LONDONI SECONDARY SCHOOL F QUEEN HAMIDU MTEA
326 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN IDD MPONDA
327 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN JAMES KISOSO
328 JUDE SECONDARY SCHOOL F QUEEN JAPHET KIVUYO
329 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F QUEEN JOHN LAIZER
330 MAWENI SECONDARY SCHOOL F QUEEN JONATHAN LYIMO
331 SANGITI SECONDARY SCHOOL F QUEEN JOSEPH DANIEL
332 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F QUEEN KAISAL LULAMBO
333 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN L MALIWANGA
334 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F QUEEN M MATAJIRI
335 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F QUEEN MASSABO KAPONGO
336 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F QUEEN N MBAWA
337 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN OMARY HAULE
338 MASONYA SECONDARY SCHOOL F QUEEN P JOHN
339 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F QUEEN S TEMBA
340 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F QUEEN SIMON WILLIAM
341 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RACHEL ESKIA
342 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL GIBSON
343 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL HALIFA
344 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RACHEL IKUSA
345 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F RACHEL ITUMBI
346 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RACHEL JAMES
347 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOSEPH
348 UCHILE SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOSEPH
349 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RACHEL KALUNGUBALA
350 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RACHEL KIMWERI
351 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F RACHEL LEORNAD
352 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F RACHEL LUCAS
353 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL MASEBO
354 MSALATO SECONDARY SCHOOL F RACHEL MBUNDA
355 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F RACHEL MSINGI
356 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL MWAMBENE
357 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL MWANGOMO
358 MWANZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL NJAMAZI
359 SWILLA SECONDARY SCHOOL F RACHEL REGINALD
360 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F RACHEL RENATUS
361 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F SABHISMA ATHUMAN
362 MWANZA SECONDARY SCHOOL F SABINA ANDREW
363 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA ISULULU
364 DODOMA SECONDARY SCHOOL F SABINA JOHN
365 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA JUMA
366 DAKAWA HIGH SCHOOL F SABINA JUMA
367 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F SABINA LAZARO
368 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SABINA LEONARD
369 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F SABINA NYAMWEMBE
370 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SABINA PHOTUNATUS
371 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SABINA ZABRON
372 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA ADOLF LANDULILA
373 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F SABINA AUGUSTINE MASANJA
374 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F SABINA CHREANCH MBORO
375 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F SABINA E NADA
376 SONGE SECONDARY SCHOOL F SABINA ISACK LYIMO
377 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA J MASANJA
378 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABINA JOHN MALALE
379 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F SABINA K NKWABI
380 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F SABINA LAURENT NKOSHI
381 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F TABU EDWARD
382 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F TABU ELIYA
383 KIWELE SECONDARY SCHOOL F TABU JUMA
384 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABU SAIMON
385 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F TABU SHIGELA
386 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F TABU A ALLY
387 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F TABU J KAMATA
388 VWAWA SECONDARY SCHOOL F TABU J MSANGAWALE
389 USONGWE SECONDARY SCHOOL F TABU M ANGYELILE
390 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F TABU MALICK ALLY
391 NANGWA SECONDARY SCHOOL F TABU MRISHO SHABAN
392 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABU N NGAYAMA
393 KIWELE SECONDARY SCHOOL F TABU STEPHANO TWEVE
394 SANGU SECONDARY SCHOOL F TABU T MWASHIUYA
395 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABULINA D UMBE
396 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TAFUTENI CHRISTIAN MAHENGE
397 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F TAHIYA HASHIM MANENO
398 VWAWA SECONDARY SCHOOL F TAINESI A KASEKWA
399 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAJI DAVID HAJI
400 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F TAJI WILE KADEGE
401 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F UMRIKHELI JUMA
402 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UMUKURUTHUMU MTORO
403 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F UNIQUE D MFALAMAGOHA
404 WENDA HIGH SCHOOL F UPENDI S JUMA
405 SWILLA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ALEX
406 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F UPENDO DICKSON
407 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO EBERT
408 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO EDWARD
409 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELSAIMON
410 DAKAWA HIGH SCHOOL F UPENDO HAULE
411 MAWENI SECONDARY SCHOOL F UPENDO HENRY
412 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F UPENDO ISSA
413 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F UPENDO ISSAKWISA
414 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F UPENDO KIPAIWA
415 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO KOPE
416 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F UPENDO LWINGA
417 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F UPENDO MACHA
418 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO MASENGWA
419 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO MBUGHI
420 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO MBWANA
421 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F VAILETH SAMSON
422 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F VAILETH VALEN
423 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH VEDASTO
424 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH ALLEN MLELWA
425 LUBALA SECONDARY SCHOOL F VAILETH ALTEMYUS ALMAS
426 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL F VAILETH B MWAISABILA
427 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH B TWEVE
428 NKASI SECONDARY SCHOOL F VAILETH BAHATI DAUDI
429 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F VAILETH BENNY POLEPOLE
430 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F VAILETH BONIFASI SANGA
431 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F VAILETH C KIMOLA
432 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH C MROSSO
433 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F VAILETH C NTINDA
434 KAREMA SECONDARY SCHOOL F VAILETH CLEMENCE LUGONGO
435 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F VAILETH FRANCIS HAULE
436 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH FRANK MOSHY
437 VWAWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH G ACHIMPOTA
438 KIWELE SECONDARY SCHOOL F VAILETH G DEMBE
439 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F VAILETH G MSIMINYUNGU
440 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F VAILETH G SIMBA
441 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WANKEMBETA TIMOTHY
442 SUMVE SECONDARY SCHOOL F WANSEO E SHIUGA
443 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WANSOLA PAULO
444 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F WANSWEKULA LEONARD LYANGA
445 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F WANZITA GIDAI MLASI
446 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F WANZITA JAPHET MSENGI
447 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARDA ABDUL
448 MRINGA SECONDARY SCHOOL F WARDA ALLY
449 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WARDA DACHI
450 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F WARDA MOHAMED
451 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F WARDA MUSA
452 RUVU SECONDARY SCHOOL F WARDA SULEIMANI
453 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WARDA A KAONEKA
454 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARDA A MOHAMED
455 MWIKA SECONDARY SCHOOL F WARDA AYUB IMAM
456 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WARDA F MAFTAHA
457 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARDA FARAJ ISLAM
458 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F WARDA H NASSOR
459 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F WARDA L SWAI
460 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F WARDA MUSTAPHA SANGAWE
461 LONDONI SECONDARY SCHOOL F YASINTA EDWARD PEMBA
462 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F YASINTA ERNEST NGOWI
463 RUVU SECONDARY SCHOOL F YASINTA F ALAY
464 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F YASINTA F RICHARD
465 MBEZI SECONDARY SCHOOL F YASINTA GERVAS GERAZIUS
466 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F YASINTA JOSEPH NKYA
467 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA K GERVAS
468 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F YASINTA L MAROBO
469 RORYA SECONDARY SCHOOL F YASINTA LAURENCE KISHA
470 LUGALO SECONDARY SCHOOL F YASINTA LAURENT KAVILWA
471 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA LUDANI MSUYA
472 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA MATHIAS BUKWAYA
473 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA MAXIMILLIAN DAMIAN
474 RUVU SECONDARY SCHOOL F YASINTA N PASCHAL
475 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F YASINTA NICODEMAS KENGWA
476 LUGALO SECONDARY SCHOOL F YASINTA OSMUND KUMBURU
477 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F YASINTA PASTORY MAHOO
478 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA PAUL KIBALI
479 KALIUA SECONDARY SCHOOL F YASINTA PHILIMON MYAMA
480 NKASI SECONDARY SCHOOL F YASINTA S KITAZI
481 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ZAIFATH SILAJI
482 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ZAIFATH ABDULSWAMAD RAMADHAN
483 DAKAWA HIGH SCHOOL F ZAINA HASSAN
484 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA HATIBU
485 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA KAHEMA
486 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA RAJABU
487 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA SAID
488 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ZAINA SAIDI
489 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ZAINA ABDALAH SHEMWETA
490 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA ATHUMANI MPUME
491 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA B MBELWA
492 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA BASHIRI MCHOME
493 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA DALIKO MLYUKA
494 BUNDA SECONDARY SCHOOL F ZAINA FADHILI ISSA
495 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ZAINA M MASOUD
496 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA MALIKI ALLY
497 LOMWE SECONDARY SCHOOL F ZAINA MUHUDHARI ALLY
498 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA RASHIDI RAMADHANI
499 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA YAHAYA RAMADHANI
500 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ZAINAB AHMED
501 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAFULUKA JUMA
502 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAULIDI KUSAHAU
503 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH OMARI KHALIFA
504 KIUMA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH S TIKA
505 OCEAN SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SAIDI MACHUNJA
506 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLA SAID
507 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLA SEIF
508 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLA HAMISI OMARY
509 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLA S MPATU
510 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABBASI
511 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH AHMED
512 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ASHRAFU
513 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH CHRISTOPHER
514 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH EKENGA
515 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMADI
516 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSAN
517 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSANI
518 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDALLAH HILALY
519 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDALLAH IBRAHIM
520 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA
521 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMANNE
522 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KASSIM
523 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KASSIMU
524 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAJIDI
525 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MBWANA
526 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MKINGIE
527 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MKOMBOZI
528 EFATHA SEMINARY M ABDALLAH NAJIM
529 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NASSORO
530 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NG''ANZI
531 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH OMARY
532 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAJAB
533 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAJABU
534 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH RASHID
535 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID
536 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAIDI
537 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH SEIFU
538 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI
539 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHABANI
540 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHADRACK
541 PIUS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHOMARY
542 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH
543 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A ABDALLAH
544 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A BANE
545 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A HAMISI
546 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A HEMEDI
547 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A JUMA
548 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A KAMBOMBO
549 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A SALEH
550 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABRAHMAN HUNGU
551 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABRAHMANI ALLY
552 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAMBAKALE
553 OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI PAUL
554 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI PETER
555 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHATI SAMSON
556 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI SEURI
557 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BAHATI TATILA
558 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAHATI VEDASTUS
559 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI VICENT
560 DODOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ANATORY JACOB
561 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M BAHATI B FAUSTINE
562 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI B KIDESELA
563 BOGWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI B MWENDESHA
564 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BENNY MWANDESILE
565 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BAHATI C MWASENGA
566 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI E MANG'ATI
567 CHOME SECONDARY SCHOOL M BAHATI E VICENT
568 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI ELIA SAMWELI
569 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BAHATI EUSTACK NYAMBO
570 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI G KIDUMBA
571 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI HUMFREY DENYA
572 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ISDORI CHIWANGU
573 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAHATI JAMES MWAIJENGO
574 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BAHATI JOEL CHATANDA
575 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JOHN KOMBA
576 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI M BUGONDO
577 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI M BUJIKU
578 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BAHATI M LILANGA
579 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M BAHATI M MIANO
580 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI M SALUM
581 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BAHATI M TULEMBUKE
582 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI M YOMBO
583 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI MARWA THOMAS
584 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI N KYANDO
585 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BAHATI N LIGWA
586 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI N TWINZI
587 META SECONDARY SCHOOL M BAHATI PHILIMON MTELEKE
588 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAHATI R MWEMBE
589 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI RASHIDI NOELY
590 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI S GAMAYA
591 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI S MZOPOLA
592 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI SAMWEL CHACHA
593 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BAHATI SAMWEL MBUKO
594 MADABA SECONDARY SCHOOL M BAHATI SEDY SANGA
595 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M BAHATI STEPHANO MFUGALE
596 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BAHATI T BUSANUKA
597 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAHATI THOMAS SEBASTIAN
598 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI TUNGU KABULI
599 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BAHATI W MALIMOJA
600 BONDENI SECONDARY SCHOOL M BAHATI Y SELEMANI
601 OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI Z BADILI
602 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M BAHINGAI IDD
603 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BAHINI SENI
604 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BAHTI H MWALEMBE
605 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BAILON M ANACLET
606 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAIRES NAFTARY MCHAPE
607 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDALA
608 NYERERE SECONDARY SCHOOL M CAROLI ROBERT
609 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M CASBERT CHALE
610 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CASIAN NORMAN MTULUWA
611 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M CASMIR JACOB LUPEKE
612 MARANGU SECONDARY SCHOOL M CASMIR VALERIAN MBORE
613 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CASMIRY BENEDICT CASMIRY
614 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CASSIAN G MHUZA
615 TARIME SECONDARY SCHOOL M CAST ONESPHORY
616 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CASTO MALYONGA
617 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CASTO TIGER
618 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M CASTOR AMAN
619 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CASTOR BONIFACE
620 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CASTOR MAGNUS
621 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CASTOR CASPAR UHAHULA
622 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CASTOR F MUSHUMBUSI
623 ILULA SECONDARY SCHOOL M CASTOR JOACHIM MOYO
624 KWIRO SECONDARY SCHOOL M CASTOR JOHN MSAGE
625 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CASTOR LEOPOLD NGAILO
626 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CASTORY ELIASI
627 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CASTORY LAURENT
628 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CASTORY LUOGA
629 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CASTORY MAGANGA
630 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CASTORY B SOSOMA
631 TARIME SECONDARY SCHOOL M CASTORY C MTEGA
632 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CASTORY EVARISTO KITWE
633 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CASTORY G MUNISHI
634 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CASTORY M ANDREW
635 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M CASTORY M LAURENT
636 KASITA SEMINARY M CASTORY VENANCE LIKOMO
637 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CASTROL EZEKIEL
638 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CATHBERT MASHAURI
639 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CATHBERT FREDRICK KISAKA
640 KYELA SECONDARY SCHOOL M CATHBERT J NDWANGA
641 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CATHBERT L MUGISA
642 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CATHBERTH CHIKOKO ATHANAS
643 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CATHBET O SAMILA
644 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CATHBETH ELIAMANI KIMARO
645 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CATHBETH SOLOMON HAULE
646 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CATHIBERT MUJUNI GEORGE
647 KATE SECONDARY SCHOOL M CATUS FRUGENCE
648 AHMES SECONDARY SCHOOL M CAVIN COMFORT
649 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CECIL G MSONDE
650 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CEDRICK A NYENZI
651 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CELESTIN KAMUGISHA
652 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CELESTINE LUNYILIJA
653 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M CELESTINE MICHAELI
654 NYEGEZI SEMINARY M CELESTINE MAYUNGA NYAKAMO
655 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CELIS GENES KIMARIO
656 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CERLIVIN C PALLANGYO
657 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHACHA ATTORNEY
658 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHACHA CHACHA
659 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHACHA ISAYA
660 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA ISSACK
661 MAGU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHN
662 NKASI SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOSEPH
663 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CHACHA JULIUS
664 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHACHA JUMA
665 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN PAUL
666 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAMIAN SAID
667 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN A NDOINE
668 SALESIAN SEMINARY M DAMIAN ALCKADO MTANDUZI
669 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ALEX CORNEL
670 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN C MDALAMLA
671 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DAMIAN CALIST SWAI
672 SAME SECONDARY SCHOOL M DAMIAN DICKSON MLONGWA
673 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN E MSOKWA
674 UWATA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN EVARIST NDASI
675 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAMIAN FESTUS KINOGAMUNI
676 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAMIAN IKO MAJUVA
677 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAMIAN J KAHAMBA
678 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN JOSEPH MACHA
679 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MOHAMED MARARE
680 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO CHRISTOPHER
681 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO RAPHAEL
682 MAWENI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO SAFARI
683 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO DEONATH GIDARBU
684 SAME SECONDARY SCHOOL M DAMIANO E NOGA
685 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO KASTULI PETER
686 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAMIANO NESPHOT FRANCIS
687 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAMIANO NOEL CHRIZOSTOM
688 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAMIANO P AMMA
689 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAMIANO P KIRWAY
690 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO S NG''AYDA
691 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAMIANO SELEJIO DAMIANO
692 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO TARMO AMMO
693 CHATO SECONDARY SCHOOL M DAMITIRIUS BARNABAS
694 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DAMSON BAHATI
695 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAN E GWAMAKA
696 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANCAN SHEM
697 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANCAN ANACLET LUCIAN
698 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANFORD ELIABU
699 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANFORD JOSEPH
700 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANFORD ATHANAS CHING'OLE
701 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DANFORD BALINZIGO JONAS
702 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DANFORD DOUGLAS SULEIMAN
703 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DANFORD EDWARD MWINUKA
704 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANFORD ERNEST NG''UMBI
705 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DANFORD LAURENCE MAKUNDI
706 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANFORD M ALLY
707 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANFOS YOAZA SADIKIEL
708 EFATHA SEMINARY M DANGALIRA PATRICK ALMAS
709 SAME SECONDARY SCHOOL M DANI A NGAYONGA
710 META SECONDARY SCHOOL M DANI DANIEL MWANSAMALE
711 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DANI ERASTO KITUNDA
712 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DANI J SIMKONDA
713 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DANI WILLIAM ELIONA
714 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DANICE MHOJA JOHN
715 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ALBETUS
716 UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ALOIS
717 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMANYISYE
718 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AWESTONE
719 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL AYOUB
720 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGAR SAIDI
721 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR SIMBA
722 WENDA HIGH SCHOOL M EDGAR A MWAMPOMA
723 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDGAR ANTON RWAMUHURU
724 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR B MLOWE
725 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M EDGAR BOSCO MISSINGO
726 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR D MPANGILE
727 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDGAR E MALYA
728 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EDGAR E MASHAGA
729 MALECELA SECONDARY SCHOOL M EDGAR EGID NGAGA
730 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M EDGAR F TEMIGUNGA
731 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDGAR FEDRICK SANGA
732 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR HELBERT ALFRED
733 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR K ALLY
734 IMBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR LEONARD LEKULE
735 LUBALA SECONDARY SCHOOL M EDGAR LUGANO PWELE
736 KASULU SECONDARY SCHOOL M EDGAR MISIGARO ANDREA
737 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EDGAR O MTEMANYONGO
738 META SECONDARY SCHOOL M EDGAR OMARY SALEHE
739 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR RICHARD PETER
740 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR SIMON MWASILE
741 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR VINTAN HAULE
742 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EDGAR ZACHARIA SANJA
743 RUTABO SECONDARY SCHOOL M EDGER BUGANGA
744 UWATA SECONDARY SCHOOL M EDGER ELIAS
745 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EDGER GUDULE
746 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EDGER KAMWELA
747 META SECONDARY SCHOOL M EDGER A PONERA
748 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGER ALOYCE KISUSANGE
749 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDGER ALOYCE NG'UMBI
750 IWAWA SECONDARY SCHOOL M EDGER GODWIN SANGA
751 LUBALA SECONDARY SCHOOL M EDGER LAURENT MWAMBINGAMA
752 SAME SECONDARY SCHOOL M EDGER P MASIGE
753 MWINYI SECONDARY SCHOOL M EDGER PETRO COSMAS
754 IMBORU SECONDARY SCHOOL M EDIBERTH A MISQU
755 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDIBIL JORAM
756 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EDIBIL DAMAS KINAMA
757 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDIBILI EMMANUEL SHUMBU
758 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDIBILI K EDWIN
759 PIUS SECONDARY SCHOOL M EDIBILY EGBERT KABYAZI
760 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDIBILY LIVINGSTONE STANSLAUS
761 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDICKO STANLEY NGUVILA
762 BOGWE SECONDARY SCHOOL M EDIEL EXAVERY BULINTYO
763 IWAWA SECONDARY SCHOOL M EDIFASTA ALBERTO MDETELE
764 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EDIFORCE SIMON BIRUSHA
765 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDIGA JAMES
766 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M EDIGA BENISON KAMINYOGE
767 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EDIGA KAWISHE JASTINE
768 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FADHIL BENEDICTO
769 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FADHIL MASOSI
770 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FADHIL MOHAMED
771 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FADHIL SALUM
772 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FADHIL SHILELEMA
773 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FADHIL AWADHI MSAGATI
774 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M FADHIL J MWAMI
775 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FADHIL KAZUMARI NANYAMBE
776 META SECONDARY SCHOOL M FADHIL M ADAMSON
777 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FADHIL M MUSSA
778 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M FADHIL OMAR BAKARI
779 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FADHIL S JOHN
780 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M FADHIL S MWALINDU
781 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FADHIL S NAMWAMBE
782 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M FADHIL SAIDI JUMA
783 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FADHILI AUGUSTINO
784 KIGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI BINAMU
785 MWINYI SECONDARY SCHOOL M FADHILI DANIEL
786 SADANI SECONDARY SCHOOL M FADHILI DAVID
787 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI DISHON
788 GEITA SECONDARY SCHOOL M FADHILI EDWARD
789 META SECONDARY SCHOOL M FADHILI ELIAS
790 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI FABIAN
791 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FREDRICK
792 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M FADHILI IBRAHIM
793 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ISMAIL
794 LUBALA SECONDARY SCHOOL M FADHILI JULIUS
795 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED
796 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MUSA
797 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI MWAMINI
798 LINDI SECONDARY SCHOOL M FADHILI NAMADENGWA
799 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FADHILI NZUNDA
800 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI OSSEA
801 SANGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI
802 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI
803 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SANGA
804 OCEAN SECONDARY SCHOOL M FADHILI SELEMANI
805 MKUU SECONDARY SCHOOL M FADHILI SHAO
806 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI STUWART
807 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI WAZIRI
808 LUBALA SECONDARY SCHOOL M FADHILI WILLIAM
809 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FADHILI YUSUPH
810 UWATA SECONDARY SCHOOL M FADHILI A CHOMO
811 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M FADHILI A URIO
812 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FADHILI ADACK ELIOTH
813 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FADHILI AMOSI SEKIETE
814 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI B MWANGUO
815 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH NGERO
816 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSHUA GESOGWE
817 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL K LUBAZU
818 SAME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KOMBE VENANCE
819 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL L MWAITELEKE
820 MKUU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LEKEY CHARLES
821 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M ADAA
822 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M DAGNO
823 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M MWITA
824 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M RYOBA
825 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MACXENSIUS MAGOGWA
826 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MAKOYE BULUBA
827 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MANDAGO MASHAURI
828 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M GABRIEL MARISA SALIM
829 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MOSHIRO COLMAN
830 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL N KITOMARI
831 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL N SANGA
832 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL NDUMINIFOO ANAUFO
833 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL PATRICK LWESYA
834 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL PAUL LYIMO
835 MAFINGA SEMINARY M GABRIEL PHILIBERT MAYOYA
836 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL POUL MYUGUYE
837 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL R SILUNGWE
838 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL RICHARD MTAFYA
839 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL S NASHON
840 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GABRIEL U MELKIORY
841 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL V TARIMO
842 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL WILLIAM KIDAVA
843 LINDI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL Z LULANDALA
844 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ZACHARIA COSMAS
845 SUJI SECONDARY SCHOOL M GABRIELI ELIAMINI MSHIGHENI
846 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GABRIELY FREDY
847 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GABRIELY J DWASI
848 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIELY NICHOLAUS NKANULIYE
849 OCEAN SECONDARY SCHOOL M GADAFI ATHUMANI
850 ILULA SECONDARY SCHOOL M GADI P GADI
851 KARATU SECONDARY SCHOOL M GADIEL EPHRAIM
852 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GADIEL MAWA
853 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GADIEL MSAFIRI
854 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GADIEL P MHANDAGANI
855 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GADIEL RAPHAEL MGHASE
856 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GADSON AMON
857 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GADSON BUHILI
858 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GAFRID PATRICK MWENDA
859 TARIME SECONDARY SCHOOL M GAGA NINDWA GAGA
860 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GAIN T GABRIEL
861 MIONO SECONDARY SCHOOL M GAITAN PIUS NGUNDA
862 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GALIYAYA NG'HUMBI
863 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GALUMA SAYI CHARLES
864 TARIME SECONDARY SCHOOL M GALUS ALFRED
865 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI S OMARY
866 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHU H MKUMBI
867 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHU MAYANJA RAMADHAN
868 MWANZA SECONDARY SCHOOL M HAGAI ANANIA
869 USEVYA SECONDARY SCHOOL M HAGAI CHRISTOPHER
870 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAGAI ESKAKA
871 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAGAI ASEGELILE MWANDAMPAPA
872 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAGAI E KULANGA
873 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M HAGAI EMANUEL MASSAWE
874 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAGAI J MUNNA
875 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HAGAI J MWAKIPOSA
876 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAGAI S SWILLA
877 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HAGGAI EMMANUEL MBOGO
878 VUDOI SECONDARY SCHOOL M HAIDALLY YASSIN MUSTAPHA
879 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAIDARI ATHUMANI
880 KIFARU SECONDARY SCHOOL M HAIDARY ABUBAKARI
881 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAIDERY W SHANGO
882 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HAIDIDI H JUMA
883 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAIKAR A MOHAMED
884 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAJI ABDALLAH
885 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAJI ABDI
886 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HAJI BAKARI
887 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAJI ISSA
888 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAJI KATUNDU
889 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M HAJI MASOUD
890 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M HAJI MRUGA
891 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HAJI SALIMU
892 UWATA SECONDARY SCHOOL M HAJI SHEMHILU
893 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HAJI SULEIMAN
894 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAJI A CHINYAPI
895 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAJI A KAWEME
896 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAJI ALLY KILASI
897 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAJI DAMSON MHESI
898 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M HAJI H KOMUNGOMA
899 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAJI H KUBYO
900 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAJI H NACHUNDU
901 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HAJI H SAID
902 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HAJI HAMADI HAJI
903 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAJI HASSAN SULEIMAN
904 SINGE SECONDARY SCHOOL M HAJI I OMARY
905 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAJI IDDI PIRU
906 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M HAJI ISSA TWAHIRI
907 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAJI J MAVIRO
908 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M HAJI JAMES TASINGA
909 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMA MANKA
910 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAJI M MALEMA
911 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAJI MIRAR HAJI
912 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAJI MUSA NYANGWA
913 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAJI NYIRENDA YUSUFU
914 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAJI OMARY MHANGA
915 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWINYIMKUU
916 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MYOVELLA
917 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NCHAGWA
918 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABANI
919 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M IBRAHIM YUSSUF
920 AZANIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A IDRISA
921 EFATHA SEMINARY M IBRAHIM A MAGOGO
922 MBEYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A MBONDE
923 MBEZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A MOHAMED
924 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABBAS DUMA
925 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDULKARIM HASSAN
926 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDULLAHI MKOJERA
927 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AHMAD ABDALLAH
928 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM ALLY MWINGE
929 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ALOYCE MATEMU
930 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AZIZI KIWANGA
931 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM B MATANJI
932 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BAKARI JUMA
933 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM C ANDREA
934 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM C MADINDA
935 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM D SABAYAYA
936 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM DITRICK MWINUKA
937 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM E MMARY
938 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ELIBARIKI MCHARO
939 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM F MPAHARE
940 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM F NDELWA
941 ST.PETER'S SEMINARY M IBRAHIM F TEMBO
942 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM G KAISI
943 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM G MWAKASOLA
944 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM GERSON NGULWA
945 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM GERVAS MAHALI
946 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H MNYINGA
947 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H NGAMIKO
948 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H NGELO
949 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAFIDH CHAMBUSO
950 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS LEKULE
951 SWILLA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS PONERA
952 PUGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMZA IBRAHIM
953 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM HAMZA RAMADHANI
954 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM I MGONZA
955 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM I MKUVALWA
956 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM IBRAHIM NDELWA
957 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM IDDI JUKU
958 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ILIYASA NGWADA
959 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM IRENEUS MAUKI
960 RIDHWAA SEMINARY M IBRAHIM ISMAIL MOHAMED
961 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ISMAIL RAJABU
962 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J CHENZA
963 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M IBRAHIM J MSHIHIRI
964 UJIJI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J MWAPINA
965 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J PETER
966 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J YUSUPH
967 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON KENETH
968 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON KIPETA
969 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KITEGE
970 NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON LEOPORD
971 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUFUNDISHA
972 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUGATA
973 PUGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGOBE
974 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGUNDULA
975 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAHUVE
976 KABANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAKARIUS
977 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON MANHE
978 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARCO
979 PUGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATINDE
980 LINDI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATITU
981 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATOSHA
982 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAYUNGA
983 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON MBONEA
984 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MBUNI
985 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MILLES
986 USEVYA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUSSA
987 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWANAKULYA
988 NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWOPOLE
989 OCEAN SECONDARY SCHOOL M JACKSON NGOCHELO
990 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JACKSON NIKUMWITIKA
991 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON OBULA
992 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON PASCHAL
993 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JACKSON PATRICK
994 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON PAUL
995 MAWENI SECONDARY SCHOOL M JACKSON PHARES
996 KABANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON PROJESTUS
997 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JACKSON RICHARD
998 ALPHA SECONDARY SCHOOL M JACKSON RICHARD
999 OSWARD MANG'OMBE S S M JACKSON RICHARD
1000 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ROGASIAN
1001 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON SALUSTIAN
1002 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SANINGA
1003 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SEBASTIAN
1004 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIMITI
1005 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIMKOKO
1006 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACKSON VALENCE
1007 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON WARYOBA
1008 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON WILLIUM
1009 MWIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON YOHANA
1010 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON A KIHUNDWA
1011 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JACKSON A KISWESWE
1012 NYERERE SECONDARY SCHOOL M JACKSON A MALEKO
1013 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ADAM KWEBA
1014 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON AGUST KILAWE
1015 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ALLY MKUBWA
1016 MIONO SECONDARY SCHOOL M JACKSON ALOIS MGALILWA
1017 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ALPHONCE JACKSON
1018 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JACKSON AMINI SWAI
1019 MAHENJE SEC SCHOOL M JACKSON ANJELIKA MLULA
1020 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON ANTHON KAYANDA
1021 NGUDU SECONDARY SCHOOL M KAJANJA MBWANA
1022 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KAJELI DEUSDEDITH MAGAFU
1023 KARATU SECONDARY SCHOOL M KAJENTAN TARIMO MJEURI
1024 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAJIVO AIDAN
1025 LUGUFU BOYS SECONDARY M KAJUNA B MAYANJA
1026 OSWARD MANG'OMBE S S M KAJURA ISRAEL MAFURU
1027 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAKULU CLEOPHACE KAJUJU
1028 MARIADO SECONDARY SCHOOL M KAKWAYA JOHN
1029 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KALAGALA KAPUNDA
1030 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KALEB CLEMENT
1031 PARANE SECONDARY SCHOOL M KALEB EXAUD
1032 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M KALEB SIMON
1033 FARAJA SIHA SEMINARY M KALEB N AMBAKISYE
1034 META SECONDARY SCHOOL M KALEBU MADEUS
1035 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KALEBU SAIDI
1036 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M KALEBU CHELESTINO MTATE
1037 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KALEBU DANIEL KISOSO
1038 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KALEBU GODBLESS NDEMWELI
1039 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M KALEBU JUSTINE CHUWA
1040 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KALEBU VENANCE PILLA
1041 CHATO SECONDARY SCHOOL M KALEKWA MAMBO MASUD
1042 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M KALEMELA KWILASA
1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KALERO MAGOTI
1044 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KALIKUMTIMA KAHITIRA MAGANYA
1045 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KALIMANZIRA ARAMU
1046 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KALOLO CLEOPHAS
1047 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KALOLO G KISANGA
1048 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KALSON KAISARY KIDENYA
1049 BUNDA SECONDARY SCHOOL M KALUMBILO THOMAS
1050 LAKE SECONDARY SCHOOL M KALUMBILO ANATORY KASUMBI
1051 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KALUNGURU GODIANI MLULA
1052 MWANGA SECONDARY SCHOOL M KALUSE GADIEL LUKIO
1053 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KAMAL M SLIM
1054 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KAMALI NUNI ISSA
1055 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KAMARA RICHARD
1056 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M KAMARUDIN TWALIB
1057 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KAMBA LUBINZA
1058 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAMBAULAYA NKANDA
1059 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KAMBONA V KAMBONA
1060 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAMBONESA PETER
1061 BUNDA SECONDARY SCHOOL M KAMEJA MAGANGA
1062 KYELA SECONDARY SCHOOL M KAMGISHA ANATORY
1063 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAMIL PROSPER MLINGI
1064 MKUU SECONDARY SCHOOL M KAMILI ALOYCE NYAKI
1065 MAUA SEMINARY M KAMILI T ASSEY
1066 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KAMILIUS CHAWAKA
1067 SWILLA SECONDARY SCHOOL M KAMILO AUGUSTINE KAMATARE
1068 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KAMKA M BUKELEBE
1069 TAQWA SECONDARY SCHOOL M KAMUGISHA RWAKIBIBI
1070 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KAMULI DOMINICK
1071 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M KAMULI LUCAS
1072 MAGU SECONDARY SCHOOL M KAMULI SHIJA
1073 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KAMULI SHINDIKA
1074 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAMECK JUSTO
1075 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAMECK KIJA
1076 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LAMECK LIHWEULI
1077 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK LUCHAGULA
1078 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK LUDOVICK
1079 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LAMECK MADATA
1080 MBEZI SECONDARY SCHOOL M LAMECK MALEKELA
1081 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK MILEKA
1082 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAMECK MOI
1083 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M LAMECK MWENDELE
1084 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LAMECK OKEYO
1085 OSWARD MANG'OMBE S S M LAMECK ONESMO
1086 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK POTENTINE
1087 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAMECK RESPICIUS
1088 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAMECK RUGAIMUKAMU
1089 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAMECK SHABAN
1090 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAMECK SOSTENESS
1091 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LAMECK STEPHEN
1092 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAMECK TABONWA
1093 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK YUSUPH
1094 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK A TEMBA
1095 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAMECK BALANKALIE ALEX
1096 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAMECK ELIAKIMU KAMULI
1097 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M LAMECK GERSON NAONAWELU
1098 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK GODFREY KIMARO
1099 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAMECK GREGORY MTONO
1100 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAMECK ISSAYA MLONGWA
1101 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAMECK J MANZI
1102 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LAMECK JOHN BUNDALA
1103 BOGWE SECONDARY SCHOOL M LAMECK K EWARD
1104 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK K PAULO
1105 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK L LAWRENCE
1106 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M LAMECK L LAWRENCE
1107 SANGU SECONDARY SCHOOL M LAMECK LAZARO KIDAVA
1108 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAMECK M DAUDI
1109 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LAMECK M MILASWA
1110 MWINYI SECONDARY SCHOOL M LAMECK M MWINTANGO
1111 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK M SABASABA
1112 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MASUNGA PAUL
1113 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK NDALAHWA BULAYA
1114 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAMECK OSWARD SANGA
1115 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAMECK P MACHIYA
1116 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M LAMECK R MONYO
1117 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LAMECK R SINGU
1118 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAMECK SIMON KONGO
1119 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK W MGASHA
1120 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAMECK Y OGANGA
1121 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M LAMON LEZILE LUOGA
1122 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAMSON LAMSON KIBONA
1123 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M LANCY F KINABO
1124 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M MACKDONALD P JOSEPH
1125 MKUU SECONDARY SCHOOL M MACKENZI T MSEMO
1126 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MACKLEAN A JIMM
1127 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MACKLINE EPHURAHIM MWALWEMBE
1128 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MACKLINE MAXIMILLIAN RWAMUGIRA
1129 VUDOI SECONDARY SCHOOL M MACKSON AGREY
1130 MIONO SECONDARY SCHOOL M MACKSON HENERICO KAGENZI
1131 KIBITI SECONDARY SCHOOL M MACMILLAN GASPER MSIMBE
1132 KARATU SECONDARY SCHOOL M MACRINE A MGALLA
1133 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MACRO W MASANJA
1134 MAWENI SECONDARY SCHOOL M MADADI M NGALALA
1135 GEITA SECONDARY SCHOOL M MADAHA LUHENDE
1136 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MADAHA N MBULI
1137 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MADARAKA JUMA
1138 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M MADARAKA M SANGA
1139 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MADARAKA YONA MUHAMA
1140 POMERINI SECONDARY SCHOOL M MADAWA BENITHO MOFUGA
1141 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MADAWA ERASTO MNYUKA
1142 KWIRO SECONDARY SCHOOL M MADEGE IDDY
1143 MATAI SECONDARY SCHOOL M MADILISHA M MITINJE
1144 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MADOLA ABDALAH MGOA
1145 SWILLA SECONDARY SCHOOL M MADONA NYANGA KAMLY
1146 SADANI SECONDARY SCHOOL M MADOSHI DANIEL
1147 CHATO SECONDARY SCHOOL M MADSON VICENT
1148 SAME SECONDARY SCHOOL M MADUHU KICHIBA
1149 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MADUHU KIDESHENI
1150 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M MADUHU MALEGI
1151 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MADUHU MASANJA
1152 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MADUHU NDILANHA
1153 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M MADUHU SHIWA
1154 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MADUHU SOSPETER
1155 MOSHI SECONDARY SCHOOL M MADUHU JOEL SHOSHA
1156 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MADUHU KICHENGA KILINGA
1157 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MADUHU M MPYUPYU
1158 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M MADUHU M YAGALUKA
1159 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M MADUKA STEPHANO KAZIMILI
1160 KARATU SECONDARY SCHOOL M MADULU DABASU
1161 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MADULU M BULARO
1162 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MADUMA JOAB
1163 MATAI SECONDARY SCHOOL M MAENDE CHACHA
1164 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAFANO JUMA
1165 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAFTAA JAMAL AHMED
1166 KARATU SECONDARY SCHOOL M MAFTAHA S TAMIMU
1167 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAFURU BONIPHACE
1168 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MAFURU JOHN
1169 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAFURU MABUBA
1170 LUGUFU BOYS SECONDARY M MAFURU MANYAMA
1171 AIRWING SECONDARY SCHOOL M MAFURU C MWIZARUBI
1172 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M MAFUTA IDRISA MAFUTA
1173 UWATA SECONDARY SCHOOL M MAGA D MAGA
1174 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAGABE BARU
1175 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M MAGABIRO ELIAS
1176 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M NASIBU SAID
1177 IWAWA SECONDARY SCHOOL M NASIBU A SAID
1178 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NASIBU ABDALAH MSHANA
1179 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASIBU AJUD MAKOMBE
1180 AIRWING SECONDARY SCHOOL M NASIBU ATHUMANI MWINSHAHA
1181 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NASIBU C NAKAMO
1182 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M NASIBU EZROMU MATHIAS
1183 BONDENI SECONDARY SCHOOL M NASIBU H ATHUMANI
1184 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NASIBU HABIBU NGORA
1185 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NASIBU K PANTALEO
1186 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M NASIBU NASORO BWILE
1187 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M NASIBU OMARY ABDALLAH
1188 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M NASIBU R WEMBA
1189 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NASIBU UWESU KABATA
1190 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASIR ABUBAKARI
1191 TAQWA SECONDARY SCHOOL M NASIR ABDULLA HEMED
1192 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M NASIRA NGAPUTI
1193 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NASOLWA D KIZENGA
1194 KIBITI SECONDARY SCHOOL M NASON N ALLY
1195 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NASON NASON MKITI
1196 MWINYI SECONDARY SCHOOL M NASORO BAKARI
1197 SANGU SECONDARY SCHOOL M NASORO NJELIKUS NGUKULA
1198 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASORO O SEIF
1199 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M NASRI A ABDILLAH
1200 MBEZI SECONDARY SCHOOL M NASRI A ATHUMANI
1201 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M NASRI ATHUMANI SADICK
1202 AHMES SECONDARY SCHOOL M NASRI R ISSA
1203 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M NASRI RASHIDI KIMARIO
1204 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M NASRI SHABAN ALLY
1205 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NASRI YAHAYA IDDI
1206 KIBITI SECONDARY SCHOOL M NASSA R ABDUL
1207 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NASSAN PONTIAN
1208 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M NASSANA MADAI
1209 UMBWE SECONDARY SCHOOL M NASSER RAYMOND
1210 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASSER ABDALLAH ALGHME
1211 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSIB H NYIKA
1212 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NASSIBU SULEMAN MKALI
1213 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M NASSIMU JULIUS
1214 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M NASSIR MWENEMZI
1215 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M NASSIR A MARWILLO
1216 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSIR HAMZA SEMNGOYA
1217 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSIR MASSOUD OMAR
1218 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M NASSIR S MBUNDA
1219 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NASSOR SAID
1220 SWILLA SECONDARY SCHOOL M NASSOR AHMAD NGORISA
1221 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M NASSOR MORSADY HASSAN
1222 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M NASSOR R RAMADHANI
1223 YEMEN SECONDARY SCHOOL M NASSOR S HABIBU
1224 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASSORO HAMADI
1225 RUTABO SECONDARY SCHOOL M OBUGO CHACHA
1226 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OCHOODO OTIENO
1227 SANGU SECONDARY SCHOOL M OCKLINE MEDICO MSUNGU
1228 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN AUDAX
1229 KILOSA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN BUBERWA
1230 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN CHARLES
1231 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN CYPRIAN
1232 MWANZA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN HOSEA
1233 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN LUOGA
1234 WIZA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN LWILA
1235 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN PASTORY
1236 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN BRUNO MBUYA
1237 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN CLAVIUS LUAMBANO
1238 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN M PASCHAL
1239 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN MARCO JOHN
1240 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN MARSEL OSWALD
1241 ALPHA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN PIUS DELEKU
1242 MINAKI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN RAPHAEL KABASHI
1243 CONSOLATA SEMINARY M OCTAVIAN RWEGELELA MUJWAHUZI
1244 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OCTAVIUS JONATHAN
1245 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIUS V RUGEMWA
1246 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M OCTOR PHILEMON
1247 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ODAX J LUKONGE
1248 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ODDO ADELHELM NDUNGURU
1249 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ODDO M MBALANGU
1250 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ODEN M MOGHA
1251 MAHENJE SEC SCHOOL M ODENI BUKUKU
1252 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M ODERA B MCHONGWE
1253 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ODHIAMBO MILONGO
1254 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ODILO ALPHONCE
1255 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M ODILO LEONARDI
1256 PEACE SECONDARY SCHOOL M ODILO SEVELINI
1257 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ODRICK ALEX KINUNDA
1258 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ODRICK YORAM NTETEMA
1259 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M OFILI BONIFACE HUNGU
1260 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OGARE OTETE
1261 BUNDA SECONDARY SCHOOL M OGGU T NANYARO
1262 TARIME SECONDARY SCHOOL M OGINGA SUSA
1263 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M OJUNG'U ERNEST SIRIKWA
1264 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M OKAMAN OSIA
1265 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M OKEA PILLY MHANGA
1266 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OKELLO PETER
1267 SWILLA SECONDARY SCHOOL M OKEN A MWANGOMALE
1268 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M OKEY F FANUEL
1269 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M OLAIS LOMAYAN LAISSER
1270 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OLAIS REUBEN MOLLEL
1271 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M OLAIS S LAIZER
1272 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M OLAIS SAIMON NGELATA
1273 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M OLAPH O MSINDO
1274 JUDE SECONDARY SCHOOL M OLARIP ELIATOSHA TOMITO
1275 HUMURA SECONDARY SCHOOL M OLEN LONGINO
1276 SANGU SECONDARY SCHOOL M OLEN L MZUMBWE
1277 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M OLESTUS MWALIVALILA
1278 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OLIVERY F MATATA
1279 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M OLORO A MANALI
1280 SANU SEMINARY M PASCAL P MADAWE
1281 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M PASCAL PASCAL KILLE
1282 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASCAL PAULO MBOYA
1283 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PASCAL PETER LUHEJA
1284 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M PASCAL RICHARD CHATANDA
1285 SAME SECONDARY SCHOOL M PASCAL S GWAMAKOMBE
1286 PIUS SECONDARY SCHOOL M PASCAL S KATOKE
1287 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ALEXANDER
1288 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ALOYCE
1289 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ANDERSON
1290 PAMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ANTHONY
1291 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL BENEDICT
1292 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL BONIPHACE
1293 CHATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL CHARLES
1294 MATAI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL CHARLES
1295 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DAUD
1296 GEITA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DICKSON
1297 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DICKSON
1298 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL EMMANUEL
1299 TARIME SECONDARY SCHOOL M PASCHAL FRANCISCO
1300 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL GERVAS
1301 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JOHN
1302 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JOHN
1303 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JULIUS
1304 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KAGUNDA
1305 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KATITO
1306 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LAMECK
1307 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LAZARO
1308 KWIRO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LUHENDE
1309 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAKENGE
1310 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MALIYATABU
1311 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MARCO
1312 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MARWA
1313 MARA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MEZA
1314 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MISOBI
1315 ILEJE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MOSES
1316 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MOTERA
1317 CHATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NCHAMBI
1318 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NDOHELE
1319 RUTABO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NGASSA
1320 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NICOLOUS
1321 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NKOLOLO
1322 PAMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NORBERT
1323 NKASI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NSALANGA
1324 NYEGEZI SEMINARY M PASCHAL NTUNGULU
1325 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PAUL
1326 LUGUFU BOYS SECONDARY M PASCHAL PETER
1327 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PHILIBERT
1328 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL RICHARD
1329 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SAMSON
1330 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SAMWEL
1331 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M RAINEL J MLOWE
1332 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAINER PASCAL LIHEKA
1333 ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M RAINERY EVENT NCHIMBI
1334 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M RAINERY FRANCE MGIMBA
1335 RUTABO SECONDARY SCHOOL M RAINUS FELECIAN TURAHI
1336 UWATA SECONDARY SCHOOL M RAISON MUSSA
1337 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RAITON MESHACK BAKINA
1338 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M RAJAB LEONARD
1339 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJAB RASHID
1340 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RAJAB SAID
1341 META SECONDARY SCHOOL M RAJAB SAID
1342 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M RAJAB SWALEH
1343 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAJAB ZEWE
1344 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJAB A KONDO
1345 MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAJAB ABEID SINGO
1346 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAJAB E SHIGANZA
1347 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M RAJAB H MKALLA
1348 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M RAJAB HAFIDH MSOFE
1349 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAJAB HEMED LESSOH
1350 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M RAJAB ISIHAKA MBUGI
1351 KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAJAB JUMA MPANDA
1352 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M RAJAB MALUMBO RAJAB
1353 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAJAB O JUMA
1354 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAJAB OMARY KIJANGWA
1355 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RAJAB R AWAMI
1356 KWIRO SECONDARY SCHOOL M RAJAB R NYATUKA
1357 MWIKA SECONDARY SCHOOL M RAJAB S BAIDU
1358 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M RAJAB SULTAN MZIRAY
1359 META SECONDARY SCHOOL M RAJAB W MWAIGAGA
1360 ALPHA SECONDARY SCHOOL M RAJAB Y JUMA
1361 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RAJABU ABBASI
1362 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAJABU BAKARI
1363 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M RAJABU HAMIDU
1364 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M RAJABU HASSANI
1365 TARIME SECONDARY SCHOOL M RAJABU IDRISA
1366 NKASI SECONDARY SCHOOL M RAJABU IRIGO
1367 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU JUMA
1368 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M RAJABU JUMA
1369 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU MAULIDI
1370 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RAJABU MLOWE
1371 NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOHAMED
1372 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOHAMEDI
1373 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOSHI
1374 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M RAJABU MUSSA
1375 MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MUSSA
1376 IWAWA SECONDARY SCHOOL M RAJABU OMARY
1377 PUGU SECONDARY SCHOOL M RAJABU SELEMANI
1378 LINDI SECONDARY SCHOOL M RAJABU SUDI
1379 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU SUFIAN
1380 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAJABU TWAHA
1381 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RAJABU WILLIAM
1382 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAJABU YAHYA
1383 LINDI SECONDARY SCHOOL M RAJABU A DIHYENGA
1384 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SADEC MICHAEL LUTEGO
1385 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SADI ATHUMAN
1386 AL-FAROUQ SEMINARY M SADI RASHIDI
1387 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M SADI SWAIBU
1388 SADANI SECONDARY SCHOOL M SADI T JUMA
1389 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SADICK ABEID
1390 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SADICK HUSSEIN
1391 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SADICK MWAISAKA
1392 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SADICK SAMWELY
1393 TARIME SECONDARY SCHOOL M SADICK SELEMANI
1394 MWANZA SECONDARY SCHOOL M SADICK SELEMANI
1395 RUTABO SECONDARY SCHOOL M SADICK ALLY MNYANYI
1396 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SADICK ANYANDIKILE KAYANGE
1397 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M SADICK B SHEKIMWERI
1398 AZANIA SECONDARY SCHOOL M SADICK F SADICK
1399 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SADICK J MASHARUBU
1400 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SADICK M MWALUKIMBA
1401 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M SADICK O CHAMWAKA
1402 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M SADICK OMARY KIZINU
1403 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SADICK SAID SADICK
1404 KYELA SECONDARY SCHOOL M SADICK ZERA FRANK
1405 TARIME SECONDARY SCHOOL M SADIEL ELIDADI BHONDO
1406 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SADIK P RASHID
1407 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M SADIKI ALLY
1408 SAME SECONDARY SCHOOL M SADIKI JOHN
1409 VUDOI SECONDARY SCHOOL M SADIKI KASSIMU
1410 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SADIKI MASOUD
1411 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M SADIKI MUSSA
1412 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SADIKI SAID
1413 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SADIKI SELEMANI
1414 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M SADIKI A MWAKASUSA
1415 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SADIKI A ZAWADI
1416 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M SADIKI IBRAHIMU KINYAGA
1417 LAKE SECONDARY SCHOOL M SADIKI J MSESE
1418 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M SADIKI J ULOMI
1419 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M SADIKI L NJASYE
1420 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SADIKI N MBOKELE
1421 MKUU SECONDARY SCHOOL M SADIKI S MIKIDADI
1422 DAREDA SECONDARY SCHOOL M SADIKIA P BASSO
1423 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M SADIKIEL ELISANTE PALLANGYO
1424 KARATU SECONDARY SCHOOL M SADIKIEL S MANANGI
1425 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SADIKIELI PETRO QALLO
1426 KARATU SECONDARY SCHOOL M SADIKIELY YOSIA DALLEY
1427 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M SADOCK SYLIVAND
1428 GEITA SECONDARY SCHOOL M SADOCK COSMAS DAMAS
1429 MVUMI SECONDARY SCHOOL M SADOCK EZRA NDAYANSE
1430 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M SADOCK GEORGE JOHN
1431 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M SADOCK GODFREY MSIGWA
1432 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SADOCK N MATHIAS
1433 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SADOCK VINIUS GACHUNDA
1434 NDANDA SECONDARY SCHOOL M TARIKI M AZIZI
1435 BUNDA SECONDARY SCHOOL M TARIKI MOHAMEDI MKONGE
1436 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TARIMO ANJAWE KAHEMELA
1437 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M TARIQ ABDALLAH SEIF
1438 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M TARIQ MOHAMEDI MTAHU
1439 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M TARIQUE A MMINGWA
1440 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M TARISIS GOTADO KINONGO
1441 UMBWE SECONDARY SCHOOL M TARO EVANS KASALLA
1442 MIONO SECONDARY SCHOOL M TASHRIF MOHAMEDI
1443 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TASLO ROSTA MAPUNDA
1444 BOGWE SECONDARY SCHOOL M TATANAI MVUMBAGU
1445 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M TATIANUS SEBASTIAN
1446 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M TATIZO W WINGA
1447 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TATTI MWININGA
1448 SADANI SECONDARY SCHOOL M TAUDOSY MARIO NGWALE
1449 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M TAUFIQ MIKIDADI
1450 BONDENI SECONDARY SCHOOL M TAUFIQ N MSANGI
1451 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M TAULINI N PAULO
1452 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M TAWAKKAL MOHAMED AYUBU
1453 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M TAWALA JOSEPHAT MHIGIRA
1454 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M TAWFIQ ABDUL
1455 KONGWA SECONDARY SCHOOL M TAWFIQ HAMIS
1456 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TAZAN B MBAJUKA
1457 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M TEDDY LUWOLE
1458 FARAJA SIHA SEMINARY M TEDDY GOLDEN KIGOLA
1459 KILOSA SECONDARY SCHOOL M TEDDY YUSTINI NGANYAGWA
1460 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M TEDISTOKLAS THEONEST
1461 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M TEDIUS JUMA
1462 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M TEDY MDEMU
1463 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M TEDY A ARONI
1464 KWIRO SECONDARY SCHOOL M TEDY CHEDY KAFYULILO
1465 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TEDY DAMIAN MYAMBA
1466 KWIRO SECONDARY SCHOOL M TEDY SIMON MSIGWA
1467 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M TEGEMEA WILLFRED
1468 KYELA SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO GADIELY
1469 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO JOIN
1470 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO JONAS
1471 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO ZAKARIA
1472 ILASI SEC SCHOOL M TEGEMEO J NDOSTE
1473 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M TEGEYE KASIANO NYANZARA
1474 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TEGEYEKO PAUL LUGEZI
1475 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TELENT DEUS
1476 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M TELESPHORY MADEMBWE
1477 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M TELESPHORY LUSSIAN MLELWA
1478 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M TELVIN P JAMES
1479 SADANI SECONDARY SCHOOL M TEMA BARACK LUFUNGA
1480 ALPHA SECONDARY SCHOOL M TEMAEL GEOFREY TEMAEL
1481 MVUMI SECONDARY SCHOOL M TEMI LAZARO MHECHELA
1482 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M TEMU JACKSON RIZIKI
1483 USEVYA SECONDARY SCHOOL M TENDE MASUNGA
1484 MAFINGA SEMINARY M TEONEST TEOBARD KINDOLE
1485 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M TERDIUS JAMES WANGALLAH
1486 SANGU SECONDARY SCHOOL M TERESIO COSMAS
1487 AZANIA SECONDARY SCHOOL M TERRY M HEZRON
1488 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TETUS S MBUZI
1489 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M TEVIN VICTAR MAKANGE
1490 ALPHA SECONDARY SCHOOL M TEVIN W AMLUNGI
1491 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M VASCO SABIUSI MLIMAKIFI
1492 SANGU SECONDARY SCHOOL M VASCO SYLVESTER KAPINGA
1493 META SECONDARY SCHOOL M VASCO ZALA MWAUTENGA
1494 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M VASIUS EVARISTER
1495 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M VECTOR PHILIPO
1496 SANGU SECONDARY SCHOOL M VEDASCO GERODY SANGA
1497 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M VEDASTO MALIMI
1498 AZANIA SECONDARY SCHOOL M VEDASTO SHEYO
1499 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VEDASTO D FUKO
1500 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VEDASTO LEON MALLYA
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!