Sunday, May 22, 2016

Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1600 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Makutopora- Dodoma


NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F ADMATHA J MWAIPOPO
2 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F ADMELA CHRISTOPHER MKEYA
3 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADOLA GASPER MSASA
4 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ADOLPHINA SANGU
5 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F ADOLPHINA SHIJA
6 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F ADONIA ISSAYA
7 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADRIA G CALISTI
8 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ADRIA LASHAYO PETER
9 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ADRIA N PANCLAS
10 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F ADRIA P MINJA
11 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADRIANA ADRIAN
12 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F ADROFINA SADOCK SHISHIKAYE
13 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ADRONICA D MUSHUMALI
14 PWANI S5000 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F ADROPHINA NTUNGO CLEOPHAS
15 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ADVELA VALENTINO MKOLELWA
16 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVELLAH ADERALD RWEIKIZA
17 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ADVELLAH T MAHENGE
18 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ADVENMTINA RWEGOSHORA
19 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA YOHANA
20 MWANZA S4836 ALLIANCE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA A MUTARUGA
21 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATHA KAITABU CORNELY
22 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BEATHA LOHI AXWESO
23 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BEATHA N HENERCO
24 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATHA P AMMA
25 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F BEATHA SAFARI SUKUMS
26 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F BEATHA T HOWA
27 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F BEATHER CLEMENT
28 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F BEATHI BENEDAX
29 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRECE D DANIEL
30 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ADEN
31 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AUGUSTINO
32 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BLESSED
33 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F BEATRICE CHARLES
34 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHRISTOPHER
35 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DARLINGTON
36 MWANZA S4836 ALLIANCE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DEOGRATIAS
37 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F BEATRICE DEUS
38 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DODO
39 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EDWARD
40 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FREDRICK
41 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE BOSCO
42 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CATHERINE CHARLES
43 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
44 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
45 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
46 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHASUKA
47 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHRISTOPHER
48 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMMANUEL
49 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FEST
50 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANCIS
51 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JAMES
52 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN
53 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN
54 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KABELEGE
55 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KIBIKI
56 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KIMARO
57 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KINGSLEY
58 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KWEKA
59 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LEMSI
60 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LEONARD
61 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWAMPAMBA
62 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DEBORA NAFORIWA
63 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F DEBORA PAULO
64 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA RWECHUNGURA
65 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA SIMON
66 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DEBORA VAILES
67 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DEBORA A MWAKILEMA
68 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DEBORA ADONIKAMU MUSHI
69 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA BABILAS MASIMO
70 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F DEBORA BARAKA GAYO
71 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F DEBORA BOSCO LULAMBO
72 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA D SAFARI
73 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DEBORA E KIPAKO
74 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F DEBORA E PETER
75 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F DEBORA E SANGA
76 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F DEBORA ELIA CHIDAWALI
77 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA ELISANTE CHANJARIKA
78 KILIMANJARO S0327 MINJA SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMANUEL KIMARO
79 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMANUEL SETH
80 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA G ABEL
81 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDITHA ADEODATUS AYESIGA
82 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA ATUGONZA MWEMEZI
83 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA B JOSEPH
84 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL F EDITHA B KOMBA
85 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA C JASTIN
86 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F EDITHA CHARLES BRAURA
87 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F EDITHA D MGHASE
88 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F EDITHA DIONIS MUGABI
89 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDITHA E MSIMU
90 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA E OLOMI
91 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F EDITHA EDWARD KINUNGU
92 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA EMMANUEL KIDATU
93 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA ERASTI RIWA
94 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDITHA FURAHA RICHARD
95 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F EDITHA G MAEDA
96 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDITHA G MAGANGA
97 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F EDITHA GODIFREY NJAU
98 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EDITHA GODLISTEN MSHIU
99 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA H MBURUJA
100 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA I MKAMA
101 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MALILA
102 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F FARAJA MDESA
103 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F FARAJA MHAGAMA
104 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MSALEGE
105 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA NDUNGURU
106 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA NGABO
107 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F FARAJA OREKU
108 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FARAJA RICHARD
109 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA SANGA
110 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SIMBEYE
111 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SWILLAH
112 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA WANJARA
113 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F FARAJA YULAS
114 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MANYARA
115 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MSOKA
116 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA ABELY NSEKE
117 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FARAJA ANSELIM KAVISHE
118 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F FARAJA ATILIO KADEGE
119 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARAJA BARNABAS MONGO
120 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F FARAJA BENEDICT MTENGA
121 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA SILAS DAVID
122 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA V PANYA
123 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VALENTINO NYWAGE
124 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VENANCE KILASI
125 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VITUS DAMAS
126 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA WERAUFOO MWANGA
127 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA YUSTO SANINGA
128 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE BANZI
129 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE KOMBA
130 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE LUCAS
131 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE MWAIPUNGU
132 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE SWAI
133 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GETRUDE A NJAU
134 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ALFRED KIBASA
135 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ARON MDENYE
136 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE BENITHO CHAPILE
137 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GETRUDE C MICHAEL
138 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE C NICHOLAUS
139 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DENIS KILEO
140 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DEUS NGELANGELA
141 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAFIDHA MOHAMED JUMA
142 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HAFIFA KIJAZI
143 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F HAFSA AMIN
144 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAFSA ATHUMANI
145 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HAFSA HAROUN
146 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HAFSA A MSONGA
147 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HAFSA F GULAM
148 DODOMA S2877 IBRA SECONDARY SCHOOL F HAFSA H MAARIFA
149 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAFSA J KIMARIO
150 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HAFSA JUMA SALUM
151 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAFSA KHATIBU KENGEJA
152 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HAFSA M KHAMIS
153 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAFSA MUSA BAKARI
154 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAFSA MUSA HASHIMU
155 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAFSA N MSANGI
156 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F HAFSA OMARY MGAZA
157 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F HAFSA SAID FADHIL
158 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HAFUA SHAKIRU
159 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAGHAI GHOZI BIYAGILA
160 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F HAIJA NAMINGA
161 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENA TESHA SALUSTIAN
162 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F IRENE ADELITUS
163 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALFREDY
164 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F IRENE BANDOMA
165 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F IRENE BEN
166 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IRENE CHARLES
167 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F IRENE COSMAS
168 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE DAFFA
169 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IRENE EMMANUEL
170 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE EMMANUEL
171 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F IRENE ESTONI
172 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE FELIX
173 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F IRENE FELIX
174 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IRENE FIDELIS
175 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANK
176 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F IRENE GOSBERT
177 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F IRENE HAMIS
178 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F IRENE ISSACK
179 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F IRENE ITOCHO
180 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F IRENE JACOB
181 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E MUHINDI
182 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E NASSARY
183 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JACKLINE E NGOWI
184 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EDWARD KULANGA
185 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIAS KIMEY
186 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE ELIAS MASHAURI
187 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELISAMIA KIMARO
188 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EMANUEL CHUWA
189 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ENOCK MPHURU
190 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ERASTO NDOSA
191 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ERNEST MUSHI
192 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F BERNARD
193 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F KIRIA
194 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F NGOIYA
195 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE FRANK MSENGI
196 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE G KASHAIJA
197 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE G KIHALALWA
198 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F JACKLINE G MLINGI
199 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GABRIEL SHIRIMA
200 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GEOFREY KAAYA
201 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SALUMU
202 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SELEMANI
203 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA YASSIN
204 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A AUSI
205 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A KINGU
206 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F KHADIJA A MSANGUKA
207 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A MUSSA
208 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ABDALLAH PERENGO
209 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ABDULFATAH MUSSA
210 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ADAM SULEIMAN
211 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ADINANI MSUYA
212 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA AHMED HUSSEIN
213 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ALLYAMIN ABUBAKARI
214 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA COSTANTINE KALIPENI
215 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA DOTTO MSAWA
216 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KHADIJA E KALONGA
217 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F KHADIJA H MUSTAPHA
218 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA JUMA KHAMISI
219 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA JUMA MUSSA
220 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA K FADHILI
221 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH BOTTO
222 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F LEAH BUCHARD
223 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LEAH CASTRO
224 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH COSMAS
225 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LEAH DANIEL
226 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ELISHA
227 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LEAH FERUZ
228 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F LEAH JOSEPH
229 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F LEAH JUSTINIAN
230 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F LEAH LUCHIUS
231 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F LEAH MASOLWA
232 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LEAH MUSA
233 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F LEAH NASHON
234 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LEAH PHILIPO
235 DAR ES SALAAM S1888 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL F LEAH RICHARD
236 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LEAH SILAS
237 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F LEAH URASSA
238 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH YOHANA
239 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH A EDWARD
240 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LEAH A TELELI
241 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MUNISI
242 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MUSHI
243 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MWAIPOPO
244 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH NESTORY
245 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ONESMO
246 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PETER
247 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGRETH PETER
248 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PROTAS
249 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH RUMISHA
250 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SIMON
251 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SOMAIL
252 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SYELLA
253 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH WAZIRI
254 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH WILFRED
255 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH A MBASHA
256 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MAGRETH A OLOMY
257 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALEX CHAMBO
258 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALLY NGUSULU
259 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALPHONCE KILAWE
260 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALTEMIUS POKELA
261 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F NANCY MAKYAO
262 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F NANCY MBEMBELA
263 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY MFURUKI
264 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F NANCY MGENI
265 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NANCY MKOJERA
266 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NANCY MOSES
267 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NANCY A TEMBA
268 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F NANCY ABEL NGUVILAH
269 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F NANCY AHADI MBWAMBO
270 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F NANCY C LUBEJA
271 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY DEOGRATIUS TEMU
272 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY DESDERY MBOYA
273 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY EDES KIMARIO
274 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY ELINEEMA ELIAMANI
275 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F NANCY EMANUEL PRAYGOD
276 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL F NANCY EPHATHA KILEO
277 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NANCY F MAKUNDI
278 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NANCY FELCHISM SWAI
279 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NANCY FELIX MUTAYABALWA
280 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY FRANK MSENGA
281 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F ORESTA TADEY MHUNGULU
282 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ORESTER ONESPHORY
283 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ORESTER GERVAS NZIKU
284 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ORESTER TASLO KINYEKILE
285 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ORESTER TIMOTH CHAULA
286 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ORIETH A MWAMPAMBA
287 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ORINA BEATUS CHALAMILA
288 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ORITA E MWAMGUNDA
289 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ORPAH JOHN KIJA
290 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ORPER VICENT DISMAS
291 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ORTENSIA THEOBALD MASSAWE
292 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OSIANA FUNGO
293 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F OSILIDA WILLIAM
294 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA ESSAU MBEPERA
295 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA LUCKAS NDUNGURU
296 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA O NYONI
297 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA OSMUND NYONI
298 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSTINA GABINUS KAPINGA
299 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F OSWALDA KAWISHE ONESMO
300 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F OTAVINA WIKESY
301 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PAULINA ZACHARIA
302 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F PAULINA A LEMGOHA
303 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA AMOS AVUNILWA
304 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F PAULINA AMSI MARMO
305 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANDERSON MALEWO
306 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANTHONY GABRIEL
307 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANTHONY UTOUH
308 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA BERNARD MOREMBWA
309 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F PAULINA BONIFASI LYAMUYA
310 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA DAUD MWASUBILA
311 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F PAULINA E NKINI
312 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F PAULINA F BASSO
313 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA FRANCE AUDIFACE
314 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F PAULINA FRANCIS MATHIAS
315 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F PAULINA GERARD SIMON
316 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PAULINA GILBERT JACOB
317 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PAULINA HILARY NTAMBULA
318 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA I MUSHI
319 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F PAULINA J SONDO
320 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA JOACHIM PETER
321 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY F RADHIA ISSA MBAGA
322 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F RADHIA J BAKARI
323 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RADHIA M JACOB
324 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F RADHIA O RAMADHANI
325 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RADHIATA OMARI JAMBI
326 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RADHIEL STEPHANO REDNEKA
327 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAFAKA KHALID ABUBAKARY
328 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F RAFAT HUSSEIN FIHIRI
329 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F RAFIA KILONGE MAYAGILA
330 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F RAFIA MBWAMBO HEMED
331 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F RAFIA S MSANGI
332 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F RAFIKI ABEL GODFRAY
333 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F RAFIKI ELIENEZA LUKWARO
334 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F RAFIKI LUCAS GONDWE
335 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAFIKI M OMBENI
336 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F RAHAB AMOS
337 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHAB IBRAHIM
338 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F RAHAB B SHARDRACK
339 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F RAHABU NSOBI
340 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F RAHABU SINKALA
341 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINA N SAID
342 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F SAFINA SECHOME MKIRAMWENI
343 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F SAFINA SHABANI JUMA
344 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F SAFINA Y IDDI
345 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINESS ANDERSON MBWAMBO
346 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINESS H RINDENI
347 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SAFINESS SOLOMONI LOSHIRO
348 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F SAFIRA GABRIEL BHONDO
349 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F SAFURA MUHIDINI
350 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F SAGULWA PEARSON CHISANJU
351 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F SAHIYA YAHYA
352 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SAHNOURA DAFFA
353 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F SAHYA K IDDY
354 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F SAIDA ABDALLAH
355 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SAIDA ALLY
356 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F SAIDA HUSSEIN
357 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F SAIDA SADICK
358 SINGIDA S4163 KIJOTA HULL HIGH SCHOOL F SAIDA SHABANI
359 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F SAIDA TWAHA
360 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SAIDA A ZUBERI
361 KAGERA S1160 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F TECKLA I LUOGA
362 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F TECKLA J PATRICK
363 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TECKLA SILVESTER TIMOTHEO
364 TANGA S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL F TECLA BERNARD
365 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F TECLA MASUBI
366 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TECLA DEOGRATIUS ASSENGA
367 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TECLA NG'WAKAMI RICHARD
368 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F TECLA RAPHAEL MAPUNDA
369 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL F TEDDY ANATORY
370 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY CHARLES
371 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F TEDDY MASELE
372 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TEDDY ANSET KALUMBU
373 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F TEDDY F LEMUNGE
374 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TEDDY F MNENEGWA
375 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY GIDEON MBANGUKA
376 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TEDDY JOHNSON NGOWI
377 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F TEDDY M ALEX
378 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F TEDDY NESTORY MANJI
379 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F TEDDY S KINDIMBA
380 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F TEDDY SILYA CASTORY
381 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO PAULO MAHIMBI
382 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO PAULO PALLANGYO
383 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F UPENDO PETER MBIGI
384 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO PETRO LOHI
385 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F UPENDO PHILIP NDEKIO
386 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F UPENDO PHILIPO TWATI
387 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F UPENDO R MWANGOSI
388 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO R SEUTA
389 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO RICHARD MUNUO
390 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO RONALD MACHA
391 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MAGEMBE
392 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MOLLEL
393 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MSELLE
394 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO SAMWEL SHAYO
395 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F UPENDO SATTO YONAH
396 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO STEVEN SANGA
397 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO SULUO SULLE
398 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO VEHAEL MRANGU
399 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO VITUS KAPINGA
400 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F UPENDO WILBERT MAHONGE
401 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUL-KARIM SAID MOH'D
402 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SHABAN MFINANGA
403 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM Y ABDLLAH
404 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM YUSUF TARIMO
405 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIMU ISA HAJI
406 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULKASIM S SAIDI
407 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M ABDULKHADIRI OMARI SAIDI
408 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ABDULLA MAKAME MCHEZO
409 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH MOHAMED
410 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH A MASANGANO
411 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH S MOHAMED
412 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDULLAHI A OMARY
413 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDULLAHMAN A HAJI
414 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDUL-LATIF ALI SHEHA
415 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULLATIF SOUD SALMIN
416 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULLAZACK TINDWA
417 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULL-HABIB FEREJ ABDUL-HABIB
418 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDULLY SAHAYA
419 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID ADAMU
420 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID K NYARI
421 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK A HAJI
422 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK C NGELEJA
423 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK RASHID KASHILIRA
424 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK B KAMBI
425 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK K SAID
426 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK MUSSA MNASI
427 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK S MWANGU
428 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIKI J NGUWA
429 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULMALK HARITH
430 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULNASIR BADI MWASHA
431 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULNURU MOHAMED SALIMU
432 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABDULRACK ISSA
433 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHAMAN ALLY
434 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHAMANI JUMA ATHUMANI
435 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM GORONGA
436 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM SADIKI
437 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM BAKARI KWEKA
438 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM I RAMADHAN
439 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAHIM ISMAIL NATAI
440 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM M KISESA
441 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM N MUNIS
442 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM ONESMO DAMIAN
443 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAHIMU MUSTAPHA MAULID
444 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN LIUNDI
445 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MSELEM
446 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN ABDALLAH KALILO
447 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN B HUSSEIN
448 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN B MOSHI
449 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN H FIMBO
450 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHMAN H SEMKIWA
451 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN HATIBU MBWAMBO
452 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MOHAMED BAKARI
453 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN R MOHAMED
454 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN RAHIM NDARO
455 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI A MAHAMUDU
456 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK DOMOGAZI
457 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK ABDALLAH SHABAN
458 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK I ABUBAKAR
459 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK SHABANI SHOO
460 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAK YUSUPH BAHI
461 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAKI BAKARI MSAMI
462 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ MHANDO
463 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ JUMA MOHAMEDI
464 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL KAIRO
465 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M ABEL SHIJA
466 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEL SHIJA
467 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL A KIBONA
468 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABEL G MSONGOLE
469 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL JOEL LUTEMBA
470 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEL K KIMWERI
471 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKAR BREIK OMAR
472 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR I MOHAMED
473 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR K MOHAMED
474 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR KHAMIS JUMA
475 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MBAROUK MUSSA
476 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKAR SULAIMAN KHALFAN
477 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKARI AWADHI
478 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI BASHIRI
479 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MOHAMED
480 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUHULAILA ABAS
481 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ADAM NAMULYA
482 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADAM SAID
483 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAM SHOMARI
484 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ADAM FUTE LUPYANA
485 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ADAM H MFUKO
486 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAM JOSEPH NDUNGURU
487 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ADAM MALICKY MUSHY
488 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ADAMS BUTULI KYUNDA
489 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAMU MOSHI MWAHANGOTO
490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ADELARD PATRICK
491 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADELPHONCE ADELBERT
492 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ADONCHIUS FELIX
493 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADONIS ALFRED MNIKO
494 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AHMAD HAMISI MASIMBA
495 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AHMED M CHOME
496 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED SAID AHMED
497 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED SALIM ABDULKARIM
498 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AIDAN NGWADA
499 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AIDAN EDWIN NJOWOKA
500 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AIMAN MBWANA SALUM
501 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AKIDA RAMADHANI KAMBASILA
502 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT AUGUSTIN
503 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT NDYAMUKAMA
504 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALBERT FIDELIS MAYOMBO
505 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT GODWIN MSUYA
506 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ALBERT JOSEPH MTANDIKA
507 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT M IDAMA
508 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALBERT MARMO BOKI
509 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT W MWAMAFUPA
510 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT WILLIAM NJAU
511 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALCHELAUS B MUSHEMA
512 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALEX BWIRE
513 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX DONANT
514 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX STEPHEN
515 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX YUSUPH
516 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX DENNIS MEELA
517 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALEX G DAVID
518 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEX GABRIEL MALISA
519 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALEX MICHAEL MWALONGO
520 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX S KIWOLI
521 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ALEX THOMAS LEMA
522 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER PAUL KIMONDO
523 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M AL-HAJI ABDULATIFU
524 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALI S KHALFAN
525 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLAN HENRY MMBANDO
526 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLAN R MUJUMALI
527 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALLEN E MBAGO
528 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLON Y ALLON
529 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY IMAMU
530 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ALLY RAJABU
531 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY F KAUCHA
532 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ALLY IDDY SALUM
533 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALLY J ALLY
534 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY J SHABANI
535 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLY KASSIM LILEMBE
536 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMED SENKONDO
537 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLY MUJUNI LWENDURU
538 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ALLY N TIMAMY
539 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ALLY OMAR ALLY
540 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALLY S YUSUPH
541 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M ALLY Y MRUTU
542 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY YUSUF RASHID
543 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M ALLY Z KINANDA
544 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALMARIKI HAMIS MPUCHS
545 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALOYCE KIBACHO
546 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALOYCE AUGUSTINO MUKURYA
547 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE C KIMARIO
548 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE J MREMA
549 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE JUSTINE ASSENGA
550 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ALVIN A SIRIKWA
551 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALVIN I MAKUNDI
552 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALVINUS MWOMBEKI KARUGILA
553 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ALY FARUK
554 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMANI INNOCENT
555 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M AMANI KAHANGWA
556 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M AMANI DAUDI PAUL
557 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMANI HADRIAN MAPUNDA
558 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMANI ISAYA LAIZER
559 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMANI PETER KAFONOGO
560 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMANI RAJABU MUNISI
561 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMARI SHABANI MBWANA
562 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEDEUSI F LEMUNGE
563 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEN KENETH MAIKUHA
564 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AMIN JIMMY YUDAH
565 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMIRI A KIDUNDI
566 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMIRI Y HASSAN
567 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMON DAVID KAJIRU
568 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMON S GERVAS
569 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMOS D MAGESSA
570 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMOS S MSANGI
571 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMOSI KIMATH
572 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMOSI D MANYASI
573 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMOSON SIMON
574 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANDREW BALANKUMYE
575 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MHINA
576 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANDREW NYABENDA
577 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW F LUKOWA
578 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW PALLANGYO EMANUEL
579 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ANDREW Z MABULA
580 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ANDRIECH MOSSES CHITAMA
581 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ANOLD LUSAMBO
582 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANOLD MATHIAS
583 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANOLD D KAAYA
584 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANOLD NICODEMAS MATAY
585 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ANSAAR ISMAIL SANGEY
586 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANTHONY K MANENO
587 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS BAHATI
588 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANTONI S THIODORI
589 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ANTONY WILHARD
590 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTONY AMANI TADEUS
591 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANTONY ANDREW MWANGAIRO
592 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANTONY L MWAMPAMBA
593 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ANUARY R MANSOUR
594 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ANWAR HAMIDU SARUMBO
595 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AQWESO ZAKAYO BAYDA
596 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ARAFAT AMOUR SAID
597 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ARCADO ABEL KALAMA
598 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ARCHIMEDES PETER MLAY
599 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ARIF RASHID
600 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ARIF SULEIMAN SAID
601 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ARISTIDES M NOYA
602 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ARKAM ABDALLAH MARSHED
603 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ARKHAMI TWAHA KATAKWEBA
604 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD A KYARIGA
605 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ARNOLD E KWITEMA
606 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD P JACKSON
607 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ARNORD M JEROME
608 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ARON W ABRAHAM
609 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARTHUR F KIBULLA
610 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ASAAD ADAM KARATA
611 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE ANYIGULILE NJELLA
612 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ASANTE HADRIAN MLELWA
613 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHERY ISRAEL CHEYO
614 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU MDHAKIRU
615 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ASHRAF TWAHA
616 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN B OMARY
617 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ABDALLAH
618 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMANNE
619 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ATHUMANI MUSA
620 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RAMADHANI
621 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI BAKARI MSONGA
622 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMANNE SOMANI
623 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUDAX JUVENARY BUZINZA
624 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AUGUST ERWIN SHAYO
625 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE JOACHIM MWASE
626 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE M LYAMARUNGU
627 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ALBERT MLANGIRA
628 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO P MICHAEL
629 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AVITUS RWEZAULA RWEBANGILA
630 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AWADHI M NADEKA
631 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M AYIEKO A DICKENCE
632 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AYOUB HASSAN
633 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AYOUB G HUSSEIN
634 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AYUBU KERIOTH SANGA
635 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AYUBU VITALIS KIMARIO
636 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AZAHED CHARLES
637 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AZIZI A MWINYI
638 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AZIZI M SHAHAME
639 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMON MBWILO
640 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMROSS THOMASI
641 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDERSON NYEGELA
642 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDREA SIMA
643 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M BARAKA ANDREW MASAWE
644 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANTONI MPOPO
645 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ARON OLOTU
646 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ASHERI GEJEJE
647 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M BARAKA B BERTSHAZARY
648 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MKINGA
649 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MWAKYOSI
650 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B NYANZALI
651 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA B PALLANGYO
652 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B SIMKOKO
653 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA B VEDASTUS
654 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BAHATI VASONGA
655 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BARAKA BENESTER MAKENE
656 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BERNARD KANEMELA
657 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BLACKWELL WILILO
658 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONEVENTURE MALLYA
659 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONIFACE NTINKWA
660 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BUNYUKU CHACHA
661 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA C NGUSA
662 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA CASTORY MGAYA
663 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHARLES MWAKIONA
664 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHONGO AUGUSTINE
665 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA CORNELI MKOJERA
666 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA COSTANTINO KIHOO
667 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARAKA D KIPANGULA
668 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA D KIULA
669 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M BARAKA D MAGEHEMA
670 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MASEBO
671 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MISSANA
672 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MWAFONGO
673 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAMIAN MADILO
674 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL KAJANGE
675 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL SIRONGA
676 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAVID MAHAJILE
677 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA E BALADIGA
678 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA E KIBONA
679 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWAMPASHE
680 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWAMWILE
681 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWANSIMBA
682 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA E NGALULA
683 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA E NNKO
684 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BARAKA E SIKAWA
685 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M BARAKA E SIMON
686 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELIUSHU NSENUKA
687 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA EMMANUEL STEPHEN
688 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ERNEST AYENGO
689 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA EXAUD MESISINI
690 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MASATU
691 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MASIKA
692 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MWAKAMBINDA
693 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA FELICK LYONILE
694 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M BARAKA FESTO MOLLEL
695 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA FRANK MWASUKA
696 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA FREDRICK IBRAHIM
697 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MALUME
698 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MWAMBALASWA
699 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MWAMWESA
700 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA G NASSARY
701 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GAUDENCE MHAGAMA
702 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWASILE ISAKA
703 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA N THOMAS
704 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA NTIBASALILA KIBAMBA
705 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA P MWAKITALIMA
706 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M BARAKA PETER CHIBWANA
707 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI KASYUPA
708 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M BASSEM H THABIT
709 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BEN ELISHA MSIGALA
710 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENARD M KYEJO
711 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENDAN L RISSA
712 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BENEDICT JONATHAN
713 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENEDICT C MUSHI
714 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT GASPER MSOFE
715 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT I MANYAMA
716 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENEDICT J BUGALAMA
717 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICT JOHN ISEME
718 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT T CYRIL
719 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BENEDICT V MANDE
720 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENIGNO I KAILE
721 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN FREDY
722 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN D MAHENGE
723 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ELIUS MATHAYO
724 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN F MWAPINGA
725 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN GEOFFREY NANGALI
726 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN M BUNDALA
727 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MICHAEL
728 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENNY LAWRENCE
729 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENSON GEORGE
730 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENSON KABONAKI
731 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENSON EUSTACK KESSY
732 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BETOD TRAIFON
733 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BETSON T ESROM
734 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M BISHER ABDALLAH
735 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BLANCOBILL L KIBWESA
736 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BONIFACE MILLANZI
737 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE FERDINAND JOSEPH
738 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BONIFACE GEOFREY MULISA
739 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BONIFACE NICKSON MKUDE
740 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE RAMADHAN
741 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE D MPEPO
742 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BONUS B MAHIMBO
743 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M BONZA LAURENT
744 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BOSTONE RAPHAEL
745 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BOUBLEEN GABRIEL NDEKEMIO
746 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BRANLY BERNARDO MADATI
747 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRENDEN C SILAYO
748 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIAN AGREY
749 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIAN AMANI KISAMO
750 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIAN BAYLON ITALLA
751 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN DASTAN MEELA
752 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN G NDIBALEMA
753 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIAN H KYARUZI
754 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN PETER MUSHI
755 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN RUGEMARILA STRATON
756 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIAN T MAKUNDI
757 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN W LEKULE
758 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN WILLIAM MLAY
759 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIGHSON PATRICK RWEGASIRA
760 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON O NDELWA
761 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON PHILLYMON MINJA
762 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BUDEBA MAKOYE BUDEBA
763 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M BURHAN TAMIM BURHAN
764 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MICHAEL MTEMEKELE
765 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES N GEREMIAH
766 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M CHARLES N SIRURI
767 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M CHARLES P MSIAGI
768 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M CHARLES P SIMWELA
769 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCAL MUSHI
770 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES PATRICK MIKOMANGWA
771 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PAUL DARUSHI
772 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETRO LOHI
773 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETRO NZUNGU
774 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PHILIPO JACOB
775 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PODA KUZENZA
776 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES PROKORIN SHAYO
777 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PROSPER MAKONGO
778 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES R MLAY
779 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M CHARLES R MOLLEL
780 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES R NYAMHANGA
781 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M CHARLES RABSON MWAKYAMBO
782 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES RENATUS FIMBO
783 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD ANDASON
784 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD SIMON
785 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD SWAI
786 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHARLES S GASPER
787 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES S KATOGA
788 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MADUKA
789 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MBISE
790 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHARLES S WAMI
791 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES SABAS LUOGA
792 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SALUM LICHIMA
793 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMSON KIMAMBO
794 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SHIRIMA JOHN
795 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SITTA TUNGU
796 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CHARLES T MGALA
797 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES THOMAS JOHN
798 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES U ZENOBI
799 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES VICTA MBUYA
800 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WATSON MACHONGA
801 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILLIAM MASENHA
802 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILLIAM MGUNWA
803 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZAKAYO MSUMANJE
804 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZUBERI KIMARO
805 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M CHAWA S NYAMHANGA
806 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M CHECK HARUNI
807 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL CHAMBUA KAMBONA
808 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL P MAINE
809 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL R WAZOEL
810 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHEKENI MABULA
811 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHELSON AMON KISINGA
812 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHEMA SONGA CHIRAGI
813 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHEPA JULIUS
814 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHESAMU GASPAR MWAGALA
815 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHESCO MUSHI
816 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHESCO FABIAN SEBASTIAN
817 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CHESCO M MWASABALA
818 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M CHEYO L KIPILI
819 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHEYO M PAUL
820 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHEZARD FESTO KISITU
821 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHIAMA BENJAMIN
822 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHIBA KALUNDE GOLANI
823 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CHIBABA S CHIBABA
824 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHIBAGO A MUGINI
825 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHIDUNDA J ASHERY
826 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHIEF HARUN
827 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTANDUS CHRISTANDUS NGATUNGA
828 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M CHRISTANTUS CONRAD CHENGULA
829 TANGA S0376 SONI SEMINARY M CHRISTANTUS J CHIWILI
830 TANGA S0376 SONI SEMINARY M CHRISTANTUS TIBELIUS GAUZA
831 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JACKSON
832 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN KAMBONA
833 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MHENGA
834 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN F NDUNGURU
835 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN SAMWELI NDUNGURU
836 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIANI P MARISH
837 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIANO CANDIDUS FUSI
838 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CHAULA
839 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CLEMENT PIUS MATAGI
840 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLETUS G JOSEPH
841 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLIFTON E RUGAIMUKAMU
842 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CLINTON PETER MATHENGE
843 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CLINTON SAMWEL GABRIEL
844 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLINTON TEGNUS MKOLOKOTI
845 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLIPH BENEDICT MILLINGA
846 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M COLIN L MEENA
847 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M COLLIN R RUSHUBIRWA
848 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M COLLINCE S SAKA
849 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS BERNARD MTEWELE
850 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CREPINE KARUMUNA KAZOBA
851 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CRESSCONIUS JB MAHIMBO
852 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M CRISPUS C MBUYA
853 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M CYRUS J MWALUGAJA
854 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL METHEW MMASSY
855 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL GIRAY
856 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL LAISER
857 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL LAZARO
858 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MODEST KIMARO
859 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MODESTI AWAKI
860 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MOSSES KILEO
861 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DANIEL N RICHARD
862 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL N SHADRACK
863 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL NAFTAL PINIEL
864 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NGIKA PETRO
865 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL NYANGABO HURUMA
866 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M DANIEL O RAMADHANI
867 MARA S4340 GIRANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ON AMARA
868 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ONESMO SANGA
869 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL OSCAR MKAMA
870 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL OSMOND NDOMBA
871 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL P KASEBELE
872 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL P LYMO
873 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M DANIEL P MSIGWA
874 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL P NKONA
875 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PATRICK PAULO
876 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL KOMBA
877 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETER MDAILA
878 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL PHILIP MWAKASEGE
879 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DANIEL R JOSEPH
880 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL R KASANDA
881 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL R LAIZER
882 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M DANIEL R MONO
883 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL RAYMOND SIMFUKWE
884 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL RICHARD MAHAY
885 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT BILIMA
886 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT PALLANGYO
887 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANIEL S BURURE
888 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M DANIEL S CELESTINE
889 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S KANDELA
890 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MBISE
891 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MBULUMA
892 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MWANZIA
893 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL S NAFTALI
894 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL S NKIPATARA
895 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL S SULUJA
896 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAFARI BALOHHO
897 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMUEL MINJA
898 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMWEL MANGAME
899 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SEVELIN ALUTH
900 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHIRIMA PATRICE
901 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON KIMENENGA
902 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON MALKIADI
903 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMONI CHARLES
904 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIPRIAN MAGINGA
905 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M DANIEL T KABOGO
906 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL T MAKUNJA
907 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL TEREVAEL MUNGURE
908 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DANIEL THEODORY MASSAWE
909 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL W MBOZI
910 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL Y MGONJA
911 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M DANIEL ZABLON TIJE
912 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DANIELI I WILSON
913 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M DANIELI J MILWADY
914 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIELI S AYUBU
915 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIELI S BOAY
916 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIELI T BURRA
917 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD CHARLES
918 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUD DICKSON
919 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAUD HYPOLITUS
920 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DAUD LEONARD
921 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUD MAGEMBE
922 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAUD MAKULA
923 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUD MASUNGA
924 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M DAUD MSEKWA
925 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DAUD PAUL
926 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M DAUD ROBERT
927 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUD TEGO
928 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUD L JACKSON
929 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DAUDI RAYMOND MOLLEL
930 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID GERALD
931 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID GODFREY
932 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVID A MASSAWE
933 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID A SWAI
934 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID E MBANGUKIRA
935 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID F MATIKO
936 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID L MKWABA
937 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID M NDUNGURU
938 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID MANG'ALA MUSSA
939 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID THOMSON MTALO
940 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVIS ELIBARIK MAWALA
941 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DELPHIN DIOMEDES
942 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DENIS FRANK LYAMUYA
943 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DENIS J MALECELA
944 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DENIS NAHSON MYOVELLAH
945 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DENIS P NESTORY
946 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DENIS S SHAO
947 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DENNIS GASPER
948 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS J MAKUNDI
949 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS NICOLAS BURETTA
950 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEODATUS NDAUKA
951 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS JACOB KOMBA
952 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS J MANDAGO
953 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS L MADANI
954 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M NJIKU
955 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEONATUS KAMANI THOMAS
956 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DERECK ANDREW KYASHAMA
957 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DERICK DEI
958 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DERICK ABEID MASALIKA
959 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DERICK JOSEPHAT KASHASHARI
960 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DERICK RWIZA RWEGARULIRA
961 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DESMOND M KIIZA
962 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M DEUJI YASINI MBORIKO
963 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEUS DENIS NDAMUGOBA
964 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DEVIS JOSEPH
965 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEVIS HERMAN KATONDO
966 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JULIAN
967 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON KIWIA
968 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DICKSON A ASSENGA
969 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DICKSON K MUTEGANYA
970 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DICKSON RAYMOND LEMA
971 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M DICKSON W MIROBO
972 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DICKSON Y NJEWA
973 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DIMITRY U PAPADOPULOS
974 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M DINNIMOHAMED NOOR MOHAMMED
975 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DISMAS GODIAN
976 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DISMAS TUMAIN MELICHORY
977 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DOMINIC D RAPHAEL
978 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DOMINICK L GIDION
979 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DOMINICK PETER KIVUYO
980 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DONALD RWECHUNGURA
981 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DONATUS R NKOSI
982 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOTTO RIZICK MATIMBO
983 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN ERICK COLNELIUS
984 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN ERNEO NGANILEVANU
985 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EDWIN EZEKIEL SHADRACK
986 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWIN GELWIN KOMBA
987 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M EDWIN GODWIN WILLIAM
988 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M EDWIN HENOCK TIMOTH
989 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWIN JORDAN MILINGA
990 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWIN JOSEPH KUZENZA
991 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN KALINJUMA LUGAZIA
992 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDWIN KISUTE NYAMANDEGERE
993 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN LIBERATUS MTENGA
994 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M EDWIN LUCAS GODSON
995 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDWIN M SULIAN
996 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MASABA WAPI
997 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN MTAKI BAGAILE
998 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MWANDENGA LUNGA
999 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN NGULA LUGUKU
1000 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EDWIN PETER LUTEGO
1001 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EDWIN PHILBERT KILINYEBESA
1002 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN REGINALDI MLAY
1003 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN S LUCAS
1004 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M EDWIN S SAMWEL
1005 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDWIN S SEGU
1006 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWIN SAMWEL MINYINGA
1007 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EDWIN T KIREI
1008 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN U NDUNGURU
1009 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWIN V BERNARD
1010 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN WAZIRI JOACKIMU
1011 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN YUWARD MWINUKA
1012 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDWIN ZABLON KIMUTO
1013 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M EDWIN ZIDICIUS MDIMI
1014 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDWINE GERSHON
1015 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EDWINE GORDIAN
1016 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EDWINE MUGISHA
1017 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M EDWINE MUGISHAGWE
1018 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWINE SOSTHENES
1019 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDWINE VEDASTO
1020 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDWINE C MARWA
1021 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDWINE R ERNEST
1022 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWINI MARKO
1023 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M EDWINI MWILE
1024 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EDWINI E GHAMBI
1025 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EDWINI E MWAKATOBE
1026 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDWINI MAKIBONYA EVARISTI
1027 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M EDWINI MARTINE JAPHET
1028 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDWINI MECKSONI KILEMILE
1029 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EFESO HENRY CHENGULA
1030 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EFLAHIMU MUSSA MUSA
1031 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EFLON COSTANTINE
1032 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EFORD MNARD
1033 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M EFRAHIMU M VICENT
1034 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M EFRAIM MKOMA
1035 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM OBED
1036 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M EFRAIM CHARLES BISANGWA
1037 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M EFRAIM CHRISTOPHER CHARLES
1038 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM EMILY SOFAGI
1039 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM H SANGA
1040 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EFRAIM VINCENT MATABULA
1041 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU SAMWEL
1042 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU F MWAILUNGA
1043 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EFREM DUXO NICODEMUS
1044 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EFREM K MZIRAY
1045 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M EFREM KADANGI LIFASHE
1046 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ELFACE BRYSON NASHON
1047 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ELIA ANOLD
1048 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA KILINDU
1049 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIA MFIKWA
1050 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIA MKUMBWA
1051 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA MWAMPASHI
1052 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ELIA NENGERE
1053 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA NKANA
1054 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELIA SYOTO
1055 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIA C KIMARYO
1056 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ELIA D MWAMPAMBA
1057 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIA ENOCK MTISI
1058 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA GREGORY NTUI
1059 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIA J MWAMPAMBA
1060 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA JAMES MLENDA
1061 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELIA JAMES SHAGEMBE
1062 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS M MASANZA
1063 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI M SEKEYANI
1064 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIEZERY PAUL
1065 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA MOHAMED
1066 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELIJA JULIUS NGANILO
1067 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIPHARIJI SAIBOKU
1068 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELISANTE EPHRAHIM
1069 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ELISANTE J MOSHI
1070 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIUD
1071 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MWASANDUBE
1072 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA G MALIMA
1073 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA PHILLEMON MRINGO
1074 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELISHA Z MASANGWA
1075 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELIUD JACKSON SAMWEL
1076 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ELIUD L SANAEK
1077 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIUD PIASON NJEMA
1078 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELKANA MICHAEL
1079 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS GODFREY RWEYEMAMU
1080 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELTON C KAHANDA
1081 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELTON ELIAS MBAPILA
1082 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELVIS ZAKAYO
1083 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELVIS J NAMAJOJO
1084 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMANNUEL SAMWEL
1085 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LYOWO
1086 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL MALISELO
1087 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL MESHACK
1088 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL AMASI SAIDI
1089 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ANDREW SHAYO
1090 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BARAZA RICHARD
1091 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J KOMBA
1092 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL M KIKOTI
1093 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMANUEL M PALLANGYO
1094 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P URIO
1095 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PHILEMON MOLLEL
1096 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL V CLOUD
1097 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMANUELY LUPONDO
1098 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BOARY
1099 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CORNEL
1100 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DEOGRATIAS
1101 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMMANUEL GWANGW
1102 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JISINZA
1103 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANDREW GALWAY
1104 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL C MGENI
1105 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL DANNY MOLLEL
1106 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMMANUEL E MSANGI
1107 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E SHIRIMA
1108 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F TESHA
1109 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FELIX MWEDIPANDO
1110 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANCIS NYONI
1111 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRIDAY NEHEMIAH
1112 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOLEHOLE EXAVERY
1113 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LAURENT
1114 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN DAWAS
1115 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUGENYI MISANA
1116 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL R KIHANGA
1117 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MBISE
1118 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL T HUSSEIN
1119 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL YUDA URIA
1120 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMAUEL L MAGESSA
1121 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK ISHENGOMA RUCHIUS
1122 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ENOCK L COSMAS
1123 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM NGAILO
1124 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM GEORGE NDOSSY
1125 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM SEVERINE NJELEKELA
1126 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ERASTO M KURESOI
1127 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERIC C WANCHARA
1128 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK KAPINGA
1129 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK A CHARLES
1130 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ERICK BUBELWA JUSTINIAN
1131 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK C MNANDALA
1132 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK D LIPINGA
1133 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK DAVID KATWE
1134 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK E MWIJAGE
1135 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK HILLARY LUKUWI
1136 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK J URIO
1137 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK JONES SALEMA
1138 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPH MASAWE
1139 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK K MBISE
1140 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK L NGOSSO
1141 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK LEO MAVIKA
1142 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK R KAVISHE
1143 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK T NDONDE
1144 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK THOMAS ISDORY
1145 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK V LWIZAH
1146 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERNEST F MHANDO
1147 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EUSEBIUS RWEGASIRA
1148 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE F KILEO
1149 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EVANCE LIVIN MBOYA
1150 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EVANCE M BAHITWA
1151 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EVARIST MANOTI
1152 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EVEREST J MOLLEL
1153 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EXAUDY H MLAY
1154 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M EZEKIA PIUS CHENGULA
1155 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL D SINGANO
1156 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL SIAFU KIWAYO
1157 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EZRA AMANDUS KIFYOGA
1158 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EZRA E SHAMPINGU
1159 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M EZRA S EDWARD
1160 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN WILSON
1161 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN C MAKWENDA
1162 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN DENIS KILEO
1163 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN F LEONARD
1164 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN F NANGUKA
1165 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN FAUSTIN KOMBA
1166 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN MARTIN HAULE
1167 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN S MSWELO
1168 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE AUSTERIUS
1169 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE BAGELE
1170 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CHARLES
1171 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M FAUSTINE CHARLES
1172 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE DEUS
1173 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE EDWARD
1174 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE GUJE
1175 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MARWA
1176 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MASHAURI
1177 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MHANGWA
1178 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MLELWA
1179 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PHILEMON
1180 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PHINIAS
1181 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M FAUSTINE SEBULE
1182 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
1183 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
1184 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
1185 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SOSPETER
1186 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SYLVESTER
1187 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE TIRUBUZA
1188 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ZEPHANIA
1189 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CHARLES MACHUMU
1190 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE E LUFUNGULO
1191 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE I PETER
1192 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE J FESTO
1193 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE J SOSELA
1194 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE JUMA ELISHA
1195 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE LUCAS LUKONGE
1196 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M KAYANDA
1197 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M MAZOYA
1198 TANGA S0376 SONI SEMINARY M FAUSTINE M SABUNI
1199 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M SAFARI
1200 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MABEJA MASANGWA
1201 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE REMY MTALO
1202 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE STANSLOUS TARIMO
1203 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE T MKAMA
1204 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE Y MALUNDI
1205 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI CHINILO KIMONDO
1206 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M FAUSTINO ALFRED BABU
1207 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINO F ATHANAS
1208 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTO CASPARY HAULE
1209 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FAUSTUS S REGINALD
1210 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FAYSON KIRATO GONIO
1211 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FAZA P MAVUNGA
1212 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M FEA MICHAEL
1213 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FEDDY LUCAS KIHOMBO
1214 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M FEDES HEZWA
1215 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FEDINAD ABEL
1216 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M FEDINANDI DAUDI
1217 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FEDNAND FAIDA KIGAMI
1218 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FEDRIC ELIAS
1219 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ARON
1220 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FEDRICK CORNELY
1221 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JOHN
1222 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK KAUZEN
1223 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FELIX ANSILA NDUNGURU
1224 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FELIX D NIVAHE
1225 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M FELIX H MUNGWABI
1226 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FELIX M MULYA
1227 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX MAIKO MAGINGO
1228 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX N DEO
1229 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELIX S MGETA
1230 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FELIX SILAGO FUNDISHA
1231 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX STEWART LUPEMBE
1232 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FELIX VENANCE MWENGA
1233 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FERDINAND CHIRSTIAN HINGI
1234 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FILBERT FILNET KAUNGYA
1235 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FILIMON ELISHA AYUBU
1236 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN N PHILIP
1237 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FLORIAN MUTALEMWA
1238 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M FLOWIN FLOWIN HAULE
1239 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FORMEN FORCE
1240 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS VALENTINE KYARUZI
1241 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCES ESTONY
1242 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KISSOPE
1243 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS RICHARD
1244 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS YINZA
1245 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCIS COSMAS KAYOMBO
1246 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS DOMINIC SAFARI
1247 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F MBONDE
1248 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PETER SAMUEL
1249 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO BAHATI
1250 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO EGIDIUS RUTINWA
1251 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO G MWAFUBELA
1252 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO M NTANDU
1253 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK SYLVESTER
1254 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FRANK D MAYALA
1255 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK G MTEGA
1256 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANK J KIVUYO
1257 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANK J KUMILA
1258 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FRANK J MOSHI
1259 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK J VICTOR
1260 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FRANK M SABUNI
1261 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FRANK R MTWEVE
1262 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK RAPHAEL MWAKASEGE
1263 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FRANK RICHARD SWAI
1264 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FRANK STEVEN NNKO
1265 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK WILLON KAPINGA
1266 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO GEORGE
1267 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDERICK MUGASHE
1268 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRIC MWITA
1269 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GAUDENCE
1270 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SYLVESTER
1271 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK COSMAS MUKONGA
1272 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ESTOM SANGA
1273 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F OLOTU
1274 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK G MALOMBE
1275 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK HERBERT MPILI
1276 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK NAZARI CHAMI
1277 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDY K MSHUBI
1278 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRIDOLINE CELSIUS MLOSA
1279 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FUMBA MASHAURI
1280 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FURAHINI DAUDI
1281 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE BENSON
1282 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GEORGE BONIFACE
1283 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
1284 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
1285 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
1286 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHRISTOPHER
1287 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CLEMENCE
1288 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DEUS
1289 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE DIMOSO
1290 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DINHO
1291 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DOMINIC
1292 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DONALT
1293 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DOTTO
1294 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M GEORGE ELASMUS
1295 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL
1296 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ERICK
1297 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE FAUSTINE
1298 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE FELIX
1299 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M GEORGE FERDINAND
1300 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GEOFREY
1301 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE HANS
1302 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GEORGE HOJA
1303 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE HOVYO
1304 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JENKEN
1305 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHANSEN
1306 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
1307 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
1308 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JORAM
1309 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAJELA
1310 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAMALA
1311 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAONGA
1312 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KATISHO
1313 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KIGOMBOA
1314 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M GEORGE LUSOLO
1315 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE LUZARIA
1316 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GEORGE LYABONGA
1317 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MABUKI
1318 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MABULA
1319 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MACHIYA
1320 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADALE
1321 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADUHU
1322 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO
1323 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO
1324 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARTIN
1325 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASSENGE
1326 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MIKETO
1327 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MLIGO
1328 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M GEORGE MOSHI
1329 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MUGENDI
1330 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M GEORGE MUSSA
1331 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWAISEMBA
1332 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWITA
1333 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GEORGE NELSON
1334 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GEORGE NGH'ANYANGA
1335 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE NICHOLAUS
1336 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE NOMBO
1337 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEORGE NTOBI
1338 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE OCHIENG''
1339 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAULO
1340 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER
1341 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER
1342 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GEORGE REMMY
1343 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHARD
1344 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSEPH MAPUNDA
1345 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS KINGU
1346 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JUSTIN MTAE
1347 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE K MTOI
1348 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE M BUHELE
1349 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MGHANA IGHIMBI
1350 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL GEORGE
1351 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MLELE MTWANGAA
1352 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE MTEI THADEY
1353 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE P KATWIGA
1354 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAUL KIMOLO
1355 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GERVAS GEROLD LUKINJA
1356 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GERVAS PASCHAL KIHANGA
1357 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M GHAAMID ABDULBASAT HATIBU
1358 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GIBSON BARTHO MOLLEL
1359 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GIDEON A MLAWA
1360 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GIDEON SALVATORY BONGOLE
1361 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GIDION PHILIPO
1362 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GIDION G AMINIEL
1363 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M GIDION WILSON MENING'OO
1364 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GILBERT PHILIPO NKYA
1365 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GILBERT T MDOE
1366 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GIRARA D MNADA
1367 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODBLESS WILLISON KIMARO
1368 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M GODFATHER J MSEMO
1369 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GODFREY HERMAN
1370 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MDEMU
1371 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY RUTAIHWA
1372 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY SILVESTER
1373 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY A CHIWANGA
1374 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANDREW CHEZUE
1375 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODFREY B MALLYA
1376 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY C RUKELELE
1377 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY D SOLOMON
1378 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GODFREY M BENAD
1379 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY P NYAGAWA
1380 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODLIVING JACKSON JOHN
1381 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODLUCK E NASSARY
1382 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODSON A MTIRO
1383 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIL J MAWERE
1384 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODWIN EDWIN
1385 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIN BENJAMIN KULINGA
1386 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIN FLENDA MUSHI
1387 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODWIN HIPOLATUS OGWEYO
1388 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GODWIN J MURO
1389 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JACOB
1390 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK AUGUSTINE OLAL
1391 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CHRISTOPHER NANGALE
1392 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CLEMENT SIMBACHAWENE
1393 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK DANFORD MFIKWA
1394 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK H KOMBE
1395 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK KANTI MHANDO
1396 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK SILVESTER MSOFFE
1397 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA E PETER
1398 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAMSON
1399 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAMISI SEIF
1400 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHABANI
1401 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI TAMBUENI
1402 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI A BINGWE
1403 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MSANGI
1404 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MUSSA
1405 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MWISHEHE
1406 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A PILLAH
1407 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A TWALIBU
1408 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALA NGULINGA
1409 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALLAH DIHENGA
1410 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALLAH KILANGA
1411 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY GUNGUDA
1412 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY RAJABU
1413 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI AMIRI HAMISI
1414 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI ATHUMANI HAMISI
1415 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMISI B WASTARA
1416 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI BAKARY MHINA
1417 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI BASHIRU HAMISI
1418 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI BURA HAYBUHHA
1419 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI D THOBIAS
1420 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI H HEMEDI
1421 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI H OMARY
1422 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAIMA ATLARI
1423 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASANI CHITANDA
1424 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASSANI RASHIDI
1425 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HUSEIN ISMAIL
1426 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M HAMISI I ATHUMAN
1427 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI I KILIMA
1428 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI IBRAHIMU MPILI
1429 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI ISSA JUMBE
1430 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HAMISI J MCHOPA
1431 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI J RAJABU
1432 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI J SULULU
1433 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JAMES MWITA
1434 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA MSWA
1435 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA MVUNGI
1436 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI K ABDALLAH
1437 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI KASSIMU HAMISI
1438 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KIHINGA ABDALLAH
1439 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI L BUKWIMBA
1440 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI LUMUMBA KISESA
1441 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI M KIPETO
1442 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI M OMARI
1443 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMISI M RICHARD
1444 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI M SALUMU
1445 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MKUU MOHAMED
1446 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MNYAMPINDA MGUGU
1447 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI ATHUMANI
1448 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI SWALEHE
1449 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOSES CHIKWELA
1450 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MTILA HASSAN
1451 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MWENDABANU HASSAN
1452 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY MLACHA
1453 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMISI R CHAPILE
1454 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMISI R FUNDIKIRA
1455 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI R HAMISI
1456 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI R MUSSA
1457 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAMADHANI AMIRI
1458 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RASHIDI MTEMI
1459 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAZAKI KUFI
1460 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI S ATHUMANI
1461 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMZA MBARAKA LIGOMA
1462 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA MODESTUS KOMBA
1463 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMZA RASHIDI CHIMPAGA
1464 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMZA SAID JUSKAS
1465 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HANS DONATUS LUVANGA
1466 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M HAPPYMARK KANYINGU
1467 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HARIDI A NGUYU
1468 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HASSAN MUSSA
1469 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HASSAN SAID
1470 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN ABDALLAH ALLY
1471 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MANENO MSONDE
1472 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN RAMADHAN MARLEY
1473 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HASSAN S MOHAMED
1474 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HASSAN S NGOMA
1475 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSANI O NDARIKIJE
1476 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HATIBU H MWAIMU
1477 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HATIBU HASSAN ATHMAN
1478 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAZAMI KASSIMU IDURI
1479 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HEMED B MWEHA
1480 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M HEMED S ALLY
1481 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HEMEDI JUMANNE ABDALA
1482 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRICK KITENGA
1483 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HENRICK ZEBEDAYO NYARI
1484 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRY EVANCE
1485 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HENRY A MKESSA
1486 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HENRY CHRISTIAN KISHALA
1487 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HENRY F KIMARIO
1488 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRY J MKAI
1489 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HENRY MATHEW KAUNDAMA
1490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HERBERT JACKSON LUDIGIJA
1491 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HERGON GAUDENCE
1492 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HERI MKUMBEGE
1493 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HERMAN ELIEZER
1494 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HHIMAY MARK-DEOGRATIUS HONDI
1495 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HIDHIRI M JUMA
1496 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILARY KUCHAPA
1497 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HILARY R KIVUYO
1498 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILLARY GEORGE
1499 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILLARY KAYAMBA
1500 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HILLARY CHARLES KWEKA
1501 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HITEN SANDEEP SOLANKI
1502 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HOBERT DIYAMET
1503 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HONEST I MWAKABUNGU
1504 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HUDHAIFA HASSAN ISSA
1505 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY MUTALEMWA
1506 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY J RWEIKIZA
1507 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY JOHN SANGA
1508 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY MIKA AYO
1509 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY P RAPHAEL
1510 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HUSAIN HUZEIFA ADAMJI
1511 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HUSAINI YUSUF SALIM
1512 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HUSEIN MOHAMED
1513 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M HUSENI SALEHE HUSENI
1514 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN JUMA
1515 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN MFAUME
1516 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN SUDI
1517 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A MCHUWA
1518 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A MKANGARA
1519 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HUSSEIN MUHAMAD RINGI
1520 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HUSSEIN SIMON NGALELA
1521 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA YASIN HAMIS
1522 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M IDRISA YASINI HAMISI
1523 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISAH ABDALLAH
1524 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISSA K MKIMA
1525 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M IDRISSA MSAFIRI ALLY
1526 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IDRISSA RAMADHANI MAHIMBO
1527 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M IDWISHA MAKOYE
1528 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IFANUELI F SANGA
1529 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M IGANAS E MWANG'OMBE
1530 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IGIDURA MAWANI
1531 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M IGNACY V LYARUU
1532 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNAS MAMBOSASA
1533 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS NICHOLAUS
1534 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M IGNAS RESPICIUS
1535 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IGNAS A FURAHA
1536 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M IGNAS ALJENTINA MBATA
1537 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS E TESHA
1538 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IGNAS EDWIN MSIGWA
1539 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M IGNAS EVARIST MRINGI
1540 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IGNAS F NYANGA
1541 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M IGNAS FULGENSI MSALILA
1542 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS G TUNGILAYO
1543 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IGNAS GABRIEL CHENGULA
1544 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IGNAS J TEMBA
1545 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M IGNAS JULIUS MAPUNDA
1546 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M IGNAS K KILANGA
1547 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNAS L MBILINYI
1548 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IGNAS MAJALIWA SEVERIUS
1549 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M IGNAS MATHIAS KILIMBA
1550 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IGNAS N AMMA
1551 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IGNAS R CHANGWA
1552 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IGNAS T MPINGE
1553 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNASI SILAKO
1554 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M IGNASIO M RAFAEL
1555 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IGNASS MATHEW NG'IMBA
1556 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M IGNASS RAYMOND MLIGO
1557 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M IGNATIUS SITTA PAULINE
1558 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M IGNATUS RENATUS
1559 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IGNATUS PETER SHAYO
1560 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IGNO YUSTINUS MGATA
1561 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M IGOGO EDWARD
1562 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IGOKELA LUPONYA
1563 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IGOKERO SAGANDA
1564 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M IGUNDU MISALABA
1565 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M IGUNGA LUHONZYO
1566 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M IGUSA KAPESA
1567 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IHANO M MIHAMBO
1568 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IHARE SAMWEL
1569 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M IHOYELO ELSON
1570 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IJUMAA ABDALAH
1571 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M IJUMAA HEMBA ADAMU
1572 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IJUMAA SALUM MOHAMED
1573 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M IKIBAR ABDU
1574 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IKOLO NTELEMKO
1575 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M IKOTI AUGOSTINO MUGHWAI
1576 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IKRAMU MOHAMED
1577 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M IKUNDA ELIAS
1578 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IKUNGETA JAMES NSEKELA
1579 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M IKUPILIKA MWAMAKUNGE
1580 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IKUPILIKA SOLOMON
1581 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ILAGOYE G LAWRENCE
1582 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ILAKOZE JAMES
1583 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ILDEPHONCE RWEBOGORA
1584 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMRANI ADINANI SAIDI
1585 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BAMENYA
1586 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CLEMENT
1587 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EMMANUEL
1588 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FORTUNATUS
1589 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JULIUS
1590 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KUMBA
1591 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MICHAEL
1592 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TEMBO
1593 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISAAC E MIRIGO
1594 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ISAAC ROMUALD RWECHUNGURA
1595 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISAACK CRISPIN KINABO
1596 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISACK HURUMA
1597 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISACK MARTIN
1598 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISACK ANDREW MNYEKE
1599 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA M MBWANA
1600 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISKANDA JOSEPH KIFARU
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!