Saturday, May 21, 2016

Majina Ya Wanafunzi 1400 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Msange -Tabora




1 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ADELA PIUS
2 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA SABAS
3 AIRWING SECONDARY SCHOOL F ADELA BARNOS SELESTINE
4 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA C SOLOGWA
5 OSHARA SECONDARY SCHOOL F ADELA CORENTINI COMBANIA
6 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA DISII ASUKENIE
7 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELA E MWAJEKA
8 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ADELA E SIMLAGASE
9 LUBALA SECONDARY SCHOOL F ADELA J MWASANDUBE
10 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELA JOHN KIMBE
11 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADELA JOHN MTEMA
12 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F ADELA JOSEPH JOHN
13 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ADELA M EDWARD
14 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADELA R MGEMBE
15 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F ADELA THEOPHIL ONESMO
16 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ADELA YUDA MODEST
17 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F ADELAH MWAKIBINGA
18 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAH B KAIHULA
19 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA D BAGENDA
20 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA FORTUNATUS MASSUA
21 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MALIKI ALI
22 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BAHATI MOSES MWAKANYAMALE
23 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI N GIBONCE
24 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI O OMENDA
25 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F BAHATI OSCAR NGASAKWA
26 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BAHATI PATRICK PANDUKA
27 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F BAHATI R SALEHE
28 MVUMI SECONDARY SCHOOL F BAHATI RAJABU SULEMANI
29 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SAID REHANI
30 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F BAHATI SALAASH SIMON
31 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SOFAUSTINE CHENGA
32 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BAHATI THEOPHILI MSESI
33 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI TWALIBU KATUYA
34 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F BAHATI WILLIAM KIPINI
35 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BAHATIEL ZEPHANIA SULLEY
36 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BAHATIELY ELISANTE DARUS
37 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F BAHEGE PAUL MPANGA
38 PIUS SECONDARY SCHOOL F BAINA JUMA
39 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAINA HABIBU MHAGAMA
40 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAITHA ALEX MKWAMBE
41 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA MUSHI
42 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA M BERNARD
43 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CAROLINA M DONALD
44 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINA MOSES MDEMU
45 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA O MTEMELO
46 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINA ZEDECK KYANDO
47 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHALE
48 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHIME
49 AHMES SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ENOS
50 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JULIUS
51 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE SAKAFU
52 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE TELESPHORY
53 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE A MUKWAYA
54 SALESIAN SEMINARY F CAROLINE ABDALLAH MHEHE
55 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ABELA MUTALEMWA
56 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE AMBROSE KIBUMU
57 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE B USIRI
58 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE BENEDICT MWACHA
59 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C MHANDO
60 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C SAKALANI
61 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINESS N MESSANGA
62 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DAINESS PETER TENGES
63 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DAINESS RENATUS MGUMBA
64 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F DAINESS TAIFA MAZURA
65 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F DAINESTA FRED MWASENGA
66 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F DAINESY STEVEN KIGAVA
67 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINTY J MOSHI
68 MAGU SECONDARY SCHOOL F DAISY CHARLES
69 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F DAISY MHANDO
70 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F DAISY C ANDREW
71 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DAISY VALENTINO SUBETI
72 USONGWE SECONDARY SCHOOL F DAIZEN MASAWANGA
73 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DALIA MASAWANGA
74 SANGITI SECONDARY SCHOOL F DALIA J BUYEKWA
75 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DAMARI FAUSTINE MWILANGA
76 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DAMARICE OSWARD
77 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DAMARIS A NG''OJA
78 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMARY SWAI
79 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F DAMIANA MGINA
80 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMINES ERNEST CHONGOLO
81 NANGWA SECONDARY SCHOOL F EDINA KATUNZI
82 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EDINA MALIMI
83 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F EDINA MKAMA
84 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F EDINA NESTORY
85 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA SAMWEL
86 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA SAMWEL
87 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EDINA SYLVESTER
88 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA THEOGEN
89 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA WILLY
90 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EDINA WILSON
91 BUGENE SECONDARY SCHOOL F EDINA WILSON
92 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EDINA A MKONGWI
93 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA A MWAKIFWAMBA
94 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA ALBERT MWATEBELA
95 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA AMINIEL URIO
96 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA BENETH NOMBO
97 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EDINA C JANKEY
98 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F EDINA C MASSAWE
99 LOMWE SECONDARY SCHOOL F EDINA CHRISTOPHER WILLIAM
100 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F EDINA CLEMENS SANGA
101 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAHAMU DAUDI MSIGWA
102 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F FAHIMA AMRI
103 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F FAHIMA A BUSHAGAMA
104 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FAHIMA H SALUMU
105 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FAIBETH EMANUEL MKILANYA
106 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FAIDA JOHN
107 KAREMA SECONDARY SCHOOL F FAIDA JAPHET MAGESSA
108 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA HALFANI
109 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA MUSSA
110 RUVU SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SWALEHE
111 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FAIDHA ABDALLAH MSONDE
112 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA HASSANI WAZIRI
113 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FAIDHA NASIBU KUNDYA
114 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAIDHA S BILALI
115 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SAID MCHENI
116 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F FAIDHA YUSSUPH RAMADHAN
117 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FAIDHAT KHAMIS ZAHOUR
118 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FAIDHATI HUSSEIN
119 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F FAIDHINA IDDY MSANGI
120 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FAIDIKA JACKSON CHENGA
121 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GEMA MKENDA LUDOVICK
122 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GEMA PETER EDES
123 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GEMA TARIMO RAFAEL
124 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMAIDA BOSCO SANGA
125 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GEMINI LIVIN TESHA
126 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GEMMA B NYANDA
127 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GENE N BUTAMANYA
128 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GENEROSA BEDA KINYERO
129 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENEROSA M LADISLAUS
130 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENEROZA HOSEA
131 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GENI JAMES
132 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENI P ELIAS
133 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GENIVA K SAMWEL
134 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA KAYUMBA
135 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA THOMAS
136 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA AUGUSTINO KWEKA
137 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA F KANJE
138 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA WANDWE ERNEST
139 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA Z LEONCE
140 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F GEORGEA LUCAS
141 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HAMIS
142 OCEAN SECONDARY SCHOOL F HADIJA HAMISI
143 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HUSSEIN
144 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA IDD
145 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HADIJA JABIRI
146 SONGE SECONDARY SCHOOL F HADIJA JAFARI
147 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA JUMA
148 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA LIHINDI
149 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA MASENGA
150 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED
151 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED
152 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMEDI
153 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HADIJA MSHAM
154 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HADIJA MUSSA
155 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA OMARY
156 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA PELEMBO
157 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HADIJA RASHIDI
158 VWAWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAID
159 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAIDI
160 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA SALUM
161 RUVU SECONDARY SCHOOL F ILHAN AHMED
162 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ILIMINA LONGINO
163 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILLUMINATHA HENRY
164 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILORIMA ALTO KINUNDA
165 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ILSE JOSIAH
166 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ILUMINATA SABASS NJOGOPA
167 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMACULATA C HAULE
168 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F IMACULATA WISHINA MASHIKU
169 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMACULATE A WAYA
170 MAWENI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA KASOLI
171 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA PONELA
172 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA BONIPHASE MAKOI
173 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA HAULE GASPAR
174 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MARCO GILLOSA
175 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MATHEW TEMU
176 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMAKULATHA MIZENGO
177 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F IMAN ARON
178 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMANI LUIS
179 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI ADORATH NYONI
180 SONGE SECONDARY SCHOOL F IMANI BARIKIEL BAYO
181 NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEREMIA
182 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEREMIAH
183 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOEL
184 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOEL
185 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
186 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
187 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
188 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH
189 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOTHAM
190 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIO
191 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIUS
192 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KADUMA
193 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KAKATA
194 MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KANIGINI
195 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KENJEWALA
196 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KHAMIS
197 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KIMAMBO
198 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KUMISHIWA
199 PIUS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LUCAS
200 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MAGOMA
201 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F KAPIGI M ZAKAYO
202 LWANDAI SECONDARY SCHOOL F KARAMA HAMAD SHOSI
203 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KAREEN BERNARD LIWOLA
204 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN BONIFACE
205 JUDE SECONDARY SCHOOL F KAREN CHARLES SHIRIMA
206 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN D MGONGOLWA
207 MARANGU SECONDARY SCHOOL F KAREN O TESHA
208 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F KARIBA KASARA
209 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KARIBA MANYIRI
210 DAKAWA HIGH SCHOOL F KARLEN D RWEZAHULA
211 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAROLINA POKELA
212 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F KAROLINE J BENO
213 MKUU SECONDARY SCHOOL F KARYN ROBERT
214 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASANDA HASSAN
215 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KASHINDE ABDALLAH
216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KASHINJE MADEDE SHINYANGA
217 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F KASHINJE SENI SALULA
218 DAKAWA HIGH SCHOOL F KASIGWA K MAGONGWE
219 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F KASILI K YAKANUKA
220 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KASILIDA C FWENDEGELE
221 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LATIFA SELEMANI
222 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LATIFA YUSUPH
223 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A CHANUNGA
224 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA A HASSAN
225 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MIRAJI
226 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MWINGE
227 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MZEE
228 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F LATIFA AHMED KARAMA
229 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLY MUNA
230 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LATIFA B MBWANA
231 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F LATIFA BAHATISHA KAZEMBE
232 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA DAUDI MRETA
233 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LATIFA F KATIMBA
234 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA FRANCIS SHABANI
235 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA GULU RAMADHANI
236 MBEZI SECONDARY SCHOOL F LATIFA H CHUWA
237 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LATIFA H MKILINDI
238 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LATIFA HABIBU MGALA
239 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F LATIFA HAMISI MINJALE
240 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA I AHMED
241 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MBALAMWEZI
242 NKASI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MRISHO
243 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGDALENA NELSON
244 BIGWA SISTERS SEMINARY F MAGDALENA NGONYANI
245 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA NKENI
246 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA RAYMOND
247 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SEME
248 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SHOMICK
249 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SIMON
250 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA VALENTINE
251 META SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A MSYANI
252 LUGALO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A SEBASTIAN
253 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALOYCE LAZARO
254 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ANDERSON MKWAI
255 BUGENE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C MASWE
256 RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C SIMULE
257 NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA D MPINGA
258 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL MDESA
259 LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL PITAWAKA
260 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E MALYA
261 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHANAEL D TUPPA
262 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NAHDA S MASSOUD
263 MKUU SECONDARY SCHOOL F NAHUJA T MSEMO
264 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHYA MIKIDADI LAITI
265 WENDA HIGH SCHOOL F NAI ELIAH OLE
266 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F NAIBUHA H OMARY
267 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NAIFA H SHOO
268 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIKONJE RAPHAEL KOSHUMA
269 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILA EDHA
270 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAILA TAKDIRI HAJI
271 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILATH I AMINI
272 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NAIMA ABDALLAH
273 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F NAIMA ATHUMAN
274 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NAIMA OMARY
275 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F NAIMA YASSIN
276 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAIMA A MBWANA
277 MUHEZA HIGH SCHOOL F NAIMA ABUBAKARI MOHAMED
278 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F NAIMA B MOSHI
279 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F NAIMA H MUYINGA
280 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAIMA H SAADIA
281 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F OLITHA Y MGAYA
282 SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA KALENDU
283 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA KILONGO
284 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F OLIVA KOMBE
285 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA LUSINGU
286 LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ADRECK KAGUO
287 LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ARON THILIA
288 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F OLIVA C DUMA
289 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA CHUNG''UNGE GAUDENCE
290 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F OLIVA EDFANI SANGA
291 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ELIAS MBILINYI
292 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIS SANGA
293 SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIX SIGARA
294 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F OLIVA GIRLARY KIHWILI
295 NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA GODGREY MSANGI
296 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA GURTU BURA
297 TAQWA SECONDARY SCHOOL F OLIVA J KATO
298 MKUU SECONDARY SCHOOL F OLIVA KIMARIO ARBOGASTI
299 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA L KOBELO
300 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA L MINJA
301 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA MELKIORY
302 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA PASCHAL
303 SONGE SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA PAUL
304 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA ALPHONCE MUSHI
305 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA M CHARLES
306 MAWENI SECONDARY SCHOOL F PASKALIA NTYUKI
307 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA JACOB
308 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA SOSTENES
309 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A ARRA
310 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A AWETI
311 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A BONIFANCE
312 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F PASKALINA AGUSTINO MARGWE
313 NANGWA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA AKHAY AMNAAY
314 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA BASSO GWANGWAY
315 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA BLASI MUSHI
316 SONGE SECONDARY SCHOOL F PASKALINA G AKONAAY
317 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKALINA H MAJENGO
318 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J GADIYE
319 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J MADAWE
320 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J OMBAY
321 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F QUEEN STEPHEN MWANDEZI
322 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F QUEEN U FREDY
323 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN W MALIAKI
324 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN WILFRED GOODLUCK
325 ALPHA SECONDARY SCHOOL F QUEENCAGE K MAHAMBA
326 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F QUEENCONSOLATA MICHAEL MAMBO
327 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F QUEENELIZABETH MAKUNE
328 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F QUEENFAUSTA FREDY MSAKI
329 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F QUEENITY TEMU
330 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEENLISAJOAN S OLAN'G
331 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F RACHEL SUPEETH
332 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RACHEL SYLVANUS
333 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ZACHARIA
334 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RACHEL A SAMSON
335 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ADAM ISAAC
336 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL AMON NYAGAWA
337 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F RACHEL B MANGA
338 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F RACHEL BENJAMIN WELWEL
339 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RACHEL BILAS SILEM
340 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RACHEL C MASSAMBU
341 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F RACHEL C NGEREZA
342 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F RACHEL C PHANUEL
343 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F RACHEL CLEMENT URASSA
344 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RACHEL D MISANA
345 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F RACHEL D MWALIM
346 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F RACHEL DAVID ISSAME
347 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RACHEL DELIGO KIPANYULA
348 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RACHEL DIDAS MALLYA
349 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RACHEL EZRON SANGA
350 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL F LUBUVA
351 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA LEONARD JUMBE
352 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SABINA M BOMBO
353 NGANZA SECONDARY SCHOOL F SABINA M MASHANGO
354 RUVU SECONDARY SCHOOL F SABINA PELLAGE KAUZENI
355 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA S MASILE
356 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA SALUTARY SHAYO
357 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SABINA SYLVESTER NDALAH
358 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABINAEVA KICHINDA
359 MWANZI SECONDARY SCHOOL F SABITINA ABDALAH KETO
360 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F SABLINA SUFIANI MWINYIJUMA
361 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SABRA SAID
362 MBEZI SECONDARY SCHOOL F SABRA SEIF
363 MBEYA SECONDARY SCHOOL F SABRA M SHAMUN
364 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABRA MANSOOR ZAHORO
365 MRINGA SECONDARY SCHOOL F SABRA MBARAKA RAMADHAN
366 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SABRINA ALLY
367 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F SABRINA MOHAMEDY
368 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY F SABRINA OMARY
369 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F SABRINA SADICK
370 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA SALUMU
371 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F TAJIEL M MKWIZU
372 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TALHA SEIF
373 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TALKISIA HOSEA MGAO
374 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMA M PESHO
375 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F TAMAL JOMO
376 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMALI E NKWAMA
377 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F TAMALI T JASON
378 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F TAMARI MICHAEL
379 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA AMOSI YEREMIA
380 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA TEMBA OMARY
381 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIKA JAPHET MWANSASU
382 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TAMILYN J DOMINIC
383 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIMU M KITOSY
384 MKUU SECONDARY SCHOOL F TAMNA HASHIMU HUSSEIN
385 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F TANASIA HEZRON CHUMA
386 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TANDILA E SIYOVELWA
387 YEMEN SECONDARY SCHOOL F TANZEELAH S FAKIH
388 IMBORU SECONDARY SCHOOL F TASIANA MICHAEL JOSEPH
389 KAREMA SECONDARY SCHOOL F TASIANA Y MCHARO
390 RUVU SECONDARY SCHOOL F TASNIMU M MUTABAZI
391 VWAWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO MJWANGA
392 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO MPINGA
393 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F UPENDO MWALA
394 MRINGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ONESMO
395 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F UPENDO SAITOTI
396 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO SANGA
397 MKUU SECONDARY SCHOOL F UPENDO URIO
398 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO YOHANA
399 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MBWAMBO
400 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO A NGAINA
401 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ADINANI MBAGA
402 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDALLAH AHMED JIGWA
403 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY ABDARAHMAN
404 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY MHINA
405 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ANASI KANJU
406 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH B FRANK
407 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BOMU MOHAMMEDI
408 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH D MOYO
409 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H ABDALLAH
410 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H KILONGOLA
411 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H KUPAZA
412 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H MKOPI
413 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H SALUM
414 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMISI ABDALLAH
415 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMISI GHULIKU
416 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSAN MOITA
417 RIDHWAA SEMINARY M ABDALLAH HINCHA SAID
418 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J ALFONCE
419 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J LILANGA
420 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J MBILU
421 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA ABDALLAH
422 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH K MURRY
423 MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDALLAH K NGAOMELA
424 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KANGILE MANDARI
425 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KIGONILE OMARY
426 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M ABDALLAH
427 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M ABDALLAH
428 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M HASSANI
429 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M KIDUNDA
430 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MATWANI
431 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MSANGA
432 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MTWIKU
433 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NGOWI
434 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NJETE
435 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAKIUMU SHABANI
436 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MANENO RAMADHANI
437 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MBARAKA JUMA
438 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MKUMBWA JUMA
439 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED MSANGI
440 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED MSUKO
441 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MPWANI LISSU
442 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MSAFIRI ABDALLAH
443 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSA NJALAMOTO
444 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSHANGANI SEIF
445 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSSA MLINGA
446 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH O CHEWA
447 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABDALLAH O MWASAKA
448 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH O MWAUPEA
449 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI JUMA
450 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI MSUYA
451 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S BALOZI
452 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S KINGU
453 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S MOSHI
454 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S RASHID
455 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S TAMBAZA
456 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID CHILOMBE
457 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID LIPATI
458 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SALUMU MWALAGALE
459 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SEIF WAWA
460 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI MHEMELI
461 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI MUSSA
462 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHABANI RAJABU
463 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH TWAHA OMARY
464 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ SHABAN MADENGE
465 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULSSAMIU BARUANI
466 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMAD A BADI
467 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABDULYWAHABI A RAMADHANI
468 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK FIDU MOHAMEDI
469 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABED J KISAMBWE
470 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABEDI MUSSA
471 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDI SAIDI
472 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABEDI SALIMU MUSSA
473 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO BERNARD
474 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO CHEGERE KISURURI
475 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO AHUNGU ELIASI
476 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO EDWIN NDUNGURU
477 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO GEORGE SALINGO
478 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABEID ABDALLAH
479 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABEID HAMADI
480 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABEID HASSANI
481 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEID MAHMUDI
482 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID IDD RAMADHAN
483 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID JUMA NKUWI
484 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABEID RAMADHANI MBAO
485 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEL DOMINICK
486 META SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALBERT
487 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BAKARI ATHUMANI
488 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ATHUMANI
489 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI BALEWA
490 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BAKARI CHECHA
491 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M BAKARI HIYANA
492 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BAKARI HOSENI
493 TAQWA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HUSSEIN
494 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI IBRAHIM
495 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
496 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
497 MIONO SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
498 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BAKARI KOMBO
499 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BAKARI LEONARD
500 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAULIDI
501 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAYUNGA
502 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAKARI MBANO
503 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BAKARI MBARUKU
504 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI MKUNDI
505 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI MUSSA
506 LINDI SECONDARY SCHOOL M BAKARI MUSSA
507 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI MWANGA
508 MUHEZA HIGH SCHOOL M BAKARI MWIDADI
509 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARI
510 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARY
511 BOGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALUM
512 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SWALEHE
513 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI YAHAYA
514 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BAKARI YUSUFU
515 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A BAKARI
516 LINDI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MAMBA
517 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MSUYA
518 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI A SAID
519 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A SHABANI
520 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI A SUNGURA
521 MWANZA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDALLAH JUMA
522 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI ADAMU HUSSENI
523 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALENESTO NGALEMBULA
524 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALLY MBARUKU
525 KIUMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALLY MITOTO
526 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI ATHUMANI ISINGO
527 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAKARI B MUSTAFA
528 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M BAKARI BAKARI ISSA
529 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BAKARI BURUHANI MOHAMEDI
530 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI H ABDALAH
531 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI H KIJAI
532 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI H SALIMU
533 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HAMISI LIONDE
534 MWINYI SECONDARY SCHOOL M BAKARI I MRISHO
535 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI IBRAHIMU HUSSEIN
536 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI IDDI BAKARI
537 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BAKARI J ABDALLAH
538 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAKARI J MOHAMED
539 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA YAHAYA
540 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAKARI K BAKARI
541 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI KALEKWA HARUNA
542 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BAKARI M ALLY
543 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI M BAKARI
544 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI M SELEMANI
545 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAKARI MFAUME JAMALI
546 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BAKARI MIRAJI RASHID
547 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI N MGOWELA
548 COASTAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI NATHANAEL MATHIAS
549 MADABA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GERALD MBOGI
550 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J KASHINDYE
551 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MROPE
552 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACKSON BWIRE
553 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARAKA K MSHUBI
554 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAISI KARIM
555 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BARAKA KENETH DICKSON
556 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M BARAKA L MTIKO
557 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA L NEVELE
558 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LATSON NDABILA
559 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEVISON CHIKOPOLE
560 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M CHARLES
561 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA M LIKWATA
562 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MAGABE
563 SAME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
564 BUNDA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
565 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHACHA MASANDA
566 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MGOSI
567 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MOURICE
568 BINZA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWIKWABE
569 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA
570 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHACHA SAMUEL
571 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA THOMAS
572 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M CHACHA WANKURU
573 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WEREMA
574 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHN MWITA
575 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHNES ITUTU
576 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHACHA M MAGOIGA
577 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHACHA M MATIKO
578 MUHEZA HIGH SCHOOL M CHACHA M MWITA
579 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHACHA M NYAMHANGA
580 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARO MARYENYA
581 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA MACHUGU
582 MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHACHA MATIKO GASAYA
583 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA CHACHA
584 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA S MENG'ANYI
585 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA GODWIN
586 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA MAKUBATE
587 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHACHA Y MAKENGE
588 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHACHA Z SINGISYA
589 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHAGE LIMBE
590 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHAGU JINAI
591 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHAGU SELYA
592 WENDA HIGH SCHOOL M CHAGUNYA MGASA
593 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHAKA JUMA
594 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CHAKONGA NACHENGA
595 OCEAN SECONDARY SCHOOL M CHAKUNGA SAIDI
596 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHALI P CHALIGHA
597 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHALYA KWALU
598 CHATO SECONDARY SCHOOL M CHAMA LUCAS
599 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHAMBALA MARTIN MWAIMU
600 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHAMBI MANYANDA
601 NKASI SECONDARY SCHOOL M CHAMBUA H MWAKALINDILE
602 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHAMKUMBA MANINGI
603 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHAMU E PANTALEOUS
604 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHANCE SWAI
605 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M CHANCE PETER MTITU
606 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHANDACHAVENE LUSINZO LAURENT
607 META SECONDARY SCHOOL M CHANDE A RUHUSA
608 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHANDE N OMARY
609 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHANDE SAMWELI KABOME
610 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHANDIKA LUCAS
611 SAME SECONDARY SCHOOL M CHANGA SAYENDA
612 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M CHANG'ANG'A M NYAMOKO
613 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHARITY ALPHONCE
614 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ADRIANO
615 KYELA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALEX
616 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALEXANDER
617 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANDREW
618 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANTALBERT
619 LAKE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BAHATI
620 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BENET
621 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUNDALA
622 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUNYEGU
623 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHILONGOLA
624 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHUWA
625 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CHIEF GERADI JEREMIA
626 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHIMIJA JEREMIAH
627 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M CHIWE COSTANTINE
628 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHIZA JUMA NIMBGA
629 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHONELA E MAKONO
630 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHONO MASUNGA
631 MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHONYA SALLAH
632 EAGLES SECONDARY SCHOOL M CHRIS MPAZI
633 MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRIS FREDY KIBONA
634 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHRISFORD E KANNONYELE
635 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN LEO SOPHERA
636 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN RICHARD CHAMPONDA
637 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN TAIRO ZACHARIA
638 SIMBA WA YUDA M CHRISPINE JULIUS
639 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHRISPINUS ALBERTO LIHEGA
640 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL BALOLE
641 MATAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL BERNARD
642 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL BONIPHACE
643 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHACHA
644 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES
645 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CLEMENCE
646 URU SEMINARY M DANIEL CLEOPA
647 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL DANIEL
648 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL DAVID
649 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DANIEL DIDAS
650 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL DOMICIAN
651 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DOMINGO
652 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DONATUS
653 KYELA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD
654 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIAS
655 KYELA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIFURAHA
656 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMMANUEL
657 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ERASTO
658 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL EXSAVELY
659 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL FABIAN
660 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL FILBERT
661 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRANK
662 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL FREDRICK
663 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M DANIEL GASAYA
664 META SECONDARY SCHOOL M DANIEL GISHI
665 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HAROUN
666 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HARUNI
667 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL IGOBEKO
668 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISACK
669 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISAYA
670 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DANIEL JOEL
671 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
672 CHATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHNSON
673 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
674 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
675 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KASASA
676 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL KISUMBI
677 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL KULWA
678 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KUPELELWA
679 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAZARO
680 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUCAS
681 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MABULA
682 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MADUHU
683 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGANGA
684 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGWAZA
685 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAKWANDA
686 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MASUNGA
687 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MBEBA
688 KATE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MESHACK
689 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MGANI
690 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MLIMBA
691 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MLIMUKA
692 MATAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPANDILA
693 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPITA
694 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MRIMI
695 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MSHINGILWA
696 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUSSA
697 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKASUMBA
698 UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKYABALA
699 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAMBENE
700 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAMPYATE
701 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWANNEGA
702 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWASIPOSYA
703 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIELY ISSA
704 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIELY R MWAUPIGU
705 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIS WILLIAM
706 MIONO SECONDARY SCHOOL M DANNIEL ELIREHEMA DANNIEL
707 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANNY AKIDA OMARY
708 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DARIANUS MTEMBEI
709 MADABA SECONDARY SCHOOL M DARUSI A IBRAHIMU
710 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DASTAN ISRAEL
711 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DASTAN KRISTOMS KOMBA
712 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DASTAN PETER KWEKA
713 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DASTAN YOTHAM PETA
714 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DATIUS DOMINICK
715 MATAI SECONDARY SCHOOL M DATIUS MODEST
716 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DATIUS REVOCATUS
717 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DATIUS SOSTHENES
718 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAUD ASAJILE
719 BINZA SECONDARY SCHOOL M DAUD AUGUSTINE
720 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDIGA PASCAL MWAGALA
721 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EDIGA PRUDENCE KATO
722 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDIGAR FIRI NKILABO
723 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EDIGAR NATHANIEL MBUNDA
724 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDIGAR P MICHAEL
725 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDIGAR WINFRID MBUNDA
726 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EDIGERD EMILY KALOLO
727 RUBYA SEMINARY M EDIMUNDI STEVENY
728 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDIPHINE MUHENGA MWITA
729 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDISON EDENI
730 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDISON KAYOKA
731 KILOSA SECONDARY SCHOOL M EDISON JONAS LAMECK
732 JUDE SECONDARY SCHOOL M EDISON LUCAS MOLLEL
733 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDISON YUDA THADEI
734 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDIUS KATAMUGORA
735 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDMARY KASSIAN MLELWA
736 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDMOND H BERNARD
737 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDMONDS C KIHINGA
738 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDMUND BIGAWA
739 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDMUND EMMANUEL
740 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDMUND KAKURU
741 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EDMUND MARCO
742 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDMUND NTAGARA
743 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDMUND B CHINGALAWA
744 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M EDMUND B RUHUTA
745 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EDMUND BALEKE RICHARD
746 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EDMUND E MAPUNDA
747 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EDMUND EDMUND NDUNGURU
748 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDMUND JUMBE NGENZI
749 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDMUND M GAMBA
750 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDMUND P NAFTARI
751 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDMUND ROMAN TARIMO
752 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDMUND SADOCK MAPUNDA
753 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDMUND THEOFIL PANTALEO
754 ILULA SECONDARY SCHOOL M EDMUND YOHANA HAULE
755 SANU SEMINARY M EDMUNDI P BUGABU
756 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDOM ABELY MVINZA
757 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EDOM ADAM MINJA
758 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDOM J MWAKATOBE
759 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EDPHONCE N JONAS
760 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDREY ENOCK
761 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON CHOLANGA
762 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON DEUS
763 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWARD
764 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWIN
765 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWIN
766 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDSON ELIAS
767 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON ERASTO
768 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDSON HEZRON
769 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON IBRAHIM
770 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON JOHN
771 KIGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON JONAS
772 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON LAURENCE
773 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDSON LUCAS
774 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDSON LUPOGO
775 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON MWINUKA
776 OCEAN SECONDARY SCHOOL M EDSON NYANDINDI
777 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDSON OBEDI
778 WENDA HIGH SCHOOL M EDSON PETRO
779 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDSON POTINO
780 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON REVOCATUS
781 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDSON SALAPION
782 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDSON SANGA
783 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EGBERT SIMEON KAHANGWA
784 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EGIBERT ALFRED
785 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EGIDI P FIMBO
786 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS ANICETH
787 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS APRODIUS
788 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EGINI V SHIRIMA
789 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EINHARD ISDORLY MGUNDA
790 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EINIHARD P SANGU
791 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EINSTEIN ANDREW MWALUVANDA
792 UYUI SECONDARY SCHOOL M EJOSEEN KALIDUSHI ELKANA
793 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELADIUS C RESPICIUS
794 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ELANI MWANALINZE
795 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FADHILI BAKARI NTANDU
796 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FADHILI CHARLES MBAGA
797 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FADHILI DANIEL STANLEY
798 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI E LEMNJE
799 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M FADHILI E NZOWA
800 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI E YUSUPH
801 IMAGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ELEUTERY NGUSULU
802 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ERASTO NKYAMI
803 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ESROM KOOLA
804 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FADHILI F KAMINYOGE
805 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI FAUSTIN KAPINGA
806 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI FEDDY MSIGWA
807 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FIDELIS KOMBA
808 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FRANK SINGAILE
809 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI G KITURURU
810 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI GREDSON MBWAMBO
811 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI H MWALONGO
812 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI HASSANI LUTUMO
813 MARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI HASSANI RAMADHANI
814 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FADHILI HILARY KALALU
815 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ISACK ALKANI
816 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI J HAONGA
817 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI J MAYALA
818 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI JUMANNE MWINYIMBEGU
819 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI K JOSIAH
820 UWATA SECONDARY SCHOOL M FADHILI K MWAMGOGWA
821 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI K YASINI
822 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FADHILI KAJANGALI KUMBURU
823 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI L MGODE
824 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FADHILI M ABDUL
825 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI M ANDAMBIKE
826 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M CHANDIMA
827 MARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M CHARAMBA
828 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M KIBONA
829 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI MANENO KAZINGO
830 WATU SECONDARY SCHOOL M FADHILI MARKO MBONEA
831 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED ABDALLAH
832 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED MKUYA
833 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMEDI KAUNDA
834 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI N KISINGA
835 KILOSA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NIARIRA MNZAVA
836 KONGWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NOTKERY MKOMBO
837 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI O JOSEPH
838 WENDA HIGH SCHOOL M FADHILI O MWASHOMA
839 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M FADHILI OMARY JACKSON
840 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI OSCAR KADUMA
841 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI P DAMIANO
842 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI R ERIO
843 MIONO SECONDARY SCHOOL M FADHILI R JENGA
844 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI R KIBONA
845 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI LUGUNDI
846 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FADHILI RASHIDI MPWAPWA
847 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI S MUSHI
848 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI S MWEZINGO
849 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAIDI SONGORO
850 PARANE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAMUEL LUBUA
851 MUHEZA HIGH SCHOOL M FADHILI SHAMIRI MGENI
852 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI SHAWEJI MFAUME
853 PUGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI SIMON NDUNGURU
854 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI STANLEY MDUGO
855 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FADHILI T HARUBA
856 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FADHILI USWEGE MWAMBONDA
857 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI VICTORY CHAULA
858 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MATHEW
859 MEATU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ELIEZERY CLEMENCE
860 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHAULA
861 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHIDOBI
862 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JOHN LUKAS
863 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FEDRICK PAULO ALOYCE
864 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FEDRICK SIMON MKWAMA
865 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRO SIMBEYE
866 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FEDSON JARERD MSIGWA
867 MEATU SECONDARY SCHOOL M FEFA KWILASA
868 MIONO SECONDARY SCHOOL M FEISAL SALUM
869 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELEX MICHAEL MGANDAMILA
870 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN JAMES
871 MEATU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN KWIBISA
872 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICK YALANDA
873 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIKI T BABUYA
874 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FELIX KAMGUNA
875 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX LIBERATUS
876 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX MANYUNGA
877 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GALUS BERNARD MARK
878 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M GALUS K RWEHUMBIZA
879 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GALUS MOSILE ROGASIAN
880 MADABA SECONDARY SCHOOL M GALUS RAINALD MAPUNDA
881 TARIME SECONDARY SCHOOL M GALYEHU JOSEPH
882 MEATU SECONDARY SCHOOL M GAMAHEWA KAJEYEYE NSHASHI
883 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GAMALI M JUMA
884 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GAMALIEL AYUBU MOLLELI
885 SAME SECONDARY SCHOOL M GAMALIEL MLUNGWANA PETER
886 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M GAMALIELY G ISOTE
887 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GAMAYA MASUNGA
888 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GAMBE ZACHARIA
889 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GANDAMA MONDAY FRANCIS
890 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GAPI CHINGI
891 MWINYI SECONDARY SCHOOL M GAPI ALEX MAKOYE
892 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GAPTO APOLINARY
893 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GAPTO ARISTIDES KIWALE
894 MAGU SECONDARY SCHOOL M GARACHE G MAKORI
895 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GARROT ABBY SAWAYA
896 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GASAYA JOSEPH GASAYA
897 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GASHELI EDWARD
898 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASIANO A MMBAGA
899 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GASPA A MWAKALINGA
900 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GASPA ABEL MWAMPAGAMA
901 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GASPA I MUSHI
902 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASPA O NGOGO
903 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GASPAL SETH LWENGE
904 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GASPAR GWAMAGOBE
905 OSWARD MANG'OMBE S S M GASPAR KENZAGI
906 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GASPAR J KASWALA
907 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GASPAR MAHINDA BONIPHACE
908 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GASPAR SHAO PETER
909 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GASPARY MWADASI
910 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASPARY MASSAWE AFRICAN
911 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M GASPARY V MBUNGA
912 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPHAT
913 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASPER MGANWA
914 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M GASPER ROBERT
915 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASPER SELESTINI
916 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GASPER A MBWAMBO
917 CONSOLATA SEMINARY M GASPER ALKADO KOSOKA
918 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GASPER AMOS MWAMBIJE
919 UMOJA SECONDARY SCHOOL M GASPER ANATOLY JOSEPH
920 URU SEMINARY M GASPER APOLINE SHAYO
921 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M GASPER B HAMISI
922 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GASPER E MTANA
923 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M GASPER GILBERT MDEE
924 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPH MUSHI
925 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GASPER P CHAMBO
926 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GASPER S MWALUANDA
927 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GASPER STANSILAUS MARTIN
928 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GASTO MGOYA
929 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GASTO ANDREA CHANG'A
930 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTO BONEVENTURE LYIMO
931 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GASTO C WODITH
932 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M GASTO D FUMBO
933 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTO DIONES KOMBA
934 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTO DISMAS GABRIEL
935 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GASTO JOHN NGOWI
936 MWANGA SECONDARY SCHOOL M GASTO KRISTOFA MANASE
937 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASTO M ANANGISYE
938 OSWARD MANG'OMBE S S M GASTO M CHUMILLAH
939 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GASTO NESTOR MKONYI
940 BWAWANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBINSON
941 UYUI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAMSON
942 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE SEBASTIAN
943 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE THOBIAS
944 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILFRED
945 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE YUSUPH
946 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE A YUSTICE
947 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE ANGELO HAULE
948 BULUBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE B CHACHA
949 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MASERO
950 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES MLANDA
951 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE CLEMENCE PHILLIP
952 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E KISHIWA
953 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MAKINA
954 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL MTOKA
955 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE ENGLIBERT MLELWA
956 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GEORGE G PETER
957 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE H KATAMBI
958 KONGWA SECONDARY SCHOOL M HAJI RAJABU MPINGA
959 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HAJI RAMADHANI KITIADA
960 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAJI S MAJALIWA
961 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAJI S MTAWA
962 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAJI S NDEMBO
963 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HAJI SALUM MUHARAMI
964 MARA SECONDARY SCHOOL M HAJI SEMJIRU SHABANI
965 MOMBO SECONDARY SCHOOL M HAJI TEBE IBRAHIM
966 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAJI Y SULEIMAN
967 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAKI M SALUM
968 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HAKI PAUL ANTHONY
969 WATU SECONDARY SCHOOL M HAKIELI LUKA ELINAZI
970 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAKIM A RAMADHANI
971 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAKIMU BAKARI
972 NKASI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU FRED
973 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU NADHIRU
974 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M HAKIMU B RASHID
975 MWANZI SECONDARY SCHOOL M HAKIZIMANA JACKSON NTAZIHA
976 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAKLEI LENATO FUTE
977 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HALAJA CHARLES
978 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HALE MWAIKOOLE GABRIEL
979 SANGU SECONDARY SCHOOL M HALELUYA KALANJE
980 LOMWE SECONDARY SCHOOL M HALELUYA ELIRAHA MMWIRI
981 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALFA R IDDI
982 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HALFAN HAMZA
983 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HALFAN JUMA
984 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HALFAN KARIM
985 BARIADI SECONDARY SCHOOL M HALFAN A HALFAN
986 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HALFAN ABBAS HAGUPEMBA
987 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HALFAN ALLY ZIDADU
988 SAME SECONDARY SCHOOL M HALFAN K CHEKANAE
989 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HALFAN RAMADHAN MKONGO
990 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M HALFANI JAMES
991 KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI MWINYIMKUU
992 KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI HAMISI MAFITA
993 SAME SECONDARY SCHOOL M HALFANI HUSSEIN BAKARI
994 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HALID HASHIMU
995 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HALID MWINYI
996 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HALID H ISSA
997 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALID RADISLAUS MAPUNDA
998 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI CHIUNGULUMANA
999 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI MNAGUZI
1000 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HALIDI RAMADHANI
1001 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIDI SALUMU
1002 POMERINI SECONDARY SCHOOL M HALIDI SALUMU
1003 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HALIDI J MOHAMEDI
1004 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIDI M MATANZA
1005 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA AMIRI
1006 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA MUSTAFA
1007 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HALIFA MWEMBA
1008 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HALIFA D CHAKUSAGA
1009 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA DAGO SALUM
1010 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA H CHAUKURU
1011 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIFA H HUSSEIN
1012 BUNDA SECONDARY SCHOOL M HALIFA HAFIDHU HUSSEIN
1013 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIFA JUMA DAUDA
1014 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HALIFA MOHAMEDI KOMBA
1015 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M HALIFA SAIDI CHALAMANDA
1016 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HALIFE Y HALIFE
1017 KYELA SECONDARY SCHOOL M HALINGA EZEKIEL
1018 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M HALISI A SILI
1019 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HALISI ADAMSON BUHILI
1020 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HALISI PETER NGALAMA
1021 MUHEZA HIGH SCHOOL M HAMISI S HUSSEIN
1022 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S KANDOME
1023 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S MAKONGOLO
1024 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S MATIMBWA
1025 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI MASUDI
1026 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALUMU HAMISI
1027 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHAIBU MACHENJE
1028 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY A MWANKEMWA
1029 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY DEOGRATIUS MSILA
1030 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY JACOB NGUMBE
1031 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA HAMIDU
1032 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMZA JUMA
1033 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMZA MOHAMED
1034 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA RAJABU
1035 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMZA RASHIDI
1036 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMZA SAIDI
1037 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMZA SULEIMANI
1038 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDALAH OMARI
1039 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ALLI NAMTUNGA
1040 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA B IBRAHIMU
1041 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMZA HAMADI HOTTI
1042 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMZA JUMA MACHELA
1043 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JAFARY KALEKWA
1044 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JEREMIAH MHOJA
1045 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN KIDAGO
1046 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN MAKASI
1047 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUSTINE KIYEYEU
1048 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KARIM KATENDE
1049 MADABA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KELVIN SANGANA
1050 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KHALFAN MULIKA
1051 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KHALID ALLY
1052 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KIZINGA THABIT
1053 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M KOMBA
1054 MALECELA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MBONDE
1055 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MINGOLI
1056 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MOSHI
1057 WENDA HIGH SCHOOL M IBRAHIM M MWASHIUYA
1058 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M NJELA
1059 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M PAZI
1060 UMBWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SAIDI
1061 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SAIDI
1062 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SANZE
1063 COASTAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MALADI MATUNGA
1064 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MARTIN KHADAY
1065 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MBWIGA SANSAKALA
1066 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MENASSY MBULIGWE
1067 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MGAYA SINGIRA
1068 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MIKIDADI KIBOBO
1069 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MINIHAJI NUHU
1070 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMED MSANGI
1071 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMED RUMALA
1072 ILULA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWATONOKA NOAH
1073 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N ATHUMAN
1074 OCEAN SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N NAMKUMBE
1075 META SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NOLASCO LWEKELA
1076 USEVYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM O HUSSEIN
1077 MINJA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM O SHOMVI
1078 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY CHISHAKO
1079 MATAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY SIMA
1080 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM PETER MATHIAS
1081 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M IBRAHIM PHILLEMON MTEMA
1082 BINZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R HALUKU
1083 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R MKWAZU
1084 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R MULASYA
1085 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R NKONDO
1086 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R SEPH
1087 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHAN HASSAN
1088 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHANI KASIGA
1089 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHANI MBANO
1090 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RICHARD MAGOTI
1091 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S ABDI
1092 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S HAMAD
1093 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S HASSANI
1094 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAD HASSAN
1095 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAID CHANG'A
1096 MUHEZA HIGH SCHOOL M IBRAHIM SALEHE MATIBURA
1097 MARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SALIM KUSSAGA
1098 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMSON LUKOSI
1099 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMWEL DURRA
1100 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMWEL MASSAWE
1101 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABANI LIBUMA
1102 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHADRACK WATUGALA
1103 UWATA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SIMON MWINYI
1104 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M IBRAHIM SUFIAN LUBUGO
1105 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM TOY KALIMA
1106 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IMA A KAPOJA
1107 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IMAM ABED SWAY
1108 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMAMU H MPACHA
1109 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IMAMU J HAMISI
1110 MATAKA SECONDARY SCHOOL M IMAN KASIM CHALAMILA
1111 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IMAN NIVARD MHAGAMA
1112 HANDENI SECONDARY SCHOOL M IMANI JOSEPH
1113 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IMANI KELESELA
1114 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IMANI RAPHAELY
1115 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI SHAUSHI
1116 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI E HUMBA
1117 KIUMA SECONDARY SCHOOL M IMANI K MWANJISI
1118 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMANI K SELEMANI
1119 MATAI SECONDARY SCHOOL M IMANI SAMWELI MBATYANI
1120 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IMANI YAHYA IBRAHIMU
1121 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON AYUBU JACKSON
1122 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B HAMU
1123 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B JOSEPH
1124 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B KILANGA
1125 KIGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON B MASSALA
1126 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JACKSON B MWARABU
1127 MAUA SEMINARY M JACKSON B SHIRIMA
1128 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JACKSON BAHATI BARONGO
1129 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON BRAISON MBAGO
1130 MWANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON C CHIVULO
1131 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M JACKSON C JOSEPH
1132 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON C MLILO
1133 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON C RUGUMISA
1134 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M JACKSON CASTY NJAU
1135 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHAMU JOSEPH
1136 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHARLES KIMENZU
1137 ILULA SECONDARY SCHOOL M JACKSON COSMACE KIBIKI
1138 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MAKINDA
1139 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MAPUNDA
1140 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MINJA
1141 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MISANGIA
1142 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MSHANA
1143 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DAIMA NGIMBA
1144 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON DANIEL BANDA
1145 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DICKSON KURUBONE
1146 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON DONATUS NGUWILA
1147 SINGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON E LEMAH
1148 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MBENA
1149 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MSEMWA
1150 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MWILOGOLA
1151 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON E WANGAEL
1152 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELISAMEHE MSUYA
1153 WIZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELSON MBEMBELA
1154 WILIMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ENGLIBETH MWAGENI
1155 SADANI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERASTO NDANZI
1156 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON ESAU CHALO
1157 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JACKSON EVANCE KIWELU
1158 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON F BITAMALE
1159 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON F KIRIA
1160 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JACKSON F MALIMUSI
1161 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JACKSON FESTO MBILINYI
1162 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON FIDOLIN MGAYA
1163 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK MILANZI
1164 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK NGOLLY
1165 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FREDRICK MCHAU
1166 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON FULKO KINUNDA
1167 PIUS SECONDARY SCHOOL M JACKSON G BAKUNDWE
1168 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON G KIROKA
1169 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON G SIKAPONDA
1170 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON GABRIEL MACHA
1171 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M JACKSON GASPER NGOWI
1172 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GERALD WILLIAM
1173 ILULA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GIDION MKALAWA
1174 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GOSBERT KASIMBAZI
1175 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GREYSON KIGOLA
1176 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON H MWAKISYALA
1177 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HAMENYA PHILIPO
1178 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JACKSON HEBRON ANDONDILE
1179 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HENRY DOMINIC
1180 NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON HERMAN ENOS
1181 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON HERMAN MWANGINGO
1182 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACKSON I MASSIBA
1183 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON I NYAGALI
1184 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMAL HUSSEIN
1185 MIONO SECONDARY SCHOOL M JAMAL OMARY
1186 MWANZI SECONDARY SCHOOL M JAMAL KIPUNDE YASINI
1187 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMALI MSUMI
1188 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MDUGI
1189 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAMALI M MTONGO
1190 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMALI MUSTAPHA NGENG'ENA
1191 MOMBO SECONDARY SCHOOL M JAMALI S YUSUFU
1192 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMALY GERVAS
1193 WILIMA SECONDARY SCHOOL M JAMALY SAIDI JAMARUNI
1194 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAMES ALBANUS
1195 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAMES AUGUSTINO
1196 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M JAMES BARAKA
1197 BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES BUGULI
1198 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES CHARLES
1199 BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES COSTANTINE
1200 MWINYI SECONDARY SCHOOL M JAMES DAVID
1201 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS
1202 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIASAFU
1203 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAMES EZEKIEL
1204 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES GAUDENSI
1205 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KANANDA JAINO
1206 SWILLA SECONDARY SCHOOL M KANDEGE DAVID
1207 LINDI SECONDARY SCHOOL M KANDIDUS PANCRAS MIGOHA
1208 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KANDILA J KANDILA
1209 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M KANDO F MANYAMA
1210 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KANIBIUSY ANJERO SANGA
1211 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KANIGI PAUL
1212 BINZA SECONDARY SCHOOL M KANIKI N KISINZA
1213 SALESIAN SEMINARY M KANISIO GEORGE JAMBO
1214 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M KANISIUS MSAGALA
1215 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KANISIUS MWANIBINGO
1216 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KANISIUS SANGAWE
1217 PUGU SECONDARY SCHOOL M KANISIUS S SANGAWE
1218 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KANJANJA MWIMIKE
1219 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KANJELE KHAMIS MUSSA
1220 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KANOGU MWANDU
1221 KARATU SECONDARY SCHOOL M KANOGU R CHARLES
1222 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KANUDA JOHN
1223 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANUDA MANYANGU
1224 KARATU SECONDARY SCHOOL M KANUDA MASANJA
1225 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M KANUDA NGANDI
1226 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KANUDA NTUGWA
1227 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KANUDA SHEGA
1228 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KANUDA M GATTA
1229 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KANUTI KARIA MTEY
1230 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KANYENZE THOMAS MZUKO
1231 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KANYEPO ALCADO
1232 PUGU SECONDARY SCHOOL M KANYERERE REVOCATUS
1233 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANZA DOTTO
1234 GEITA SECONDARY SCHOOL M KAOMBWE K EMMANUEL
1235 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M KAPAYA J LUHONDO
1236 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KAPELA LEONARD NGAIWA
1237 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KAPERA ABDALLA RASHID
1238 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KAPEYU KISUMO
1239 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KAPILIMA MOHAMMED
1240 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KAPINE THOMAS
1241 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KAPINGU Y RUTENGWE
1242 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KAPOMA DAMIANI KAWOGO
1243 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KAPULI MPEMBA
1244 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAPUYA A SAID
1245 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAPUYA H MGALA
1246 HANDENI SECONDARY SCHOOL M KARAMA H KITOMARI
1247 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KARANI JUMANNE
1248 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KAREEM MRISHO MUSSA
1249 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KARIA JOSHUA
1250 IMAGE SECONDARY SCHOOL M KARIBIA ROZMEN MSUVA
1251 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KARIGO S GILBERT
1252 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KARIM ABDALLAH
1253 NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM HIJA
1254 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIM MAULID
1255 NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM MOHAMED
1256 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM MSANGI
1257 AIRWING SECONDARY SCHOOL M KARIM MZIMBILI
1258 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KARIM A FUNDI
1259 LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIM A MPUTA
1260 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM ARNOLD NKYA
1261 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIM H MITURO
1262 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM J IDDI
1263 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KARIM M ABDALAH
1264 OCEAN SECONDARY SCHOOL M KARIM M IBRAHIMU
1265 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KARIM MAJID HASSANI
1266 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM MOHAMED SANGAWE
1267 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KARIM RASULY MCHOMVU
1268 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAZIDI
1269 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MIRUMBI
1270 BINZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PIUS
1271 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN RESPICIAS
1272 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN RICHARD
1273 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMPUNGWE
1274 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN WILFRED
1275 EAGLES SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MAFURU
1276 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MREMI
1277 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LANDELINI SHAO AUGUSTI
1278 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LANDIS KURESOY SANING''O
1279 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LANGAI KASHINJE
1280 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LANGENI E MSANGI
1281 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LASAM YAHAYA CHELASA
1282 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LASTO BRIGHTON MGINDO
1283 SINAI SECONDARY SCHOOL M LAUDEN DICK MALANGO
1284 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LAUDI E CHOGO
1285 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAULENCE M NYENYE
1286 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAULIAN WENCESLAUS
1287 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAUMA HAMIS
1288 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAUREAN MBOGO
1289 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAUREN CORNEL LAURENT
1290 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE JOHN
1291 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE BONIFAS MSULE
1292 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE E NYENGE
1293 MBEYA SECONDARY SCHOOL M LAURENCE F MBIRANGU
1294 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE GABRIEL SHOO
1295 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE LUCAS ALFONCE
1296 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAURENT CHACHA
1297 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL
1298 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT ENOSY
1299 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
1300 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
1301 MOMBO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
1302 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOSEPH
1303 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAURENT LUCAS
1304 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT LUGATA
1305 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LAURENT MAKUNGU
1306 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M LAURENT MICHAEL
1307 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAURENT SHILUMBA
1308 BINZA SECONDARY SCHOOL M LAURENT THOMAS
1309 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LAURENT ALPHONCE KURWA
1310 MIONO SECONDARY SCHOOL M LAURENT B SOKESHA
1311 KASOMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT C MSIBA
1312 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DAMAS MUMWI
1313 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DISMAS MATHEW
1314 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LAURENT DOMINIC TEMBO
1315 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAURENT E CHIMBIRANI
1316 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EDSON MHANZI
1317 MWINYI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL KILEWO
1318 PAMBA SECONDARY SCHOOL M LAURENT FORTUNATUS FORTUNATUS
1319 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT FRANCIS LUGEMA
1320 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LAURENT FRANK LYATUU
1321 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAURENT GABINUS MHAGAMA
1322 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAURENT GAUDENCE MRINDOKO
1323 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT GREGORY KERYOBA
1324 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAURENT GWERINO DUGANGE
1325 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LAURENT J LYAKURWA
1326 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN LIKALANGO
1327 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN SILAYO
1328 SANU SEMINARY M LAURENT JOSEPH BERNARD
1329 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L ONESPHORI
1330 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L SULLE
1331 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LAURENT LAURIAN KAIJAGE
1332 EMMANUEL II SECONDARY SCHOOL M LAURENT M JOHN
1333 SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT M MBOTWA
1334 SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL KAPELA
1335 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL NKEZIDYO
1336 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAURENT R MWAKIPEKA
1337 MADABA SECONDARY SCHOOL M LAURENT S MALINJI
1338 OCEAN SECONDARY SCHOOL M LAURENT SAPATU MAKANDE
1339 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LAURENTI Q DUWAY
1340 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LEONARD NIIMA LUCIANI
1341 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD PETRO KISINZA
1342 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LEONARD S NKUBA
1343 UYUI SECONDARY SCHOOL M LEONARD TABU WANGA
1344 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LEONCE LUSAMBO
1345 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE THOMAS
1346 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEONCE A BIZIMANA
1347 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE M KALISTI
1348 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LEONIS SANGUYA
1349 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEO-PENDAELI P KYAUKE
1350 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEOPOD MATENUS DANDA
1351 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LESIKARH E SAIGURAN
1352 MUHEZA HIGH SCHOOL M LETALYIUS JOSEPH MBAWALA
1353 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MAGAI SAMSON
1354 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MAGAIBUNI SANZIGE MAGAIBUNI
1355 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGAIWA GIBECHE KEHONGO
1356 KILOSA SECONDARY SCHOOL M MAGAKA MWANDU
1357 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGAMBO FRANCIS
1358 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MAGAMULA KASIMIL
1359 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGANDA ZAKARIA
1360 MIONO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA BAHATI
1361 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGANGA HAMIS
1362 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA HULIKI
1363 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA MASHAKA
1364 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAGANGA PAULO
1365 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA SAMBAI
1366 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M MAGANGA A KAPUYA
1367 CHATO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA G OKEYO
1368 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MAGANGA KABADI BENEDICT
1369 KABANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA M MACHIBYA
1370 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA MAZIKU SHIJA
1371 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA S SONGAMBELE
1372 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MAGANGE J CHIUNA
1373 USEVYA SECONDARY SCHOOL M MAGASHA JAMES
1374 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M MAGASO GUNDA MAGASO
1375 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAGAYANE BUSAGI MAGAFU
1376 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MAGEHU MAKOYE
1377 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE DEUS
1378 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE GITTU
1379 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE JIBENDE
1380 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE KIJA
1381 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE KISABO
1382 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MAGEMBE LUPELENGETYA
1383 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MABULA
1384 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MAHANGILA
1385 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MLINGWA
1386 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE SIMOTH
1387 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE BULUBA MAGEMBE
1388 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE N JUMA
1389 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGEME LUBELEZI
1390 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAGEME MABULA
1391 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGENDO HAMIS
1392 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAGENI BUTTI
1393 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGENI CHARLES
1394 KASOMA SECONDARY SCHOOL M MAGERE MASIGE
1395 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGESA LUNUNGU
1396 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGESA MAGOMA
1397 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAGESA MGENDI
1398 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGESA MSESE
1399 NYERERE SECONDARY SCHOOL M MAGESA MWITA
1400 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAGESA OMARY
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!