Sunday, May 22, 2016

Majina Ya Wanafunzi 1400 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Mafinga-Iringa

NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F AGATHA RAMADHAN
2 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AGATHA A KYARA
3 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AGATHA ANDREA WARANCE
4 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA B IRAMBU
5 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA B SAMATA
6 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA CHARLES MALIA
7 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F AGATHA CHARLES MASUA
8 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA DEOGRATIUS MBOYA
9 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AGATHA DONALD MAKINGI
10 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F AGATHA ELIAS MICHAEL
11 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA GILBERT MAEMBE
12 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL F AGATHA HENRY KAMBALOYA
13 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGATHA K FAUSTINE
14 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F AGATHA K NGOWI
15 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AGATHA L EDWARD
16 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F AGATHA MAKAUKI DOMINICK
17 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F AGATHA MARCO LUOGA
18 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA MARTIN MASONG
19 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AGATHA MAURUS MBUNDA
20 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F AGATHA MAZYEGA SHEDRACK
21 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE B MAMBO
22 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE B MNALI
23 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BARNABA MWACHA
24 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BEATUS MSANGILA
25 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BENESTER MOSHA
26 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BENSON MWABULAMBO
27 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BERNARD SANDULI
28 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BEATRICE BONIFACE LESSO
29 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BONIFACE MANYAGA
30 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE C KILENZA
31 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BEATRICE C MALLYA
32 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHARLES MROPE
33 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHARLES NMNYIWA
34 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CLAY SANGA
35 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE D FREDRICK
36 PWANI S3811 OVERLAND SECONDARY SCHOOL F BEATRICE D NDUMBALA
37 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DANIEL HUME
38 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DANIEL SINGOLILE
39 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MACHA
40 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MALUILA
41 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CAMARA MAHAGULA
42 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CANDIDUS KULAYA
43 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CESS PHUNDY
44 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE D MALLEY
45 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F CATHERINE D MWAMAKULA
46 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DEOGRATIUS MATATA
47 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DISMAS MUHANGA
48 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E ERNEST
49 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E KAMISA
50 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CATHERINE E KAPILIMA
51 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CATHERINE E KISHE
52 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E NJUU
53 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EDMOND SOMI
54 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMANUEL ULOMI
55 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMMANUEL MARODA
56 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE F MASSAWE
57 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE F MILANZI
58 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANCIS MSONGAMWANJA
59 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANCO PILLA
60 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE G CHARLES
61 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH M TASINGA
62 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F DEBORAH PHILIP MATHIAS
63 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH S KWEKA
64 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DEBORAH SIMON MWAKYEMBE
65 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DEBORAH Y NASSON
66 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEBORAH YALED MWAMLIMA
67 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEFLIS JACOB HAULE
68 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DEFRINE JUSTINE MADEGE
69 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELCHARITY AGGREY MOSHI
70 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DELFINA BERNAD NGANDA
71 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELIA LWEKIKA
72 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELICE JESSE
73 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F DELIFINA ADELAID SILAYO
74 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELIGHT WILLIAM KIHUNRWA
75 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F DELILA J ANGELO
76 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DELILA SEPHANIA NTAMALA
77 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL F DELINA EPHRAIM
78 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELIVITHA KABAIKILIZA DAVID
79 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F DELPHINA DELPHINUS
80 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F DELPHINA IGNATIUS
81 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDNA PETER KIMWERI
82 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDNA RICHARD MARANDU
83 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EDNA S ELIABU
84 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F EDWIGA AMANDI FELIX
85 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F EDWIGA ISAAC MBACHO
86 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F EDWIGA LASWAY ROMANI
87 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDWINA ERICK
88 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EDWINA KOKUSHUBIRA JEREMIAH
89 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F EFEMIA FESTO
90 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EFFORTE FULGENCE MPIRI
91 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F EFIANA PETER MGENI
92 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EFRASIA MREMA STEPHAN
93 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EFRAZIA ABELY
94 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EFRAZIA LAMECK
95 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EFROSINA VENANT KILASI
96 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EFUGENIA FELIX MASSAWE
97 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EGBERTHA B JOSEPH
98 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EGIDIA EDIGARD KATUNZI
99 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EGLA EDWARD MAWONA
100 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F EGLA EZEKIELY NZIGE
101 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELICE EMMANUEL
102 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELIETH NEEMA EZRA
103 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELIETH PERFECT KESSY
104 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ELIMINATA SEMBO BAJUTA
105 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIN KINSHAGA MARKO
106 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ELINAMI NAFTAL MOLLEL
107 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ELINIPA NDEKIRWA KANUYA
108 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ELINORA EMMANUEL MOLLEL
109 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIPENDO BENARD
110 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELISAMEHE ELIWAAJABU SAFIEL
111 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ELIUPENDO J NASSARI
112 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIUPENDO ZAKAYO ANNEY
113 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F ELIWILIMINA KOKUONDELA BUBERWA
114 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F ELIZA RAYMOND ALLY
115 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MAKUKE
116 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NGONZOO
117 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MDOKA
118 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FELIX TESHA
119 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F ELIZABETH FERDINAND LYARUU
120 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MACHARE
121 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MBEZYA
122 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JACOB SHIRIMA
123 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOHN PETER
124 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JONAS KWEKA
125 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOSEPH TAIRO
126 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ELIZABETH JOSEPHAT MALYA
127 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH L MATHIAS
128 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ELIZABETH LUDOVICK NDAYAHUNDWA
129 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M SANDEMU
130 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M TESHA
131 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F ELIZABETH MEDADI KAVISHE
132 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH RABIEL MBWAMBO
133 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH V JACKSON
134 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH Y BAYNIT
135 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F ELLEN DANIEL BIRORE
136 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F ELSIE J LAIZER
137 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EMELINE P UKASHU
138 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERENSIANA MROSSO ALPHONCE
139 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F EMILIA SERAPHIN MHINDI
140 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EMILIANA A MADYANE
141 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F EMILIANA FOCUS MALLYA
142 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EMMA S AFRICAN
143 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA RICHARD CHARLES
144 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ENATHA L MUHIMBULA
145 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA MARCO HIMBA
146 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EPIPHANIA KOKUBANZA RWEZAURA
147 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERICA G MBOGO
148 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F ESHA MOHAMED
149 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER PETER
150 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ESTER PETRO
151 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTER ANNA OBINJU
152 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ESTER DONALD MMARI
153 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F ESTER EDWARD MOLLEL
154 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F ESTER EDWIN MANJIRA
155 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ERICK MOSHI
156 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTER S KARISMA
157 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ESTER WILSON GODLUCKY
158 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTHER MARTINE
159 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOSEPH NYANGA
160 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ESTHER VICTOR CHITALULA
161 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ESUPAT LEMBURIS LAIZER
162 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ESUVAT KEPHASY KIVUYO
163 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EUGENIA J SWAI
164 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EUNICE C MASAVA
165 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA ANTHONY
166 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F EVA MWAMPASHE
167 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EVA GILBERTH MALYA
168 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EVA GOODLUCK LYIMO
169 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F EVA SHEDRACK KATANI
170 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F EVALIFE EMANUELY
171 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVALINE E AKYOO
172 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EVALINE M PELLO
173 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVALINE MASSAWE JOHN
174 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EVALYNE E LEKEI
175 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVELINA MATHIAS
176 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F EVELINE JULIUS KAHENA
177 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EVERLYNE E SIJONGOLO
178 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EVODIA BOLGIAS KAPINGA
179 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVODIA J NUNGO
180 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FARHAT ABUBAKAR
181 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F FARHAT HAROUB KHALFAN
182 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FARHAT O AMEIR
183 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FARHAT S MASOUD
184 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FARHINA YAHYA
185 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FARHIYA A MISSANA
186 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F FARHIYA HARITH SULEIMAN
187 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARHIYA M HEMED
188 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F FARHIYA YUSUPH ISMAIL
189 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F FARIDA AMOSI
190 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F FARIDA BOLLENY
191 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FARIDA FIDELY
192 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F FARIDA GINDO
193 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F FARIDA ISSA
194 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FARIDA JIMMY
195 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F FARIDA KABYEMERA
196 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F FARIDA KAMBI
197 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FARIDA KISINDA
198 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA MAHADI
199 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F FARIDA MPAGWA
200 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F FARIDA M KIMBWE
201 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F FATEMA ISSACK KASSAM
202 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FATINA K MSHANA
203 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FATMA A JUMBE
204 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FATMA SAIDI MIKOKI
205 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F FATUMA A SELEMANI
206 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FATUMA SALUMU KIECHA
207 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA AWADHI KIRUNDWA
208 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA H SELEMANI
209 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FAUSTA ANORLD
210 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTA KIMARIO VENANCE
211 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTA SHABANI SEKUBA
212 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA ALOYCE PROTASE
213 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTA J ISSABU
214 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F FELISTA YOHANA MOLLEL
215 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MROSSO SILVESTI
216 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FILIPINA MAKATA DESDERY
217 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FILMA NCHIMBI
218 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FITINALA SOLOMON BAKARI
219 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F FLORA KIPAPURWA
220 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F FLORA GUNDRAM FUNGAMALI
221 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FLORA LEWIS KAAYA
222 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORA NDERINGO NASSARY
223 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FLORA RENATUS MUTAKYAWA
224 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORA SIMON SAILO
225 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORA SIMON WIMILE
226 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORENCE GOODLUCK
227 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE ALOYCE MSAKI
228 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FLORENTINA S JOKEYA
229 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FRAGRANCE F MAFFA
230 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA VICTORY KIBIKI
231 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FRIDA GERVAS
232 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FRIDA MOSSES
233 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FROLA JONCE
234 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F GIFT SANGITO
235 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GIFT EVARISTO MGAYA
236 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GIFT G DIAH
237 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F GIFT GEORGE MANG'ANA
238 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F GIFT GEORGE SWAI
239 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GIFT H KAYUNGUYA
240 PWANI S4083 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL F GIFT JIMMY DAVID
241 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F GIFT LILIAN MBUNA
242 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F GIFT MAICO LUHWAGO
243 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F GIFT N MTENGA
244 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GIFT PACKSHARD MKONGWA
245 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GIFT R AKYOO
246 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIFT RAPHAEL MOLLEL
247 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GIFTIEL ABEDI MLACK
248 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F GIFTNESS G SHOO
249 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIGWA DUTTU
250 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GILDA SWAI
251 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GILDA ALOYCE BARNABA
252 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GILDA ELIMIZON LYIMO
253 RUKWA S4785 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F GILIAN LAURENT NAZARY
254 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F GISERA ROBERT NJERU
255 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIVEN JAMES MARO
256 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GIVEN JOSHACK MGIMBA
257 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F GIVEN R CHRIZOSTOM
258 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GLADIS JUSTINE
259 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F GLADNESS A MARTIN
260 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ALOYCE TEMU
261 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLADNESS J KINGALAMI
262 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GLADNESS RICHARD MACHA
263 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ZACHARIAH MUSHI
264 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GLORIA FESTO
265 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GLORIA CASPAR ZENDA
266 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F GLORIA GADI JOHN
267 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLORIA GERMINUS SAMBAYENA
268 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MALLYA
269 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MASSAGA
270 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GLORIA JEREMIAH MOLLEL
271 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GLORIA L NINDI
272 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLORIA MARK THEOBALD
273 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GLORIA RAPHAEL TESHA
274 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F GLORIA TADEUS MORINGE
275 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GLORIA W CHUWA
276 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA Y SUMARY
277 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GLORIANA NICHOLAUS KILEO
278 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F GLORY ALOYCE
279 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GLORY KAMWELA
280 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY AZAEL MUNISI
281 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GLORY E MASSEY
282 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY EMMANUEL KAAYA
283 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLORY GODWIN MWANGA
284 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F GLORY J MWANDRI
285 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GLORY JULIUS MOLLEL
286 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F GLORY KAZANIA KIMAMBO
287 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F GLORY M GODSON
288 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GLORY MOHAMED KAMTANDE
289 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY O SHOO
290 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY OBEDI AKYOO
291 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F GLORY WILLIAM MAMIRO
292 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F GRACE JACKSON
293 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F GRACE PHILLIP
294 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GRACE ROBERT
295 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GRACE ALFRED MHEWA
296 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GRACE AMINIEL MOLLELI
297 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE BONIPHACE NSONGOMA
298 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GRACE CHRISTOPHER MOLLEL
299 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE E SIKAWA
300 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GRACE JUMA MUNISHI
301 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GRACE L SUGILO
302 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GRACE M IBRAHIM
303 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GRACE M TILUMANYWA
304 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GRACE P MZERU
305 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GRACE RONALD NKYA
306 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F GRACE RUMISHAEL MARIKA
307 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GRACE SYLVESTER KAMELLE
308 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GRACE YONA EVAREST
309 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GUDILA LINUS JOSEPH
310 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GUSTAVIA E MGODE
311 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ALFAN
312 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HALIMA BAKARI
313 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HALIMA HADJI
314 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMISI
315 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMZA
316 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMZA
317 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HALIMA HASSAN
318 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HALIMA IDD
319 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA ISMAIL
320 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ISSA
321 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HALIMA JACKSON
322 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F HALIMA JUMA
323 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HALIMA KIDAYA
324 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA MCHELA
325 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F HALIMA MKONDA
326 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HALIMA MOTTE
327 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA MSAGATI
328 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F HALIMA MUSSA
329 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HALIMA NYONI
330 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAMADHANI
331 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F HALIMA LEMA MRWANA
332 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA O SHOO
333 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA S HATIBU
334 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F HALIMA SAMMY MAKILLA
335 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HANIFA R MISANYA
336 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F HAPPIFANIA SOSTEN ASSEY
337 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS LEONARD
338 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PETER
339 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS GEORGE SOLOMON
340 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SILIVESTER MBANDO
341 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HAPPNESS J NYAMBOGE
342 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F HAPPY GIDEON
343 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HAPPY DANIEL KANDA
344 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPY E TEMBA
345 ARUSHA S0647 NGARENANYUKI SECONDARY SCHOOL F HAPPYGLORY SOLOMON
346 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS LUGENDO
347 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HAPPYNESS EDMUND KILEO
348 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS G MBISE
349 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F HAPPYNESS H YONGOLO
350 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS M ERRO
351 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MTENZI NG'UMBI
352 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F HAPPYNESS NDESAMBURO MOSHI
353 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS P MOLLEL
354 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ZACHARIA AROBOGAST
355 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAWA B RAMADHAN
356 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F HAWA HAMISI MUNYAPANDA
357 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HAWA M BOMA
358 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HAWA W JUMA
359 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAZIA M MGALE
360 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT W RINGIA
361 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HEDWIGA P KIFWELA
362 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F HELEN SABIN SHIRIMA
363 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HELENA PIUS
364 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HELENA WILLIAM
365 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HELENA ANDREA KIHWELO
366 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HELENA I MURGE
367 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HELENA M MASSAGA
368 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F HELENA MICHAEL MASAITI
369 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HELLEN D HAMIS
370 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HELLENA F MSISI
371 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F HERIETH MAMELA
372 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HIDAYA MOHAMED
373 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HIDAYA A CHANG'A
374 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HIJIRA ABDI SAIDI
375 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F HILARIA N SWAI
376 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F HILDA KENNEDY DAUDI
377 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HILDA R MASELE
378 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HILDA R WALALAZE
379 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F HILDA YUNAMI KIMARO
380 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F HOPE J FREDRICK
381 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HOSIANA FABIAN
382 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA JOEL LAO
383 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HUSNA MBENA
384 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HUSNA RAMADHANI
385 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HUSNA AMIRI OMARY
386 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HUSNA MOHAMED NIGERA
387 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HUSNA RAMADHANI KIDORI
388 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE RWENYAGIRA
389 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F IRENE SAILE
390 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SALUMU
391 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SAMWEL
392 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SANGA
393 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE SYLIVESTER
394 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F IRENE THEMISTOCLES
395 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F IRENE ULAYA
396 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F IRENE VICENT
397 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F IRENE WATCHINGER
398 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F IRENE WILSON
399 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE ZACHARIA
400 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL F IRENE ZEPHRENE
401 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A GETTACHEW
402 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F IRENE A MARANDU
403 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F IRENE A MASAWE
404 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE A MILLINGA
405 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE A MTOBESYA
406 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A MWANJATI
407 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A OLOMI
408 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IRENE B EDWARD
409 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IRENE E MARWA
410 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F IRENE EDWIN KIDEHELE
411 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F IRENE GASPER LAIZER
412 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE GILBERT TEMBA
413 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F IRENE HONORY MKELEMI
414 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F IRENE J MBISE
415 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE JAMES LAIZER
416 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE P KIVUYO
417 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F IRENE PRONETH LASWAI
418 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE SIMBO KIMARO
419 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE T MUSHI
420 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F IRENE TESHA ROGATH
421 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F IRENE THADEUS TENGA
422 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE Y MCHOMVU
423 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F IVON ALEN KILEO
424 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F IVON WILSON TERRY
425 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F JACKLINE L KISAMO
426 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LAURENT ANAELY
427 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LAWLENCE ANTHONY
428 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LEONARD MSHANA
429 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F JACKLINE LUCAS MESIAKI
430 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LUTUFYO MWAKILIMA
431 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M BAWAZIR
432 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M JAPHET
433 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M JOHN
434 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M MASHAKA
435 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JACKLINE M MUSHI
436 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M NGWAYA
437 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M SOSOMA
438 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M STEPHANO
439 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MADARAKA MBILINYI
440 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MARKO MBWILO
441 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MATHIAS SANZE
442 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MATTHEW CHAULA
443 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MBOYA HUSSEIN
444 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MGORE MARWA
445 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F JACKLINE SERVINUS SHIRIMA
446 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JACKLYN SALVATORY MBWAMBO
447 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE ALFRED MUZUKA
448 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE B MWASHIMAHA
449 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JAMILA SELEMANI
450 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JAMILA HASSANI KAKUBA
451 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F JANE NGETA
452 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F JANE SWATI
453 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANE WILSON
454 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JANE DAVID MWAKIKAGILE
455 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JANE F CHENGULA
456 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANE F MLAY
457 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F JANETH JOSEPH
458 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F JANETH MATHAYO
459 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANETH C MBISE
460 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JANETH E LYIMO
461 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JANETH EMANUEL MRUMA
462 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JANETH H SHIRIMA
463 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANETH JAMES JOSEPH
464 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JANETH P MASSAWE
465 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH T KISOKA
466 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F JASMIN R MSEMO
467 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F JEMA BENJAMIN
468 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F JEMA LEONARD
469 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JEMIMA MALANGAHE
470 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F JENI RICHARD LONGWA
471 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F JENIFER B MASHAURI
472 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JENIFFER L MAJI
473 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JENIPHER SHISALALIA MUNISI
474 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F JESCA HERIEL
475 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JESCA JOHN
476 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F JESCA D TARIMO
477 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JESCA ELISARIA NGOWI
478 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F JESCA J KAMHABWA
479 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JESCA JEREMIAH MOLLEL
480 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIGWA SITTA
481 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F KIHENGU PAULO MNEMA
482 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KIJA LAMECK
483 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F KIJA MABULA
484 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KIJA SAMSON
485 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KIJA BENJAMIN NKONYA
486 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F KIJA N MWAHU
487 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F KIJAH L MBOJE
488 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIJOLI J BAKARI
489 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KILAMTSWA J MAKONA
490 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F KIMMY SANJAY CHUDASAMA
491 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F KINDNESS NARCIS NKYA
492 MANYARA S2386 TLAWI SECONDARY SCHOOL F KIREU M OLEKENI
493 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KIRSTY OUSO
494 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F KISA KEFA
495 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F KISA S MWAKAPANDE
496 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F KISHA WINNIE
497 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA ARON
498 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F KISSA MBENA
499 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F KISSA MWAKILASA
500 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LEAH MSAFIRI MNDEME
501 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEL M MILIGO
502 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABEL M OWDEN
503 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M ABEL M SAMWEL
504 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL M SESABO
505 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABEL MANAMBA JAMES
506 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ABEL MELKIORI MROSSO
507 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEL N SELEMAN
508 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABEL NAFTAL GISMOY
509 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABEL NYANDA TANO
510 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ABEL P LAURENT
511 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M ABEL PETRO MADURU
512 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABEL PIUS MGAYA
513 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M ABEL R BENEDICTO
514 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABEL R MAHUNDA
515 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL RAYMOND KIWIA
516 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL REAL PETER
517 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ABEL RODEN MLIGO
518 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABEL S KASEKWA
519 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL SHAYO GUSTAPH
520 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABEL STEPHANO MATERU
521 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABEL STEVENE MNKENI
522 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ABEL SULEMANI CHAVALA
523 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEL VENANCE AMANI
524 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ABELI AMBELE
525 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABELI MAGESA
526 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABELI PHILIMONI
527 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABELI SAMWEL
528 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABELI A SIMBILI
529 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ABELI BARTHORMEW MSILU
530 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABELI E MRUMA
531 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ABELI JOHN JOSEPH
532 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M ABELI KAMILE MWALASE
533 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ABELI S MBWILO
534 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ABELI S SAFARI
535 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABELLI JOHN
536 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABELLY J SIMWANZA
537 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABELNEGO GAITAN KAGANGA
538 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABELY AMOSY
539 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ABELY SENTORE
540 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABELY WILLIAM
541 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABELY M SHITA
542 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ABENEGO K EKONIA
543 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABIA ALBAN
544 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABIA BENEDICT MGOBA
545 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABIAS LAURIAN
546 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABIAS OBED NTAGUDA
547 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABIEL JOHN NDONDOLE
548 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI AUDAX
549 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI YUDA MINJA
550 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABIJANI PAULO WEREMA
551 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABILAH SAID
552 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABILAH A MWENJUMA
553 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABILAH NASSORO MAGOTO
554 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABILAHI ATHUMANI
555 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABILAHI A YUSUFU
556 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABILAHI MOHAMEDI ALLI
557 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ABILAHI N KULATA
558 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M ABILAHI N SELEMANI
559 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABILAHI S ABDALLAH
560 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABILI CHAKUPEWA
561 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABILI A MWAKIBUGI
562 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABILITY T MWALIMO
563 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL M ABILIUS ADRONICUS
564 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS ABEL MOSHA
565 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M AMIRI SHABAN
566 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M AMIRI ABDI YAHAYA
567 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M AMOS A MAKAZA
568 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ANOLD N JULIUS
569 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ANTON F MWASHIBANDA
570 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ASTEL B KOMBA
571 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SADOCK NYAMANZA
572 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMSON SAID
573 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMSON SANGA
574 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMWEL CHILEWA
575 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SCOUT ANDREW
576 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHABAN RAPHAEL
577 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BARAKA SHABANI MONKO
578 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHIGWA HAMIS
579 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHOKIA KIMATHY
580 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SILOLI KISAWIKE
581 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA SOLOMON MWENDO
582 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SOSPETER MAKENE
583 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BARAKA T SICHONE
584 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA THOMAS MALENDEJA
585 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA TUNZO MAPANDE
586 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA TWISA MWASIMBA
587 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA V CHALAMILA
588 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA VICENT MWITICHILA
589 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA W ALFAYO
590 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA W LANG'O
591 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILBROAD KIBAGO
592 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILLIAM MNDEME
593 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA Y CHITENDE
594 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BARAKA Y MWAMENGO
595 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA YASSIN MUNUO
596 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YESA MWANGA
597 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YOEL JIBU
598 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA YOHANA WILSON
599 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA YONA ANDREA
600 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YOSIA MBWILO
601 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA YUSUPHU NYADWIKE
602 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA Z LAIZER
603 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BARAKAEL GABRIEL
604 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL JACOB
605 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BARAKAEL FREDRICK LYAKURWA
606 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL PAULO MUNUO
607 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL PETER MBISE
608 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL SAMWELI MEASI
609 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M BARAKAELI ROBERT NASSARY
610 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M BARAKAT MUHAMMAD
611 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BARDEN A MINGA
612 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BARGHASH SALUM
613 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARICK DEVIS
614 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARICK BARACK ANDERSON
615 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BARICK JOSEPH BOHELA
616 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARICK T SAMBUO
617 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M BARICK Z MWINUKA
618 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARIKI EPHEL
619 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M BARIKI ESTON
620 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARIKI JOHN
621 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M BARIKI KAJANGE
622 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARIKI NDELWA
623 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARIKI PETER
624 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARIKI ASHERY NYIKA
625 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BARIKI BISANDA ZABLON
626 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARIKI JOHN MANYANGA
627 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARIKI K JEKONIA
628 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BARIKI LUCAS LWEGO
629 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BARIKI M MAYELE
630 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARIKI M MBUGHI
631 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARIKI MASTA SANGA
632 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARIKI MCHAIMWE YONA
633 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARIKI MEDRICK MANGULA
634 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT ADOLF RWEYEMAMU
635 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M BENSON MARTINI SIMION
636 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M BUDEBA B SAMUEL
637 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOSEPHAT
638 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JULIUS
639 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LUNDERA
640 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MAKOYE
641 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MHAGAMA
642 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MINGA
643 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MJEZWA
644 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MWAKIKUTI
645 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER NGONDO
646 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PAUL
647 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PAUL
648 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER RAPHAEL
649 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SISE
650 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER STEVENE
651 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER TUMBO
652 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ZAKARIA
653 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A CHISUNGA
654 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A KIHWELO
655 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A TARIMO
656 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ALOYCE CHAMBWANI
657 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER AMNAAY QALQAL
658 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ANDERSON MASANGULA
659 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ANDREW MBENA
660 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ANDREW MWAJA
661 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER B PILIKANO
662 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER B SHOO
663 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BANDIO ANDREW
664 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BENARD MAJENGA
665 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BIZIMANA KALIKULE
666 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BONIPHACE NDANZI
667 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER C CHIWANGO
668 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER C KOMBE
669 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHRISTOPHER C NDEGANI
670 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER COSMAS VUNGU
671 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER D BAHA
672 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER D METHEW
673 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER D PETER
674 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER DAVID MWAIGAGA
675 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E KAYAWE
676 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E LUCUMAY
677 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E SYPRIANO
678 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ELIAFIA SOMI
679 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CHRISTOPHER ERNEST MWAMBATULA
680 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER EZEKIEL SIZYA
681 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F CHENGULA
682 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F LUPOKELO
683 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F MASSAWE
684 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FELIX NYAMBO
685 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER G CHARLES
686 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER G MALLE
687 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER GERVAS MUSHI
688 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER H MWAKISU
689 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER I MWINGIRA
690 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J LYOGELLO
691 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J MARK
692 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J MBUA
693 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J MWELASE
694 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JACKSON MARGWE
695 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOAB DAVID
696 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOHN CLEMENT
697 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOHN SOKO
698 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOSEPH LAGWEN
699 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JUSTIN MGINA
700 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE J JOMO
701 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CLINTON ANDERSON
702 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUD M DAUD
703 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUD MHINGO MUSSA
704 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DAUD MPEMBA NDEGELEKI
705 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD NDANAUZE YOHANA
706 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DAUD O KALINGA
707 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M DAUD P NYAMBAYA
708 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DAUD P SADE
709 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD PASCHAL NGASA
710 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DAUD PETER MWIJUMBE
711 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD S GAMBASIDA
712 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUD S SIMION
713 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M DAUD SAMWEL BUGESHI
714 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD SAMWEL NKUBA
715 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DAUD TALFAN NTULO
716 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI ABDALLAH
717 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DAUDI AYUBU
718 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAKARI
719 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHACHA
720 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M DAUDI CHACHA
721 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAUDI CHARLES
722 MARA S1625 J.W.BUKANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI DEUS
723 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI EDWARD
724 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DAUDI ELINAZI
725 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL
726 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL
727 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FUNGAMEZA
728 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI FUNGAMEZA
729 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI ISSACK
730 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JACOB
731 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI KABIKA
732 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI KEHONGO
733 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI KEKE
734 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M DAUDI KILALE
735 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAUDI KILEO
736 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DAUDI KINGWANA
737 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MAGESA
738 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAUDI MAHANYU
739 KAGERA S0550 BUGENE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MAITARIYA
740 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MALUGU
741 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARCO
742 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASANJA
743 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASHAKA
744 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MFYUJI
745 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DAUDI MHILU
746 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MKONDE
747 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI MOHAMED
748 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MOHAMEDI
749 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MPULIKILE
750 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MSAFIRI
751 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MSOKWA
752 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MWAFONGO
753 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MWAMLENGA
754 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAUDI NKUBA
755 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI NTUMO
756 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAUDI PAUL
757 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI PAUL
758 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI PAULO
759 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUDI PROSPER
760 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAIDI
761 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAMSONI
762 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SANGA
763 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SENGO
764 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI SHEYO
765 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DISMAS ZAKAYO NZILUHILE
766 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DONATIAN MADANGU
767 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DOTTO PHILIPO
768 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA LAIZA GADAU
769 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIA LUKASI KADEWELE
770 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ELIA M MARTIN
771 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ELIA M STUART
772 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ELIA MARTIN FUTE
773 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ELIA MENSHI KAZILY
774 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ELIA MPOKI MWANKUSYE
775 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELIA N KILAWE
776 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIA NAIMAN STEPHANO
777 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ELIA NICHOLAUS MSIGWA
778 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA O LEMA
779 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIA OMARY SAMBO
780 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ELIA P MBEMBELA
781 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIA P MOBE
782 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIA PANCRAS KIHWELE
783 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA RAJABU KIGONDI
784 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ELIA RAMADHANI MLAWA
785 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIA RICHARD MWALYASHI
786 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIA SIMBO SILAA
787 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIA SIMON SEVEYAGE
788 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M ELIA T MALIMA
789 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ELIA W JACOB
790 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ELIA WILISONI MKONGWA
791 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ELIA YONA MSAMBILI
792 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ELIA ZEBEDAYO CHIDOBI
793 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIABU BROWN KAJUNI
794 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ELIABU E MWAJUNGWA
795 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M ELIABU EMMANUEL SEHEYE
796 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ELIABU J LUSINGU
797 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELIABU J MTAITA
798 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIABU LULUMYE CLAUDIO
799 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIABU SIMONI NAGUMWA
800 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIABU TIMOTHY JONAS
801 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIAD JOSEPH NGALATA
802 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ELIAH MWAKITALIMA
803 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAH AYOUB YONA
804 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAH B MHAPA
805 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAH B SIMCHIMBA
806 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELIAH C MSUMARI
807 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIAH FUMBUKA KAZUNGU
808 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAH J GUGA
809 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ELIAH JULIUS IDEJE
810 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIAH K MBWILO
811 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM EMMANUEL
812 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ELIAKIM KAGOSE
813 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM ENOCK MBUYA
814 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM HENLY KIKUZWA
815 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM LOOTHA SAKARA
816 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM P SANGA
817 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM S KINYAGA
818 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM TELSON MUWOWO
819 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY M ELIAKIMU BALOZI
820 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU CHATELLE
821 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU MGASA MAXMILIAN
822 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU YOHANA MATONYA
823 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAKUNDA LESIRE MSANGI
824 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ELIAM KAYANGE
825 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI EMANUELY
826 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI MOSES
827 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI P MOLLEL
828 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI PHILEMON MOLLEL
829 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ELIAMINI MUZE DASTAN
830 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELIAMINI P BURA
831 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI THOMAS
832 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ELISANTE SAMWEL
833 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAIJO
834 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL AZARIA MAHARAGE
835 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KALEBI AKARO
836 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M SAMSON
837 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMON LYATUU
838 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ENOCK MASESA
839 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERIC MELKIORY NSIMBA
840 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERICK J BYARUGABA
841 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ERICK SIMON BUHARY
842 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ERNEST M MOHAMEDI
843 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL J MASAWE
844 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FERDINANDY JOHN MKANGA
845 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FERDINANT FERDINANT POKELA
846 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FERDNADI BAGHARI SEVERINI
847 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FERDRICK REUBEN
848 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M FERLIX ISMAIL
849 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FEROOZ ELIAMINI CHAKINDO
850 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FEROUS GEOFREY
851 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FEROUZ MOHAMED MSISIWA
852 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FERUZI SHIJA
853 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FERUZI SOKOINE
854 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M FERUZI A KISOWILE
855 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FERUZI FADHILI MATUBAH
856 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FERUZI YAHAYA RASHID
857 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO ADROFU
858 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FESTO ALPHONCE
859 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FESTO AMANYISYE
860 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M FESTO BOYI
861 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FESTO CHALLO
862 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FESTO CHARLES
863 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FESTO GEORGE
864 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FESTO HEBRONI
865 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FESTO KYANDO
866 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FESTO LUCAS
867 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FESTO MWAKIMBWALA
868 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M FESTO MWANG'AMBA
869 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO NDISA
870 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO NICCO
871 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FESTO PAULO
872 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FESTO POLLO
873 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FESTO A MALLYA
874 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FESTO A MBALWA
875 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FESTO ALFRED MYONGA
876 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO ALLY MIRAMBO
877 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FESTO AMINI NGULO
878 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M FESTO ANATOLY CHILIMBA
879 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FESTO BARAKA MYUMBILWA
880 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FESTO BATULIKO JOAS
881 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M FESTO C TENTO
882 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FESTO CHARLES LUMWE
883 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FESTO CHIKIRA JAHARI
884 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FESTO CLAVERY KABALO
885 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FESTO DASTAN NGAI
886 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FESTO DUMA GOMANO
887 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FESTO E LEBA
888 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FESTO ELISONGUO MANDARI
889 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FESTO ERNEST EMMANUEL
890 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FESTO FITEN MWANILOLI
891 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FESTO FREDRICK MARO
892 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FESTO G ZYUNGA
893 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO GAUDENCE NGUI
894 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M FESTO HAMIS CHENGULA
895 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO HEZRON MWAKABENGA
896 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FESTO J KINAWIRO
897 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FESTO JAVAN MTUNDU
898 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M FESTO JOACHIM MDOWE
899 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FESTO JOSEPH MASAWE
900 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FESTO K POSTA
901 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FESTO KAGULUMO EUGEN
902 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FESTO KENETH ENOCK
903 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO KOSTA RAPHAEL
904 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FESTO KWILINUS NGAILO
905 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FESTO L MFALO
906 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO M ANGOLILE
907 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M FILBERT MATHIAS FREDERK
908 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO DAUDI
909 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN MANU
910 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO CHARLES
911 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M FRED P MJEMA
912 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCIS KILEO
913 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FREDY GODFREY MASSAWE
914 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M GEORGE PIUS MUSHI
915 TANGA S0376 SONI SEMINARY M GEORGE PIUS MUSHI
916 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE R ISSAH
917 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE RASHID ANYITIKE
918 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHARD MCHAU
919 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHNOLD KISANGA
920 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT KIKULA
921 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT URAUJO
922 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE S AZARIA
923 MBEYA S0179 ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M GEORGE S BIRIKA
924 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S GEORGE
925 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE S KILEO
926 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S KUSONGWA
927 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE S LILAYON
928 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE S MASESE
929 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S MWAJOMBE
930 MBEYA S3733 MAHENJE SEC SCHOOL M GEORGE S TWISILE
931 PWANI S1264 BWAWANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SALVATORY CLAVERY
932 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAMSON SANGA
933 PWANI S4083 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M GEORGE SEBASTIAN LEMA
934 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE SERGE WASLEY
935 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE SHAGGY KULWA
936 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE SINGANO NOEL
937 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE STANSLAUS SHAYO
938 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEPHEN GOMBANIA
939 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M GEORGE T GERVAS
940 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEORGE T MASHAKA
941 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE THEOPHIL NGIMBWA
942 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GEORGE V GILDO
943 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE VALENCE MBUYA
944 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE W SHEKALAGE
945 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLIAM CHIMA
946 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLIAM JUNIOR
947 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ZENGO NZALLA
948 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GERAD ARON MBOWOSA
949 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GERADI CASMIR KWEKA
950 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GERADI NGELULA MATHIAS
951 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GERADI STEPHANO MBIAJI
952 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M GERALD COSMAS
953 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERALD FRANCIS
954 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GERALD GODFREY
955 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GERALD HUMPHREY
956 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPH
957 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPH
958 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPHAT
959 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GERALD KYANDO
960 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GERALD LEONARD
961 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GERALD LUBINZA
962 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M GERALD LUCAS
963 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GERALD MARTINI
964 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GERALD MGANGA
965 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD MGAYA
966 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GERALD MOSES
967 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M GERALD MTABUZYA
968 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GERALD MWAKILASA
969 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GERALD OMBENI
970 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GERALD PETER
971 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GERALD SANGA
972 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GERALD VINCENT
973 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD YORONIMU
974 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD YOSHUA
975 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GERALD ZACHARIA
976 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GERALD A LUCAS
977 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GIBSON DOMINICUS KAWAGO
978 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GIDEON SYLVESTER MSUMARI
979 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GILBERT J ASSEY
980 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODFRID K HOSEA
981 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODWILL B MWASONI
982 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODWIN M MEITUKUT
983 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK DEO MGONJA
984 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA ALLY MWANJWANGO
985 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HARIDI FIDELIS KIDUKO
986 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M HARIDY ROMANUS SILINU
987 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HARIRI NUSURA
988 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HARISON B CHAULA
989 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HARISON J KIBWANA
990 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HARITHU MBELENJE
991 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HARMFREY ESAU KILAWA
992 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HARMO HINDI
993 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M HARODY KASIM MWAISAKA
994 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAROLD MARTIN
995 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HAROLD E LAWUO
996 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HAROLD L CHOPETA
997 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HAROLD PROSPER OLOTU
998 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAROUB ISSA
999 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAROUN ELIAH NYATO
1000 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAROUN O YUSUF
1001 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HARQ HEMED AHMAD
1002 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HARRISON MGECHA
1003 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HARRISON DAVID MRANGO
1004 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HARRISON JOHN CHALLE
1005 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HARRY G MBISE
1006 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M HARSON GRAHAM TEMU
1007 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HARUN ABEL
1008 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HARUN KELA
1009 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HARUN GODWIN MUNYERI
1010 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M HARUN HAMIDAR CHANZI
1011 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M HARUNA ABEID
1012 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M HARUNA ALFANI
1013 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M HARUNA BARINAGO
1014 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HARUNA HAJI
1015 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M HARUNA KAGOMA
1016 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HARUNA KAPERA
1017 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HARUNA SALIMU
1018 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HARUNA YUSUPH
1019 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HARUNA ALI HASANI
1020 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HARUNA E MDAGATA
1021 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M HARUNA HAJI ZUBERI
1022 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HARUNA IDD ZAHORO
1023 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HARUNA J GUBI
1024 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HARUNA J HARUNA
1025 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HARUNA J MSUNGA
1026 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HARUNA JITI HARUMA
1027 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M HARUNA JUMANNE HUSEIN
1028 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M HARUNA K ABDALLAH
1029 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M HARUNA MICHAEL KALYO
1030 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HARUNA MOHAMEDI RASHID
1031 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HARUNA MOHAMMED RASI
1032 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HARUNA N RAMADHANI
1033 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HARUNA O MALUGU
1034 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HARUNA R SOMBI
1035 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HARUNI EZEKIEL
1036 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HARUNI ISSA
1037 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M HARUNI MOSES
1038 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HARUNI TIBUHINDA
1039 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M HARUNI H KALANJE
1040 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HARUNI H LEONARD
1041 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M HARUNI J SENI
1042 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HARUNI JOHN ELIAS
1043 MBEYA S0178 MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HARUNI M AMINI
1044 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HARUNI SALUM MCHOMVU
1045 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M HARUNI SEBASTIAN MBASHA
1046 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HARUNI TITO NYAKAPALA
1047 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HASA A MLAWA
1048 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HASSAN M MOHAMED
1049 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HENRY G JOEL
1050 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HERINGTON BARNABAS SAKAYA
1051 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HERMAN L NG'HAMBI
1052 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA MWAVIKA
1053 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HONEST MWASI
1054 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HONEST TIMOTHEO MBUYA
1055 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HOPE CHARLES MUSHI
1056 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M HUSEIN ABDUREHEMANI
1057 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABDALAH
1058 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN I MWAYA
1059 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ZACHARIA
1060 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A HAULE
1061 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A KOSURI
1062 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A MAHUVI
1063 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A MASSAWE
1064 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A MGINI
1065 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ABEL KIRIGITI
1066 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ALEX TOROSI
1067 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT AMAN MBWAMBO
1068 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M INNOCENT AMANI KOMBE
1069 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ANANDUMI KIMARO
1070 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ANGELUS TILLYA
1071 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ANTHONY DAUD
1072 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ASUBISYE MWANG'ONDA
1073 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT AYOUB TUYOWE
1074 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B KIMARO
1075 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B KIPUNDE
1076 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B MALIMA
1077 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B MAWALA
1078 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT C HERMENT
1079 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT C MMASI
1080 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M INNOCENT C SESYAUNGA
1081 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CALVIN MMBANDO
1082 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CHELESTINO MBUNDAMILA
1083 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CHESCO KIKOTI
1084 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT D CHACKY
1085 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT D UISO
1086 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT DANIEL MASANGA
1087 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT DAVID CHIUNDA
1088 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT E SEME
1089 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EDWARD MEELA
1090 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EMMANUEL MUNUO
1091 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EXAVIERY NG'ASSI
1092 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EZEKIEL CHAULA
1093 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F MASSANJA
1094 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F MTUI
1095 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F SHIRIMA
1096 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FELEX MBOYA
1097 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FELIX MANJIRA
1098 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FIDELIS SILLA
1099 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FREDNAND VITUS
1100 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FRIMIN LASWAI
1101 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G CHUWA
1102 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G MWANGAMA
1103 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G SAMWEL
1104 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G SHAVUNZAH
1105 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GAUDENCE KESSY
1106 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GAUDENCE NYEZAKO
1107 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GODLORD TARIMO
1108 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GWELINO KALINGA
1109 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT HASSAN NJIKU
1110 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT HEZRON PETER
1111 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M INNOCENT HOSEA KAGUO
1112 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT I ALAN
1113 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT I EMMANUEL
1114 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT I KUMBURU
1115 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT IMANI MLINGI
1116 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J MKENDA
1117 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JACOB MINGA
1118 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M INNOCENT JEREMIAH MWAKIPESILE
1119 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOHNPHACE NGEZE
1120 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JONAS ALATANGA
1121 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOSEPH DONASIAN
1122 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISAAC THADEI SAGAMIKO
1123 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISAYA MARK MWIPOPO
1124 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISMAIL BAKARI MONYO
1125 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL K NYUDA
1126 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISRAEL KYONJOLA
1127 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JAMES SIMON
1128 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M JAMES SITA
1129 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMES STANUEL
1130 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES STEPHANO
1131 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M JAMES SUBURYA
1132 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M JAMES THOMAS
1133 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JAMES WALLES
1134 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JAMES WAMBURA
1135 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JAMES WAMBURA
1136 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JAMES WILBARD
1137 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES YONAH
1138 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMES A HOTAY
1139 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JAMES A MASIKA
1140 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES A MBISE
1141 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M JAMES A MICHESE
1142 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M JAMES A NGAKAYU
1143 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES A SUMBA
1144 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMES ADAM MASATI
1145 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAMES ADOLBERT MMARI
1146 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JAMES AGWE NANAY
1147 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M JAMES ALVINUS NGWILA
1148 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JAMES AMOS IBRAHIMU
1149 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES ANISET MVUNGI
1150 DAR ES SALAAM S4598 PADUCAH HILL SECONDARY SCHOOL M JAMES B KASONGI
1151 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES B MAREALE
1152 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAMES B MSOMA
1153 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES B NYAMAGATI
1154 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M JAMES B SULLE
1155 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JAMES BAGENDA JOHNSTONE
1156 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JAMES BARIKI MUSHI
1157 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMES BARNABAS FRANCIS
1158 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMES BARNABAS SAKALA
1159 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M JAMES BONUS KOMBA
1160 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAMES C ATHANAZI
1161 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JAMES C MSAKI
1162 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JAMES C NYONI
1163 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M JAMES CALST MUSHI
1164 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JAMES CASSIAN MBENA
1165 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M JAMES CHARLES MACHEMBA
1166 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M JAMES CHINGILA JOHN
1167 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M JAMES COMEDIUS MWANANZILA
1168 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAMES D LUKWANJA
1169 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAMES D MWASOMOLA
1170 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JAMES DANIELY KAGOMA
1171 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M JAMES DAUD MABULA
1172 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JAMES E FIMBO
1173 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAMES E MHANGAWI
1174 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M JAMES E MUHEMBANO
1175 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JAMES E NATAI
1176 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES E RUGEMALILA
1177 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M JAMES EDWARD JOSEPH
1178 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES EFRINY ILOMO
1179 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIA MFUGALE
1180 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS UPAMBA
1181 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES EXUPER MOSHA
1182 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JAMES EZRA MAHENDE
1183 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M JAMES F JOSEPH
1184 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES F MUSHI
1185 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M JAMES FELIX NGOGO
1186 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JAMES FOCUS ULOMI
1187 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JAMES FRANCIS BULUBA
1188 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M JAMES FRANCIS MARTIN
1189 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES G MMWETENI
1190 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JAPHET DAUD
1191 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JAPHET RICHARD IREGE
1192 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JARIBU LINGTON
1193 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JOEL J KAKURU
1194 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOEL YONAS KIMALE
1195 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOFENA ROBERT NGENDELO
1196 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN ANDREW LUHENDE
1197 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN ARON NDIWU
1198 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON B SHIRIMA
1199 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH AFRICAN
1200 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DOTTO
1201 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAUL
1202 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J KAMBESHA
1203 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J NZOWA
1204 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MUSSA HUSSEIN
1205 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MELAYEKI
1206 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NICODEM
1207 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DAUDI MWAFILOMBE
1208 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LEONARD MOSHI
1209 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSIAH SAMSON
1210 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JULIUS GREGORY
1211 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JULIUS JONAS SINDABAHA
1212 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JUNIOR KA MSHITU
1213 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JUSTIN JAMES KENGE
1214 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KELVIN F KIYEYEU
1215 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN F LIYA
1216 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M KELVIN F MTEI
1217 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KELVIN F MUSHI
1218 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KELVIN F SEKIJORI
1219 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M KELVIN FELIX MSIGWA
1220 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN FELIX SHAYO
1221 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KELVIN FLANZISCO LWEHELA
1222 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN FRANK MFYOA
1223 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M KELVIN FRED MASIKA
1224 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN G ANTHONY
1225 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G LEMNGE
1226 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MBISE
1227 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MIRAMBO
1228 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MWAKIPESILE
1229 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M KELVIN G PESAMBILI
1230 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN GASPER NGOWI
1231 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN GEORGE ALFRED
1232 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KELVIN GOODLUCK MINJA
1233 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KELVIN GWAMAKA BUGHALL
1234 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M KELVIN H KAROKOLA
1235 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN H MALEO
1236 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M KELVIN H MNDEME
1237 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KELVIN H MWAKIPESILE
1238 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN H VICENT
1239 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KELVIN HELBERT MTWEVE
1240 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M KELVIN HENRY KIURE
1241 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN I MTAFYA
1242 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M KELVIN INNOCENT MSIKA
1243 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ISACK MSANGI
1244 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN J CHARLES
1245 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KAONGO
1246 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KAWELA
1247 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KIBASSA
1248 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KIRIA
1249 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MGAYA
1250 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MHAGAMA
1251 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MWALYEGO
1252 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JACKSON KARISIAN
1253 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOBSON MGENI
1254 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M KELVIN JOHN MASSAWE
1255 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOHN MWAKASUKA
1256 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M KELVIN JOSEPH MGEMBE
1257 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSEPH MOLLEL
1258 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSEPH MREMA
1259 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSHUA MACHANGE
1260 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSIAH NYONYI
1261 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN JULIUS MBOYA
1262 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JULIUS NKINI
1263 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN K BENEDICTO
1264 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN K BONDO
1265 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KELVIN K LENARD
1266 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M KELVIN K MADIHANI
1267 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN K MARCEL
1268 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN K MWANJELA
1269 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN K NYAMUBI
1270 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN K SWAI
1271 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M KELVIN K SWAI
1272 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN KANGA SHIGELA
1273 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAZAURA CHRISTOPHER
1274 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KEDMON MAZANDA
1275 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN KELVIN MROPE
1276 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KELVIN NDOMBA
1277 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN SABAS TEMBA
1278 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M KENNEDY E MAKUMBI
1279 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KHALIFA O KHALIFA
1280 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M KIZITO HEROMINI GERVASI
1281 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M KOBIBA TRYPHONE KOBIBA
1282 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M KRISTOPHER LAURENT
1283 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M LINUS JOSEPH
1284 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LINUS MADAMA
1285 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M LINUS MAGEZI
1286 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M LINUS MEDARD
1287 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LINUS MUTASHUBIRWA
1288 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M LINUS NKUYUMBA
1289 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LINUS PAUL
1290 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M LINUS WAMBULA
1291 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LINUS A MZOLA
1292 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LINUS C SHIJA
1293 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M LINUS DEOGRATIAS LUVANDA
1294 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M LINUS H MWAMUNTU
1295 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LINUS L KATEGERE
1296 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LINUS PANCRAS KAMUGISHA
1297 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LINUS RAINEL KAPINGA
1298 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M LION COLIN
1299 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LIPO KECHEGWA MAYANI
1300 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LISSO D MROJO
1301 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LISTER HENRY YOHANA
1302 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LISTO AUSTLID HAULE
1303 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LISTON K MBUKWA
1304 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M LISTON S SIMON
1305 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LISTONE CLEOPHACE
1306 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LIVAS JOSEPH MPAPI
1307 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LIVENTHA L REVELIAN
1308 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LIVIN B NGOWI
1309 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LIVIN M GEORGE
1310 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LIVIN POLICAPY KIMARIO
1311 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LIVIN SWAY BONIVENTURE
1312 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M LIVING ABEL LEKULE
1313 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LIVING F MASSAWE
1314 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LIVING ISAACK MFOY
1315 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M LIVING J ILIYA
1316 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LIVING NDERANGUSHO ANSELIMO
1317 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M LIVING PETER MUSHI
1318 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE ALEX MISANA
1319 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE ANDERSON MALUGU
1320 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE E AKYOO
1321 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE FRANK MOSHI
1322 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE JAMES KANYAMGENGE
1323 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE L MIKU
1324 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE LUKA MALILE
1325 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE NYAMBELE ADROPH
1326 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE S KAMANA
1327 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M LIVINI JOSEPH PETER
1328 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M LIVINI MNG''ANYA JOSEPH
1329 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LIVINI MOSHIRO JOHN
1330 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M LIVINI PETER MATUMAINI
1331 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LIVINUS CREPIN
1332 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M LIVINUS GEORGE
1333 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS KAYOZA
1334 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LEORDIGARD
1335 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LIBENT
1336 MARA S0989 KIBARA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LWERAMILA
1337 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M LIVINUS MUJWAHUZI
1338 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS TRYPHONE
1339 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LIVINUS WILLIBROAD
1340 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS KAZOBA ROBERT
1341 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LIVINUS M NDANZI
1342 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS NICHOLAUS MKAWE
1343 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M LIVINUS RUGARABAMU MERCHADES
1344 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LIVINUS SWAI JASTINI
1345 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M LIYEKO MICHAEL NCHIMBI
1346 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M LUCAS FRANK SAID
1347 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOHN TEMBA
1348 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUGATA JOHN
1349 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUTENGANO M VANSIMBILE
1350 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MANDAWARYA M ITUMBI
1351 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MANDELA CHARLES
1352 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M MANDELA EMILY
1353 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANDELA GODWIN
1354 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANDELA GWISU
1355 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MANDELA SHEDRACK
1356 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MANDELA LOSERIANI MOLLEL
1357 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M MANDELA PONTIAN CONSTANTINO
1358 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MANDELA RAMECK KIPIGO
1359 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M MANDELA S DAFFI
1360 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M MANDERA KIBI
1361 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MANDERA SAMWEL
1362 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M MANENO JOSEPH
1363 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M MANENO MARCO
1364 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MANENO MSUBI
1365 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M MANENO A MKISI
1366 IRINGA S4197 EFATHA SECONDARY SCHOOL M MANENO ALFRED MASANGULA
1367 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M MANENO EDSON BARAVUGA
1368 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M MANENO G SILWIMBA
1369 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MANENO H RAMADHAN
1370 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M MANENO JERALD LUPOLA
1371 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MANENO PASCAL NDANZI
1372 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M MANENO S KILUWA
1373 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M MANETHO KIMWERI
1374 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M MANFRED B MNALI
1375 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANFRED BOCO MGOMATI
1376 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MANFRED JOHN LIGALUKA
1377 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAN'GABA B NYEURA
1378 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M MANGALA EMANUEL
1379 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M MANGALI T ADDY
1380 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MANG'ANA MAYOGOMA
1381 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MANG'ANGA BONIFACE WISENDA
1382 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M MANG''ARA MAIRA KASONDE
1383 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M MANGE JITUNGULU
1384 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M MANGE MAGENI
1385 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M MANGE NDALANHWA
1386 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MANG'ERA M MWITA
1387 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M MANG'OHA M NYAMTARA
1388 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MANGULA SALI
1389 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M MANHYABILI HAKIMU
1390 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MANIFREDI WENCESLAUS KAILEMBO
1391 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MANILAKIZA ALEXANDER
1392 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MANINGI M NYANGATA
1393 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M MANJALE DICKSON
1394 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MANJALE KISIJA
1395 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MANOJA MADUHU
1396 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M MANONI NG'HABI
1397 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MANOTA BOAZ
1398 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M MANSAB A KASSIM
1399 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MANSOOR JUMA KASOMO
1400 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MANSOOR SALUM MOHAMED
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!