Sunday, May 22, 2016

Majina Ya Wanafunzi 1700 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Mlale- Songea


NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 MOROGORO S0266 REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AGATHA NICHOLAUS MADOSHI
2 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F AGATHA ORESTES MGAO
3 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA PASCHAL SINDANI
4 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F AGATHA PAULO STEPHANO
5 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F AGATHA PHILIMON KABAKA
6 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA REGNBERTH MGINA
7 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F AGATHA SILAS BURA
8 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGATHA THOBIAS SIKANYIKA
9 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGATHA THOMAS MUSHI
10 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F AGATHA TRIPHON MTEGA
11 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F AGATHA V KIMARIO
12 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F AGATHA VALENTINE KOMBA
13 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F AGATHA W MODAHA
14 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F AGATHA W MWAMBENE
15 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AGATHA WILLIAM PANGA
16 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F AGATHA ZAWADI MAHENGE
17 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F AGATHER P LUSEPO
18 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGEN P MSEMWA
19 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGESA H ALMAS
20 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AGINETHA M LUMBILA
21 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F AGNES A MVUZWA
22 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AGNES BONAVENTURA KAMKAMA
23 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F AGNES E MWENDA
24 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AGNESS A MCHAKI
25 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F AGNESS D MINJA
26 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MARTIN SIMCHIMBA
27 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AGNESS MICHAEL MBOYA
28 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AGNESS P MAGANGA
29 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS STANLEY KIMAMBO
30 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AGRIA LINUS KING'UNG'E
31 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA E TLATLAA
32 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AILEEN K MUNISI
33 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AINES SPAUS KIHUNRWA
34 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AISHA AMANI MAHUBA
35 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AISHA HASSAN UGULUMU
36 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F AKENEN ELIAMINI MUSHI
37 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F ALBINA A JACOB
38 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ALFA R LAIZER
39 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F AMA S TAKA
40 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F AMANI L LAIZER
41 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F AMIDA S MGWAO
42 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDALLAH
43 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY
44 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMED
45 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AMINA NASIBU
46 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY HASSANI
47 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AMINA AMANI ISSA
48 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AMINA H MGOMBA
49 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA H TAJIRI
50 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA ISSA OMARI
51 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMMED MAIMBO
52 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AMINA OMARI SAIDI
53 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F AMINA SAIDI JUMA
54 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AMISA RAMADHANI MSUYA
55 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AMNADE BEN MWANRI
56 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANAGLETH G NASSARY
57 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA D LAIZER
58 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANETH JOSEPH
59 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANGEL E SIJONGOLO
60 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F ANGELA LENGUTAI
61 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ANGELA BAZILI MLAY
62 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANGELA HENDRY MUNISHI
63 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANGELA MEFUNYA GIDAMONY
64 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANGELA MUNA PAULO
65 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANGELICA EVARISTO
66 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANGELINA FLAVIAN MASHIMI
67 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA M MUSHI
68 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ANITHA KUYA
69 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANITHA NICOLAUS
70 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F ANITHA CATHBETH MUSHI
71 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANITHA GODWIN JOHANSEN
72 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANITHA SAMWELI MARIKI
73 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANJELA ISOTE MWAKAJE
74 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ANJELINA ISIDORI BERNARD
75 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNA AMSI
76 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANNA GERALD
77 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANNA SAMSON
78 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F ANNA TATAYA
79 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANNA C KAKOBE
80 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ANNA ISAYA KOMBA
81 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNA J BILOS
82 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNA M DOHHO
83 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA OREST MMBAGA
84 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANNA R MANGI
85 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANNA S SHIRIMA
86 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANNA TULASILA MBWANJI
87 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNACLETHA ADEN KAGOSE
88 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA GEORGE
89 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ANNASTAZIA I MCHALLO
90 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA LAWRENCE SHIJA
91 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ANNET A MAHIMBO
92 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F ANNETH JOACHIM SHOO
93 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANTIA RUTAGEREKWA
94 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANWARITE GODBERT
95 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANZIWIKE F NG'UMBI
96 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ARAFA YAHAYA KITIFA
97 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ASANTE WILLYJONES KIZO
98 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ASCALA SALEH
99 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ASHA H CHIDOLI
100 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ASHA H MOSHA
101 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASHA J ABDALAH
102 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ASHA M MTEMI
103 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ASHA MOHAMMED MTARIMBO
104 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ASHURA LADA
105 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA MOHAMED OMARY
106 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F ASHURA O OMARY
107 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F ASHURA S MELANI
108 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASIA ALAWI KHALIFA
109 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASIA HUSSEN BAGOMWA
110 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ASIA L KIHODOGO
111 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA SHAIBU STAMBULI
112 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASLATU NGUKU
113 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ASMA SEIF
114 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASNA H EMILY
115 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ASNATH E MTANGO
116 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ASNATH F OLDUVAI
117 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ATHUMIN ABDUL
118 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ATUGANILE M LAWRENCE
119 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ATUKUZWE MICHAEL MSIGWA
120 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AUJATU ELIASA KWEKA
121 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AVELINA RAPHAEL MTUI
122 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AZIZA JUMA RAMADHANI
123 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MOLLEL
124 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MSUYA
125 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MWAKASEGE
126 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E SHAO
127 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EDWARD FESTO
128 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EMMANUEL ADABU
129 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EMMANUEL MANGWE
130 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F BEATRICE EVAREST MWACHA
131 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EXAVERY LUPEMBE
132 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BEATRICE FABIAN KILINDO
133 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FELICIAN PELLA
134 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FINTAN HAULE
135 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F BEATRICE G TOGO
136 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GABRIEL KONDORO
137 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GEOFREY MIKA
138 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GERVAS ALFRED
139 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GIDION MBWILO
140 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE H SHAYO
141 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE HOSEA KISESE
142 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE HUSSEIN SHEMDOE
143 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BEATRICE I NYIKA
144 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE J DODO
145 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE LADISLAUS MALACHI
146 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F BEATRICE LAURENT SOLA
147 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE RAPHAEL MCHAU
148 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F BELINDA RICHARD
149 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BELINDA JOACHIM MACHA
150 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BELISTER SIMKONDA
151 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BENITHA CEASAR MCHUNGUZI
152 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F BERINA KWEYAMBA SYLIDION
153 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA BENEZETH
154 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA PROSPER
155 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERTHA EMANUEL
156 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERTHA A MWAKALINGA
157 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BERTHA ALFAKSAIDI LEMA
158 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F BETHMILLEN MLAKI
159 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F BETINA A TENGE
160 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F BETTY LEVISON SANGA
161 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BLESSILA ALINDA DEUS
162 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F BRAINA MALAKI
163 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F BRENDA KIMARO
164 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA GEOFREY LYASENGA
165 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BRENDA RHOY PALLANGYO
166 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F BRENDA W LAIZER
167 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F BUPE LAURENCE KAJIGILI
168 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F CATHERINE G JANKEN
169 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE G KIDAVA
170 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GEOGRE LIMONGA
171 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GODFREY MKONGWA
172 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GWANDU GADIYE
173 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE I ABRAHAM
174 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE I KIBANI
175 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ILANKUNDA BENDANKEHA
176 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J ISSAH
177 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J KATENDELE
178 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J KIKOMEKO
179 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MAJALIWA
180 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MKOBA
181 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MWANACHE
182 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JASPER LUGEMARILA
183 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOSEPH JOHN
184 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOSEPH MSIGWA
185 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS ANDREW
186 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS MUSHI
187 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS PWITI
188 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE L MLINGI
189 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M MWERA
190 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CECYLIA LINGTON NZOWA
191 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F CHENAY O KANJI
192 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MJEMA
193 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A PALLANGYO
194 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F CHRISTINA JACKSON PETRO
195 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH WILLIAM
196 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA L AXWESSO
197 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M LAMECK
198 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA P DOMU
199 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CHRISTINA ROMAN MALLYA
200 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CHRISTINA SILIVAN LYARUU
201 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE GEORGE
202 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CLARA C MUGANYILWA
203 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CLARA EMANUEL LAIZER
204 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F CLARA JOHN MUSHI
205 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CLARA N HYERA
206 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CLARARITHA GEORGE MATOLO
207 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA PETER SABASI
208 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CLERIA ALFRED CHENGULA
209 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F CLOTILDA MICHAEL ULOMI
210 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CONCEPTER A OLACK
211 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F CYLVIA B NKWERA
212 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CYNTHIA B FRANK
213 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F CYPRIANA PHILIPO SIARA
214 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINA A MASSARO
215 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINA BYERA DIDACE
216 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F DELPHINE G MUSHI
217 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINE KABULA BUSSONGO
218 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DELVIN RWELENGERA
219 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DELVINA A MESHILI
220 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F DELVINA C NDESARIO
221 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F DELVINA GELANGI SANKA
222 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DELVINA LAURENT TEMU
223 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F DEMETRIA NIXON MYINGA
224 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DEMETRIAL WILLYBROAD
225 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F DEMETRIDA J CHAHE
226 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F DENATHA R KABAMANYA
227 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DENISHA L YOTHAM
228 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F DENIZA LEONARD WANGABO
229 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DENIZA SHEPHATIA SALMON
230 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEOCADIA JONES
231 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DEOCRACIA ALANANA
232 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEODATA E KIBENA
233 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEODATHA MUGANYIZI
234 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F DEVOTA JOSHUA
235 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA A MALAMALA
236 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA S NZOWA
237 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DIANA NICODEMUS
238 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DIANA AMELI MTEMELWA
239 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F DIANA M TEMU
240 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F DIANA MUSHI MELKIZEDEKI
241 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DIANA MWAKILEMBE PHILIPO
242 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DIANA P MISIGARO
243 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DIANA SARAYAN KIUTI
244 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE ATHANAS NDALE
245 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE HILLARY LEMA
246 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F DIGNA ELIPIDY SHAYO
247 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F DINA JOSEPH NGURUWE
248 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DONATHA J THOBIAS
249 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F DORA SANE
250 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F DORCAS ALFRED MOLLEL
251 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F DORCUS PIUS
252 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F DOREEN JULIUS
253 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F DOREEN MELKIORY MOTTA
254 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DORICE JOHN KESSY
255 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F DORICE MOSSES LAIZER
256 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F DOROTH NESTORY NGEZE
257 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA G KAMALA
258 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F DOTTO R NGASSA
259 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EGLER A MZIRAY
260 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EILEEN GASPER RUANDA
261 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F EILEEN GERMANUS FUIME
262 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F EINOTH MELIYO
263 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F EINOTH ABRAHAM OLENAYOKUTUK
264 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EINOTH E SENEU
265 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EINOTH M LUKUMAY
266 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EINOTH N MOLLEL
267 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ELAIN DIDAS MUTABINGWA
268 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELAM FIDELIS KITOSI
269 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ELDA G GWANKO
270 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELDA MOSHI LUGAZA
271 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F ELDA WILLIAM MUNISI
272 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F ELEMINA GAUDENS MBOVELA
273 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELEN E MBEKENGA
274 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ELENEA EMMANUEL NTIBA
275 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELENI TANO
276 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ELENIA A MWAMBENE
277 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELENIA PHILEMONE KAVYEGA
278 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ELEONOLA THIEM MHENGA
279 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ELIANA CASTORY MGOBA
280 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ELIANCHEA KISUMBO MALISA
281 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FARIDA MUNA
282 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F FARIDA MWENDA
283 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F FARIDA RASHID
284 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FARIDA ROBERT
285 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F FARIDA RWEGASIRA
286 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FARIDA SAIDI
287 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARIDA STEPHEN
288 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA A CHAULA
289 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F FARIDA A MOHAMED
290 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F FARIDA A NKYA
291 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARIDA ABBAS MEMBAR
292 RUVUMA S3800 KIKODI SECONDARY SCHOOL F FARIDA ABDALA MAPUNDA
293 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FARIDA ADAM WAWA
294 RUVUMA S0720 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F FARIDA BASHARI MSUYA
295 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA DANIEL KIVUYO
296 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA ELITUMAINI KIWENGE
297 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FARIDA EMMANUEL MASAGASI
298 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FARIDA F KAMWELA
299 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARIDA FAROUK BADUWEL
300 NJOMBE S1409 HAGAFILO SEC. SCHOOL F FARIDA FRANCIS KYANDO
301 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F GILLIAN MALAMSHA
302 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GILLIAN C MUSHI
303 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GILLIAN E LYATUU
304 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F GILLIAN G MOLLEL
305 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GILLIAN NESTORY BALTAZARY
306 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GINDU MAIGE
307 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GINDU NG''OGA
308 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GINDU SAYI LUGENDENGA
309 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GINESS WILLIAM DEDA
310 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F GISELA ALISTIDES
311 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GISELA JOSEPH
312 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GISELA ERASTO GERALD
313 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GISELA G KAGUO
314 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GISELA MREMA FRANCE
315 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F GISELA P MAPUNDA
316 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GISELA PROCHES DAMIAN
317 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GISELA R KAJUMULO
318 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GISELA SWAI ALLY
319 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GISELA VICENT MASSSAWE
320 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F GISELLA PROJESTUS
321 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAMADHANI
322 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SAIDI
323 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA SALUM
324 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SHABANI
325 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SULEIMAN
326 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F HALIMA WINGO
327 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ZAHORO
328 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F HALIMA A ISSA
329 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HALIMA A KABWANGA
330 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA A MDIRA
331 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HALIMA A MOHAMED
332 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HALIMA A SULEIMAN
333 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F HALIMA ABAKARI HAJI
334 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ABDALA MCHOMVU
335 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HALIMA ABDALAH SEMBE
336 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HALIMA ABDULLAHI KULAVA
337 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HALIMA ALLY MHANDO
338 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ALLY NENGULA
339 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA AMASHA SOSOVERE
340 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F HALIMA B SALIMU
341 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F IRENE A RAMADHANI
342 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F IRENE A RINGO
343 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F IRENE A RWEYEMAMU
344 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A SADI
345 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F IRENE ABELI MWINUKA
346 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ABINELY MGOBA
347 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F IRENE ALBERT BUCHAFWE
348 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALEX MASUKI
349 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F IRENE ALEX SILLO
350 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F IRENE ALFRED LUTUNGULU
351 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F IRENE ALLEN MSAFIRI
352 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE ALLY MWANGINDE
353 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALOYCE CHUWA
354 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F IRENE AMINIELY MLAY
355 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL F IRENE ANDERSON MBWAMBO
356 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F IRENE ANDREW MWANJELA
357 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F IRENE ANGELBERTH NYAMBO
358 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F IRENE ANGELUS NGIMBA
359 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F IRENE ANTHONY MPILUKA
360 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ANTIPAS NJAU
361 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MODEST MINJA
362 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MOSES NCHIMBI
363 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MSHANGA EMILI
364 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE N AMOSI
365 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE N CHARLES
366 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE N MUSHI
367 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NELIUS TILWETWA
368 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NGOLIGA PAUL
369 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NIWAKOELY ELISA
370 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NIYIDUHA KUNZI
371 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NURU LUSHINO
372 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE OMAR ADAM
373 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE OSMUND NOMBO
374 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F JACKLINE P CHANAFI
375 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE P GWANDU
376 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE P MLULA
377 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PANTALEO TEMBA
378 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PASCAL MYALA
379 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PATRICK SWAY
380 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F JACKLINE PAULO MKINI
381 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F KISSA C NZUNDA
382 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F KISSA DANIEL GWATALILE
383 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA U SWILLA
384 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSE KAMWELA
385 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KITOGWA SYETE MALIMI
386 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F KIZIKU WALUSANGA
387 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIZYALLAH TOSSIRY
388 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIZZA IDRISA
389 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F KLEMENTINA DIONISI SWAI
390 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KOBWA SOMBWE
391 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F KODAWA A MSUYA
392 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F KOFFI HASHIM ROMANO
393 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F KOGHA JUMA LUKAMAJA
394 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F KOKU SELEMANI MOHAMEDI
395 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F KOKUBELWA DOMINICK PRIVATUS
396 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F KOKUHILWA HENRY
397 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOKUIJUKA J ANATORY
398 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOKUSIIMA ASTED MICHAEL
399 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F KOKWENDA R KAHWA
400 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOLE OMARY KIPANDE
401 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ZEPHANIA KAAYA
402 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAT LONGINO
403 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F LEATH ISRAEL
404 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F LEATHA LAYMOND LAURENT
405 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LECHO L MWAKIPESILE
406 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEGA S LUHOMOLA
407 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LEILA AMOSI
408 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F LEILA ABDALLAH JUMA
409 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LEILA B MKENGA
410 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA FADHILLAHI MUNISI
411 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F LEILA H RUVU
412 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEILA I MBWAMBO
413 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F LEILA I NASSIB
414 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LEILA KIBARALI ATHUMANI
415 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F LEILA LEONARD YEREJE
416 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LEILA M MUSTAFA
417 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA MAHAMUDU ISAKIA
418 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LEILA MOHAMED MWANGA
419 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA SAID MOHAMEDI
420 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F LEILA W SEMBOGO
421 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KAMITA MAKOLE
422 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KENAN MALINDISA
423 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L HALLA
424 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L JUMA
425 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L SELASINI
426 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAITON MVUMBA
427 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAMECK NAYINGO
428 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LEONARD MKINI
429 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LIBERATUS KILAWE
430 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M DOSSA
431 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M GEORGE
432 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JOHN
433 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JULIAS
434 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M KULWA
435 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M LIVINUS
436 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MICHAEL
437 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MWELA
438 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M NGASSA
439 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M ZACHARIA
440 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MATHIAS MBUNDA
441 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ZUNZU
442 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI A MWASENGA
443 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ABIUDI OSIMA
444 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAOMI ABRAHAM SANGA
445 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI ALLOYCE FINKIRI
446 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NAOMI ANNAH JONATHAN LUHWAGO
447 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI BAGAYE SYLVESTER
448 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI BALTAZARY MAKOI
449 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F NAOMI BRAISON KALIVA
450 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI C MICHAEL
451 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NAOMI C NGAO
452 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F NAOMI D ELIAKIMU
453 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI D KAPENE
454 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI D LAIZER
455 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI DICKSONI MAUYA
456 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI E MBISA
457 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL KWIHIGA
458 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
459 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
460 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F NAOMI F SANGA
461 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO EMMANUEL
462 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F PENDO GODIAN
463 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F PENDO HALORD
464 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F PENDO HASSAN
465 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO HASSAN
466 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F PENDO JAMES
467 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PENDO JOHN
468 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO JOSEPH
469 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F PENDO JUSTINE
470 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO KATALE
471 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F PENDO KOMBE
472 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO KUJOKWA
473 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO KYELULA
474 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO
475 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO
476 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO LEONARD
477 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F PENDO LUNYAGO
478 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F PENDO MANG'ONDI
479 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PENDO MERIKIORI
480 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F PENDO MNISI
481 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHELI JOSEPH MTITU
482 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F RAHELI LEONARD MAKALA
483 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RAHELI MAHU BAYYO
484 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F RAHELI MANASE MTINANGI
485 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHELI OMBENI NAKAZA
486 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F RAHELI SOLOMON MUNISSI
487 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RAHELY M RABSON
488 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAHILA A KOMBE
489 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL F RAHIMA FARIDI
490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RAHIMA SOUD
491 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHIMA YAHYA
492 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F RAHIMA H SHOO
493 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F RAHIMA SWALEH NASSOR
494 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RAHMA ABDAN
495 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F RAHMA AKIDA
496 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAHMA ALLY
497 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA ATHUMANI
498 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA HAMIS
499 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RAHMA HASSAN
500 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F RAHMA HUSSEIN
501 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SISI GATEGAMA
502 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLA MALOLO
503 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABASI
504 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABDALLAH
505 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HADINANI
506 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAJI
507 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MASUDI
508 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MHANDO
509 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSLEY
510 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MVULE
511 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI
512 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A ABDALLAH
513 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABILIUS FIDEL
514 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABILIUS JOSEPHAT
515 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABILY MACHUPA
516 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABINELY ALFRED SENYAGWA
517 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABINERY JAPHET CHOMBA
518 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M ABIODI MATULI
519 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABISAI A MSIZILO
520 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABISAI D MVENA
521 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABISAY A ALLY
522 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABIUD E KAUZENI
523 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABIUD M SIMNTALA
524 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABIYA F NDIMBWA
525 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABNERI ERNEST KAPYELA
526 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABNERY MAYALA ALPHONCE
527 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ABOGAST VICENT MGIMBA
528 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKAR A MABIRA
529 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKAR JUMA ZUNGIZA
530 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARI AHMAD
531 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARY ATHUMANI ALLY
532 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABOUT R KIHWELO
533 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ABUU
534 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM AGGREY
535 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ABRAHAM ALFRED
536 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ALOYCE
537 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MAKASY
538 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MBAGA
539 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MWANSABA
540 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM NAFRED
541 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM RICHARDI
542 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M ABRAHAM ZENGO
543 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM A KAMUS
544 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ABRAHAM A NGWESHENI
545 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ALEX LUHWAGO
546 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM BONIPHAS RAPHAEL
547 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM CHARLES YAWAWA
548 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DENIS MPANDIKO
549 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM EDWIN KAVANA
550 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ELIETH MNZAVA
551 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM G ELIUDI
552 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM G TONDI
553 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM HAMISI KHALFAN
554 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM I KISOU
555 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM I MSUYA
556 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J MRIMI
557 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J MWASHILINDI
558 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J OSARYA
559 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM KINABO MICHAEL
560 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM M WALUYE
561 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM OMARY RAMADHANI
562 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM OMBENI MNDEME
563 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM PATRICK MILINGA
564 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM YOHANA GWAO
565 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMAN ATHUMAN MSANGI
566 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI SALUMU
567 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI A MSUYA
568 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU GADI SINGO
569 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABRAHMAN KINYAMAGOHA
570 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ABRAHMAN HAJI VUAI
571 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M ABRAHMAN HUSSENI AWADHI
572 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABRI R KIWALE
573 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABSAI G NASSARY
574 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABSALUM EZEKIEL MBIDUKA
575 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABSOLOM B MWASEGE
576 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ACHILE NICHOLAUS SIMONI
577 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ADAM PETER
578 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADELATUS ANTHONY MISANA
579 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ADIDAS M MUNGOLO
580 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ADILI KALOKOLA
581 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ADO MWANGA
582 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADOLF B KIMARYO
583 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADOLF CHARLES SULULU
584 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ADSON S ERICK
585 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AGAPE STEPHEN NGUVILA
586 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M AGREY PENIEL NANYARO
587 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO MAHELA MASANJA
588 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AHAZI JOTHAM
589 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M AHMED ALLY CHUWA
590 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AIDAN ELLY MSUNGU
591 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M AIZAC FRANCIS NOEL
592 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AJUAYE DAVIS AMINIELY
593 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M AKALIUS GOTFRID
594 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AKIZA VICTOR KAMAGENGE
595 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALBERT CHARLES
596 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ALBERT GILLIARD
597 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ALBERT A NGILE
598 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALBERT DOTO JONAS
599 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALENI OBED NANYARO
600 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALEX FRANCIS
601 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALEX MWAKYOMA
602 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALEX NYAMUHANGA
603 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEX M OSWARD
604 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ALEX P PAUL
605 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER HAMISI
606 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER DEMETRO MOLLEL
607 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER R HAULE
608 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALFA YOHANA KUTITU
609 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALFAKSADI ANDESHI KIYOYA
610 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALFONCE ELIAMINI MSOVU
611 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALFRED D PATRICK
612 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALIFA HASSAN KHALID
613 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ALLAN F MUNGA
614 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLEN L LYIMO
615 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLEN M SHIRIMA
616 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLY AMIRI
617 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLY HASSAN IRIGO
618 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA ALLY
619 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLY RAMADHANI NKOVA
620 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALMAS SYLIVESTER
621 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALOYCE SAMBO
622 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE K CHARLES
623 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALPHA KILELY
624 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALPHA NKALLA
625 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALPHA DICKSONY KILUMILE
626 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ALPHA OBAS MWAMPASHI
627 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MAISHA MANYANDODI
628 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MICHAEL SWAI
629 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MISELYA JOSEPHATI
630 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE OBEL JOSEPH
631 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M AMANI STEPHEN
632 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AMANI A LOISHORI
633 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AMANI E MBISE
634 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M AMANI HURUMA MOSHA
635 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMANI M DUMA
636 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMANI M TIMOTH
637 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANI S CLEANWELL
638 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS RAYMOND
639 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMIRU SWAIBU
640 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMOS MADAHA
641 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS PAUL
642 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS IDDY GEOFREY
643 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M AMOS M NYAMHANGA
644 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS PAUL MGONELLAH
645 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M AMOS R JULIUS
646 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M AMOSI N AKONAAY
647 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOSI N MALIFEDHA
648 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMUDI AMIMU ALLY
649 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANANIA B SAMWEL
650 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ANANIA M SIMON
651 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ANDREA DEUS
652 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ANDREA SARKAI
653 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANDREW MWAMBILINGE
654 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ANDREW G MKWAWA
655 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ANICETH A NAYAHA
656 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ANICETH KULWA JONAS
657 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANINYUKIRO WILBERT NATAI
658 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ANOLD AMOS TARIA
659 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANOLD FINYAS KAAYA
660 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANOLD KENETH MADEHA
661 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY GADIEL
662 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ANTONY MUSHI CHRISTOPHA
663 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M APOLINARY GABRIEL GURTI
664 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD BISHANGWAYO
665 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD K GANDO
666 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ARNOLD NAHUMU NANYARO
667 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ARON JOHN
668 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ARONE PETER
669 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ASHRAF ANASAR MKIWA
670 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ASLAM S MKIZERA
671 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ASTON CYPRIAN
672 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ASTON AIDAN MLAWA
673 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ATHANAS AMOS
674 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MIRAJI SHENYAU
675 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AUDIFASI J PETER
676 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M AUGUST JOSEPH MOSHA
677 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO A CHUWA
678 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ANDREW MSECHU
679 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO FESTUS AUGUSTINO
680 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO M FISSOO
681 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO M MALAMSHA
682 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO R KWAY
683 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AVITUS RWEHIKIZA
684 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AXWESSO SAGDAY
685 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AYUB P MOLLEL
686 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AYUBU M METHEW
687 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AZORI YOHANA KIPINGI
688 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI ABDUL HAMIS
689 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI ANTHONY SANGA
690 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BAHATI B DANIEL
691 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ISSA GABRIEL
692 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MOHAMED NASSORO
693 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI R DEMBE
694 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAHOZE B ZUBERI
695 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARIKI S MWANACHIMBO
696 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M BARIKI W MBEMBELA
697 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BARIKIEL C PANGA
698 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M BARIKIEL S MAFOLE
699 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI LUCIAN
700 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI GALE YOHANI
701 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI T BAYO
702 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI W MICHAEL
703 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARNABA ERIYO
704 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BARNABA SALAMBA
705 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BARNABA ELIAS MSHANDETE
706 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BARNABA G CHAVALA
707 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BARNABA H KIBONA
708 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BARNABA JOSEPH KYARA
709 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARNABA K JOHN
710 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BARNABA LAMECK BAROSHA
711 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BARNABA MALCHELO SIKA
712 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BARNABA MATIAS MBALALE
713 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M BARNABA N BARNABA
714 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARNABA RICHARD MWACHA
715 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BARNABAS ELIAS
716 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS JASTIN
717 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS LYOBA
718 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MALILA
719 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MASELE
720 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MSHINGILWA
721 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS FULGENCE MAKUTA
722 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS J MISANA
723 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BARNABAS J PETER
724 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BARNABAS KAUKY INYAS
725 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARNABAS M GABRIEL
726 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS M KASAMWA
727 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MBECHA FRANCIS
728 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MODEST MISSANA
729 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARNABAS NYANDA MOJO
730 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS PETER KAPELE
731 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M BARNABAS SELIGIUS NDIMBO
732 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARNARDO BONIFACE MHANGA
733 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BAROLI L MAGEMBE
734 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M BARON P NCHIMBI
735 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BARTAZARI BENEDICT KOMBA
736 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARTAZARY SIMON MAGAGURA
737 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARTHOLOMEO PETER
738 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BARTHOLOMEW EMILIAN BANDAMO
739 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARTHOROMEO MATHIAS KIMESELA
740 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARTRANDUS SEVERINE
741 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARUKA BILIGIGI MAZULA
742 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BARUTI LEONARD BARUTI
743 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BASAJE J MWAKALOBO
744 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BASHEL P NCHICHI
745 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BASHIBU M ESSAN
746 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BASHILY E MLONGANILE
747 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BASHIR HUSSEIN
748 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BASHIR M ALLY
749 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI HARUNA
750 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BASHIRI ALLY OMARY
751 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI BAKARI RAMADHANI
752 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BASHIRI BATISTA KIGODI
753 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M BASHIRI CHILO BAKARY
754 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M BASHIRI HASSAN SAIDI
755 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M BASHIRI S MMOJA
756 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BASHIRU ADADI
757 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BASHIRU KOSSA
758 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M BASHIRU RASHID MGUMIRA
759 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BASILIUS TARCISIUS MBOTTA
760 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BATHOLOMEO PETRO MAUA
761 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENARD B NYANGE
762 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENARD SIAGILO SAIBA
763 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT A NARSIS
764 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO MATHIAS
765 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO M MULUNGA
766 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO SIMON MWANG'ONDA
767 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENEZETH MPANGALA
768 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JOHN
769 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN VULI
770 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN K DOTTO
771 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MLWISHA JOHN
772 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN N JUMA
773 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENSON AGUSTINO BICHURO
774 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BENSON EDSON LYATUU
775 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BENSON ROGERS JONATHAN
776 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BERNAD JOSEPH KESSY
777 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BERNADIN AMATI MASSAWE
778 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BISEGE MWANGANDA ISAAC
779 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BLESS B NZOWA
780 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BOAZ CHIWAMBA
781 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BOAZ UPENDO TWILUMBA
782 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE ELIAPENDA KAAYA
783 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOSEPH LAIZER
784 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JULIUS TAIRO
785 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ANTHONY
786 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE STEVEN
787 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE M LUCAS
788 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE SIMON MABATI
789 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE KUNDI
790 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE STANSLAUS
791 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BRASTUS ANANIA MBILINYI
792 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRAVIUS PAUL
793 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BRIAN BOSCO MARWA
794 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M BRIAN JASSON MBAZE
795 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M BRIAN JOHN KIWELU
796 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BRIAN RAYMOND MOLLEL
797 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BRIGHTON B MTUI
798 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M BRIGHTSON BENSON MACHA
799 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO CHARLES
800 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO CHRISTIAN
801 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO BENAYA MKUMBA
802 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BRYAINY BASIL SHAYO
803 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BRYAN WILLIAM ODHIAMBO
804 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BRYCE JULIUS KAVUMO
805 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BRYSON WILLIAM ODHIAMBO
806 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BUKENE GERSHON ONESMO
807 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BUSIRIRI MWANDU SITTA
808 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BUZIA M PAUL
809 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M BYRON OWINO
810 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M CAROLIUS LEONCE BAHATI
811 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CASMIR A AKARO
812 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M CASSIUS RWELAMIZA
813 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CASTORY DEUS
814 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CECIL SAGAWALA
815 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHACHA BONIFACE
816 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER K NYAISA
817 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KADANGA MSUKU
818 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LEONCE HHAYUMA
819 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LINUS SONGORO
820 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LUSARAGO MREKA
821 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CHRISTOPHER M KILIBA
822 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER M MWANDEMANGE
823 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER M MWITA
824 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MANYAMA MKAMA
825 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MBARUKU NYITI
826 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MBILE JULIUS
827 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MICHAEL NG'ONDYA
828 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MWAKIGONJOLA SANGA
829 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER N ATHANAS
830 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M CHRISTOPHER NICHOLAUS MALAGASHIMBA
831 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER NONOSUS NYONI
832 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M CHRISTOPHER PETER MAHUNDI
833 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETER MISIGARO
834 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETER MUSHI
835 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETRO ZACKAYO
836 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SAMSON SANGA
837 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SELESTIN MADEMBWE
838 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SELINDUKI KIPARA
839 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER THOMAS MUSHI
840 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER TINO MBEMBELA
841 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WALTERY CHAWALA
842 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WILLIAM CHRISTOPHER
843 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WILLIAM STANLEY
844 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WILSON MBIAJI
845 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER X MASALU
846 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M CHRISTOPHER ZABRON JULSON
847 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHORIUS M CHRIAN
848 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOS H MAPASA
849 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOSAN THOMAS TARIMO
850 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM KITAMBI
851 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM D MGURUSI
852 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHUBI MALUSHU
853 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M CHUGA CHUGAMBULI
854 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHUJA M CHUJA
855 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHULEHA SETH BIGERA
856 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M CHUMA JAMES WANZAGI
857 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHUNDI TUJAGA
858 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHUYA L MALANGA
859 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M CISTO AUGUSTINE KUSILA
860 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CIVIAN SADIKIEL MBISE
861 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M CLALENCE KHAMIS
862 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CLARENCE MLOWE
863 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M CLARENCE E MELEKI
864 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CLARENCE F MOSHI
865 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M CLASTON ELIDAIMA MWANDRY
866 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CLATI G MWINUKA
867 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD MALILA
868 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M CLAUD MASEBO
869 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M CLAUD RENATUS
870 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CLAUD STANFORD
871 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CLAUD ALBERTO NGUVILA
872 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLAUD ANORD LEMA
873 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M CLAUD CLAUS MTEGA
874 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M CLAUD ELIA KAVINDI
875 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD J DONATUS
876 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLAUD JASTINE WILLIUM
877 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD RAYMOND MAHENGE
878 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLAUD S MWALUANDA
879 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE M NKUSA
880 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT B ELISHA
881 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M CLIFFORD ZAWADI GOMERA
882 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M COLLINS DAVID MTUI
883 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M COLLINS EMMANUEL KISANGA
884 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CONRAD DONALD
885 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE JOSEPH
886 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CORNARD D JOVITHA
887 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M COSMA SAMBA PETER
888 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M COSMAS LUCAS
889 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M COSTANTINO CASSIAN MBAJIJE
890 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M CRERUS N RWEGASIRA
891 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M CUTHBERT JACKSON NDANSHAU
892 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CUTHBETH FRENK MUNISI
893 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M DAMIANI MISHIGA
894 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAMIANO DEOGRATIUS HILLU
895 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO M CLEMENT
896 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANDO GIDANO GIDAWE
897 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M DANFORD ANDERSON MWAGALLAH
898 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANFORD D MWAMULYAMBA
899 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANFORD MICHAEL KUYAVA
900 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMOS
901 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SHIDA
902 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SILO
903 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DAUDI STEVEN
904 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI VICTOR
905 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI WATSON
906 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A AUGUSTINO
907 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A KAMINYOGE
908 DAR ES SALAAM S4502 AFRICAN TABATA HIGH SCHOOL M DAUDI A SANGA
909 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI ANDREA MBEYA
910 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI AZARIA MBOMA
911 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAKARI MSUYA
912 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI BALTHAZAL MTUMBA
913 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI BENJAMIN MASONGI
914 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI BILAURI AKONAAY
915 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI BOAZ MOLLEL
916 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI C BUSUMABU
917 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI C SHADRACK
918 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES IDAMA
919 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KAYOMBO
920 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KIWAMBILO
921 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHRISTOFER FUSSI
922 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI CLEMENT SINDE
923 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI D MWAPAGATA
924 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI EDWIN SIYANTEMI
925 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMANUEL GEOFREY
926 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL MTEMI
927 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI FANUEL MLIGO
928 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FEO HEMBE
929 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI H KIMBAKAE
930 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI HAMISI KODEMA
931 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J ALEX
932 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J LUUMI
933 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MITSON
934 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MWASENGA
935 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI J NKEREGE
936 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OKELLO
937 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OLODI
938 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J SIMWINGA
939 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JACKSON MAJURA
940 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAFARI DAUDI
941 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAPHET MTWALE
942 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN DAUDI
943 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN SANGA
944 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS KAMATA
945 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS MADEWA
946 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M DAUDI K CHEYO
947 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI K ZUGUMI
948 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M DAUDI L FREDERK
949 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI LEONARD MKILINDI
950 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LILABHABHA MBAGA
951 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LUKIO EMANUEL
952 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BALELE
953 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BENSON
954 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI M ISAYA
955 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M KULWA
956 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI M MIKONGO
957 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI M NKANDA
958 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI M POLLE
959 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI M WIRANGA
960 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARK MAFANYA
961 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARKO MGELWA
962 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASANJA MANONI
963 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MBONEA ELISANTE
964 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI THOBIAS PUPNI
965 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAVID DAMAS
966 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M DAVID DANIEL
967 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID GEORGE
968 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DAVID B MASWI
969 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DAVID M AMRI
970 ARUSHA S0647 NGARENANYUKI SECONDARY SCHOOL M DAVID M MBISE
971 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DAVID SIMON LEINI
972 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVIS F NGAHWELA
973 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVITH GODFREY LUMANYISA
974 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS ABRAHAM ISANGYA
975 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DENIS DAVID MUYOMBO
976 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DENIS DOUCLAS MACHANGE
977 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS JOSEPH SAMWEL
978 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DENIS M STAHIMILI
979 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS MAPENDO NYANGWINE
980 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS RICHARD MBALLA
981 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS VINCENT UGANGA
982 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS LEONIDAS
983 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS MKAMA
984 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DEODATUS PASCHAL AUGUSTINO
985 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS M BENARD
986 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS GABRIEL MMASSY
987 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS J MUSHI
988 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JUSTINE MAGENDA
989 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATUS J MATHAYO
990 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M DERICK JOSHUA
991 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DERICK TIRUHANDIRWA MUSSA
992 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DESMOND KAMALA
993 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DICKSON FURANAEL SARAKIKYA
994 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JOSEPH MBISE
995 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DICKSON M RUGOMBA
996 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DICKSON SR LUKUMAY
997 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DISMAS OKOTH
998 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DISMAS D JOSEPHAT
999 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DISMAS M SHAO
1000 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DOCTOR S LUKUMAY
1001 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOMINICK ANTIPAS SWAI
1002 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DOMINICK EZEKIEL KIARAMBA
1003 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOMINICUS ALTERIO MBILINYI
1004 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOMISIAN P PANGA
1005 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DONALT ERNEST MAJALA
1006 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTO SAYU
1007 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOTTO BUSHIYA
1008 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTTO KASANGA
1009 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DUNIA JUMANNE SIMON
1010 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR A MAKANGULA
1011 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR ALFRED MGECHA
1012 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDGAR BEGUMISA MWIJUKI
1013 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDGAR COSTANTINO MBINDA
1014 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDGAR EDFONCE BAKENA
1015 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDGAR FLORENCE NDITI
1016 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDGAR HUMPREY MAWALLA
1017 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDGAR J MSOMI
1018 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDGER ERICK
1019 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EDGER E ROBERT
1020 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDGER M PHABIANO
1021 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDGER SILVERIUS SANGA
1022 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDIGA MARTINE
1023 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M EDIGA THOMAS
1024 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDIGA MAULUSI MWELANGE
1025 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M ELIAMINI RAJABU ELIAMINI
1026 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAN E NGONDO
1027 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIAPENDA BENJAMIN MWIPOPO
1028 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ELIAPENDAVYO PETER ELIAPENDAVYO
1029 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ABEL
1030 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ASHA
1031 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ELIAS AUGUSTINE
1032 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAS AYUBU
1033 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BENJAMIN
1034 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BISEKO
1035 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M ELIAS BUGUMBA
1036 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAS COSTA
1037 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIAS CYPRIAN
1038 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIAS DAUD
1039 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M ELIAS DISMAS
1040 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS DOMINICK
1041 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS EDSON
1042 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELIAS ELIEZA
1043 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIAS FESTUS
1044 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIAS FRANCIS
1045 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS GHANA
1046 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS HENRY
1047 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOHN
1048 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH
1049 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH
1050 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS JUMA
1051 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M ELIAS KABEYA
1052 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS KAHABI
1053 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELIAS KAMASHO
1054 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIAS KASUNZU
1055 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ELIAS KIWELE
1056 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAGAMBO
1057 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS MALIMI
1058 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAPUNDA
1059 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MARWA
1060 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MASHAKA
1061 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MBOYA
1062 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MECK
1063 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS MERILA
1064 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS MUSA
1065 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWALONGO
1066 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWANDU
1067 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWITA
1068 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIAS NIGWA
1069 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS PETRO
1070 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS PIUS
1071 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAS SHIJA
1072 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS SOSPETER
1073 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS THOMAS
1074 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIAS TUMAINI
1075 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILLIAM
1076 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILSON
1077 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILSON
1078 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS ZAKAYO
1079 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS ZEDECK
1080 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIAS A MAYO
1081 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ALEXANDA KOMBA
1082 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS ALFRED MKONGWA
1083 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY M ELIAS BARNABAS ELIAS
1084 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ELIAS BURUBILA CHUBWA
1085 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ELIAS CHARLES MHALINGA
1086 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ELIAS CHRISTOPHER MAPUNDA
1087 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ELIAS DANIEL MBUKOTI
1088 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ELIAS M CHACHA
1089 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIAS PHILIPO HERMAN
1090 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ELIAS SANGET LAIZER
1091 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI JAFARI SALIMU
1092 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIFADHI S MJEMAH
1093 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA SIMON YAKOBO
1094 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS TWESIGA
1095 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIGY A MASSAWE
1096 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIHUDI PETER KITUMA
1097 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELINEUS NDUTU LUDONYE
1098 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA DONALD MENYAMU
1099 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA M PALLANGYO
1100 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELISANTE FRANK
1101 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELISANTE S KANUYA
1102 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA KATANI
1103 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELISHA D MWASOMOLA
1104 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELISHA ISSA MWASINYANGA
1105 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ELISHA J PALLANGYO
1106 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ELISHA L MOLLEL
1107 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELISHA LUDOVICK MAJURA
1108 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA M MATHAYO
1109 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELISHA N LAIZER
1110 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISIFA E KALEYA
1111 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELIUD MWASAMPETA
1112 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIUTHERI MASSAY VICTORINI
1113 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ELIYA KIKULA
1114 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIYA PETER
1115 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ELLY F MUTARASHA
1116 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELMES SILAS MAKOYE
1117 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ELTON CHINDINDI
1118 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ELVIS STANSLAUS MALLEY
1119 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DEOGRATIUS
1120 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MICHAEL
1121 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL H MTUI
1122 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL IZACK HAJI
1123 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL Y LACHA
1124 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUELI WILLISONI SULE
1125 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUELY JEREMON NDUMIWE
1126 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EMIL FRANCIS
1127 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMILY ELASMUS KIGANJA
1128 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOSEA
1129 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOACHIM
1130 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN
1131 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGIGE
1132 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MGETA
1133 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICHAEL
1134 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MSABI
1135 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MUZE
1136 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWAKAJE
1137 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NGESWAI
1138 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PHILIBERTH
1139 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RAPHAEL
1140 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMWEL
1141 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WILLIAM
1142 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUDI ALOYCE
1143 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD WAITARE
1144 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS IBOMA
1145 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F ANTHONY
1146 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GEORGE NZEKA
1147 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOSEA KAGIMBO
1148 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M KERENGI
1149 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M MATERU
1150 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MELKIORE TESHA
1151 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NICHOLAUS PANGA
1152 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S JOSEPH
1153 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MWAGALA
1154 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S SHIGANGA
1155 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAIKO LEKUYAI
1156 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY DAVID TWATY
1157 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY Z TILLYA
1158 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ENOCK LUCAS
1159 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ENOCK A ANOQIE
1160 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM S SAMALI
1161 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERASTO MOSSES IPYANA
1162 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ERIC LUCAS TEMLY
1163 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK GODFREY
1164 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ERICK A KITANGE
1165 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ERICK C MAGESA
1166 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ERICK CALIST MWACHA
1167 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ERICK I KIHEBWE
1168 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHN LAIZER
1169 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK MICHAEL MUSHI
1170 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ERICK N NYAKI
1171 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ERICK PHILIP KYARA
1172 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK S KAHISE
1173 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ERICK S MOLLEL
1174 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ERICK WILFRED ISSANGYA
1175 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ERNEST TANDIKA
1176 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERNEST JLIUS MSUMARI
1177 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ETANGA MALEKELA MUSTAFA
1178 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ETHANI CAPHACE
1179 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EVANCE PASCHAL
1180 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EVER-LIGHT EVEREST KIMARO
1181 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EVODI A KIMARIO
1182 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EVODIUS M MAGETHA
1183 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EVORD M ROBERT
1184 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EWALD A KIMARIO
1185 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M EXVERY A MPEMBA
1186 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL D'ZOMBE
1187 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL MATHAYO
1188 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL DANIEL KORIGWA
1189 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M EZRA P ALOYCE
1190 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M EZRA W MAPHIE
1191 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FACKLINE GERBERTO KOMBA
1192 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FADHIL ABDULY
1193 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHIL JASTIN BANGO
1194 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FADHIL OMAR SAID
1195 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHIL VENANT MILINGA
1196 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILA I UDOLO
1197 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI BAKARI
1198 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FADHILI MABRUKI
1199 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MALONGO
1200 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI MANGWALA
1201 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FADHILI MSANGAWALE
1202 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAIDI
1203 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI THABITI
1204 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ADAM MTUNHA
1205 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ALATANGA MNEGELWA
1206 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHILI B KUPAZA
1207 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO M LUGANO
1208 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M FESTO M MTUNDU
1209 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO MANFRED MBUNDA
1210 MBEYA S3733 MAHENJE SEC SCHOOL M FESTO MASHAKA LANDA
1211 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO MOSES CHOWO
1212 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FESTO O SANGA
1213 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FESTO P MWALUSAMBA
1214 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL M FESTO R MATENGANYA
1215 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FESTO ROMANUS NJELEKELA
1216 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FESTO S TWAZERA
1217 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FESTO TANAELI MGALU
1218 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FESTO TOLLESS MALIGORI
1219 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO U MWAKAHESYA
1220 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FESTO WILLIAM SIMBAGIYE
1221 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M FESTON ANANIA
1222 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FESTON MUSTAPHA
1223 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FESTON ANTHONY MALEMA
1224 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FESTOR LETTA
1225 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FESTUS JOHN
1226 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M FESTUS TITUS
1227 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FESTUS ZACHARIA
1228 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M FESTUS BROWN BAKANA
1229 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FESTUS FAUSTINE NUGUYE
1230 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FESTUS FORTUNATUS MTESIGWA
1231 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FESTUS JOSEPH ATANAZI
1232 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FESTUS MAURUS MLELWA
1233 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FESTUS RUHOGOZA FRANCIS
1234 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FIDAH KILEO
1235 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FIDEL DAMIANO MLONSI
1236 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FIDEL FOKAS GWIMBUGWA
1237 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FIDEL KIONDO ARISTARICK
1238 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FIDEL M DAVID
1239 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FIDEL R ABEL
1240 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FIDEL RICHARD KARIOS
1241 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M FIDEL S MUSSA
1242 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS BUSIGA
1243 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS MLENZI
1244 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M FIDELIS MWITA
1245 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FIDELIS NGONYANI
1246 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS PETER
1247 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS SYLIAKUS
1248 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FIDELIS ADRIAN MANYEHE
1249 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M FIDELIS DAMIAN MSOLWA
1250 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS F NDYAMKAMA
1251 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS F TEWETE
1252 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FIDELIS J HEMA
1253 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS M PATRICK
1254 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS O NIYONKURU
1255 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FIDELIS W HAALI
1256 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M FIDELISI FILEMON FENE
1257 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M FIDELISI M PHILBERT
1258 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M FIDELISI S JOHN
1259 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M FIDON MUTOKA
1260 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M FIDON MWANUKUZI
1261 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FIDOS Y LEONARD
1262 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FIKI SAIDI PONERA
1263 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI COSTANTINE
1264 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FIKIRI DOMICIAN
1265 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FIKIRI ELIAH
1266 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI JAMES
1267 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI MAYOMBYA
1268 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI MLINGI
1269 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI PEMBE
1270 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FILIMON L MAIGE
1271 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FLORIDI P MASSAY
1272 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FORGETH PENIEL
1273 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MATANGILA
1274 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MHOJA
1275 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS E MCHACKY
1276 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F MANYAMA
1277 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M MOLLEL
1278 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FRANCIS THADEUS MACHA
1279 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH
1280 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M FRANK KIMAMBO
1281 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK ZOLWA
1282 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M FRANK ELISONGUO MRAM
1283 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M FRANK J MKUNDE
1284 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK KALISA RWEYEMAMU
1285 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK M BWIRE
1286 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M FRANK MARKO META
1287 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANK P MKUMBWA
1288 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M FRANK SAMWEL MALLEY
1289 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M FRANK SAUL EMMANUEL
1290 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN K SUMARI
1291 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO DAFAY GEGE
1292 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO P TSII
1293 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FRATERN AUGUST LEKULE
1294 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M FREDI ISSACK
1295 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK JONAS LAIZER
1296 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M KANDOYA
1297 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FREDY NAFTALI
1298 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M FREDY J LAZER
1299 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FREDY MACHAGE KYEYO
1300 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRODIANUS FIDELI
1301 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FROLENCE RWEGASIRA
1302 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FROLENCE JOVINE MWESIGA
1303 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FRUMENCE FRANCIS EMANUEL
1304 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M FURAHISHA V MASSAWE
1305 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL L SWILLA
1306 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M PATSON
1307 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M SIAKI
1308 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MHOJA JOHN
1309 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SELESTIN SHUKURU
1310 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GABRIELY JANUARY KAPINGA
1311 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GADAFI MUSSA
1312 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M GADAFI HAMISI NGUILE
1313 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GADIELY DICKSON GADIELY
1314 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GAIBU SHAIBU YUSUFU
1315 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GAKENDE COSMAS NGANGAJI
1316 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GALLUS EDMUND
1317 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GALLUS LAZARO
1318 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GERALD ALOYCE TEMU
1319 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD ANTHONI MUSHI
1320 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GERALD BLASS MUSHI
1321 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GERALD C MTUMWA
1322 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GERALD CAZIMIRY FRUMENCE
1323 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GERALD CHARLES HAULE
1324 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GERALD CHARLES MUSSA
1325 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD CLETH SENYA
1326 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GERALD D NGEREZA
1327 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GERALD F MUSHUMBUSI
1328 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GERALD G CHANIMBAGA
1329 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M GERALD G MWANJALA
1330 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GERALD G NYAHENDE
1331 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GERALD G SHAO
1332 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GERALD GABRIEL ALLY
1333 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GERALD HUBERT MSAKY
1334 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GERALD I NTAGARUGWA
1335 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERALD J LIHENGILIMO
1336 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GERALD J MOFULU
1337 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GERALD JOHNSON NJAU
1338 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GERALD JONATHAN MAHONGO
1339 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPH CHIGOJI
1340 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M GERALD KASASE RUKANDA
1341 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GERALD MLOKOZI MTALEMWA
1342 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GERALD OSWALD NGOWA
1343 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GERALD PANCRAS TUMBO
1344 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD S URASSA
1345 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M GERALD THEOPHILO MASANYA
1346 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M GERALD THOMAS KAPINGA
1347 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD VALENTINE KUBOZA
1348 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GERALD Y OWOYA
1349 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GERANG BASHKE MINOY
1350 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GERARD JACOB
1351 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GERARD LUSAJO
1352 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GERARD MATHIAS
1353 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERARD A MSYANI
1354 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GERARD JONAS JALOME
1355 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GERESTINE MAIRA MACHELE
1356 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M GEREYE JORAM GEREYE
1357 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERFRID S MALAMSHA
1358 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M GERION A MCHUNGWA
1359 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GERION RWATWAZA GAUDIN
1360 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GERION SHIRIMA WILHELIM
1361 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GERISHON KEZANYA LEONARD
1362 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GERLAD PATRICK MGAYA
1363 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GERLAD S MASHIMBA
1364 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GERMANUS FRANK MAPUNDA
1365 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GERMANUS P KAZINGOMA
1366 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GERMANUS PAUL MPOTO
1367 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M GERMANUSY SILVESTER KINIKULI
1368 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GERMINI SHIRIMA GERMINI
1369 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GERMINUS GASPER
1370 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GERMINUS RWECHUNGURA
1371 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GEROD PILATO MBUNDA
1372 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GEROLD HAULE
1373 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEROLDIUS KASHUMBA GOSBERT
1374 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M GERSHOM GABRIEL
1375 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GERSHOMU KAMUGISHA RWECHUNGURA
1376 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GERSHON HOSSEA
1377 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GERSHON SAMWEL
1378 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GERSHON EDGAR CHILEMBA
1379 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M GERSHON RAPHAEL KAHERA
1380 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M GERSON C MAZINGE
1381 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GIBSON EZEKIEL
1382 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GICHIBA YOMBO
1383 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M GIDEON THOMAS
1384 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GIDEON ABEL GIDION
1385 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GIDEON MUSA GIDION
1386 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GIDION ELIAS
1387 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIFT OMULANGI
1388 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIFT KAVIDESHI MLAY
1389 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GILBERT A GILBERT
1390 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GILBERT ANDARSON KOMU
1391 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GILBERT P MSONGOLE
1392 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GILBERT PETER MZAVA
1393 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GISBERT OCTAVIAN MULAZI
1394 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODFREY KEITA
1395 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M GODFREY A MWAKAGILE
1396 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIAS MAGARI
1397 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M GODFREY GERVAS MUNISHI
1398 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODFREY R SOSPETER
1399 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODIUS F RUTTA
1400 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN ELIHURUMA SHAYO
1401 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GODLIVING DEUSDEDITH MUTAGAYWA
1402 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE I PALLANGYO
1403 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODLUCK M BENEDIKT
1404 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M GODSON MASSAM
1405 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GODSON JOSEPH LAIZER
1406 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GODSON JUSTINE MAKISI
1407 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODVOICE JACKSON MAFIE
1408 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M GODWIN ELIUD URIO
1409 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GOLDEN MAKAWIA
1410 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M GOODLUCK JOSEPH TRIPHONIA
1411 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK SAFIELI MELITHA
1412 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKY G MEING'ARANA
1413 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GRAYSON E SEKIMANGA
1414 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GREGORY RWEYEMAMU
1415 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GUDDAT KAMUGISHA LYAKUGWILE
1416 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAGAI BUKUKU
1417 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HAGAI CHARLES KAVUMANI
1418 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAGAI NELIGWA MGITU
1419 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAGAI NELSON SANGA
1420 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M HAJI MBAROUK
1421 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAJI SAID
1422 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAJI A LIPUTI
1423 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAJI HAMISI TARATIBU
1424 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAJI ISABU RAMADHANI
1425 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI M LIPOTHA
1426 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAJI M MGONANZE
1427 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAJI MOHAMED YASINI
1428 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI O NGALIBULA
1429 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M HASAEL P MONDOSHA
1430 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HASAN A MTAO
1431 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M HASAN C MANYAMA
1432 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HASAN IBRAHIM MFALA
1433 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M HASAN M RASHIS
1434 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HASANALI WAZIRI
1435 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HASANALI M URUNGU
1436 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M HASANI AZIZI
1437 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HASANI NYANGASA
1438 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HASANI A KILIMO
1439 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HASANI A NACHILAMBO
1440 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M HASANI I HUSSEINI
1441 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HASANI IDDY KITABWA
1442 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M HASANI M KIMELA
1443 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HASANI N BAKARI
1444 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HASANI RASHIDI LIPONDANO
1445 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASARA KUNAMBI
1446 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HASHIM GENZI
1447 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HASHIM OMARY
1448 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HASHIM RAMADHAN
1449 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HASHIM ALLY KIBWEDE
1450 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M HASHIM HALFAN HAMAD
1451 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HASHIM HAMAD MMASSY
1452 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HASHIM HAMIS LIHUMBO
1453 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HASHIM HUSSEIN KACHEMELA
1454 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M HASHIM I RAMADHANI
1455 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HASHIM M SALEHE
1456 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HASHIM S ALLY
1457 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HASHIM SEIF SAID
1458 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASHIM TWAKALI OMARY
1459 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASHIM YUSSUFU KADUGUDA
1460 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HASHIMU FIKIRI
1461 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU GEORGE
1462 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU HAMISI
1463 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU IMANI
1464 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU JUMA
1465 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MPILI
1466 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU RAJABU
1467 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HASHIMU A KIMBILILO
1468 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU A SENZIAH
1469 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HASHIMU ADAMU RAJABU
1470 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU ATHUMANI KIZUMBA
1471 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HASHIMU E MWAMBENE
1472 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU H MAKWISA
1473 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU HAMZA NYONI
1474 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU I NKUNGU
1475 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M HASHIMU IBRAHIM SHOMVI
1476 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU JUMA SUDI
1477 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU KIMU JUMA
1478 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MATHEW HASHIMU
1479 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MOHAMED YUSUPH
1480 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MOHAMEDI OMARI
1481 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU S MCHAYUNGU
1482 MTWARA S1463 AMANAH ISLAMIC SEMINARY M HASHIMU S MNANGONA
1483 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU S ZAYUMBA
1484 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU SALIMU SABUNI
1485 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M HASHIMU YUNUS MSAMBAA
1486 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HASITU K CHAKACHAKA
1487 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HASSAM A MUNISI
1488 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M HASSAN ABDALLAH
1489 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M HASSAN ABDULAHMAN
1490 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASSAN ALLY
1491 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M HASSAN BALAMA
1492 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HASSAN O KHAMISI
1493 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HASSANI IDDI ISSA
1494 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M HENDRICK ROBERT MWANAWIMA
1495 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HENDRY M GILIDAY
1496 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M HERBERT PETER CHOCHA
1497 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HERI MWITA
1498 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HERI L LEMA
1499 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HERMAN SYLIVESTER
1500 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M HERMAN JACOB MELAYEK
1501 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M HERMAN WILLIAM MOLLEL
1502 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M HERMENEGILDI GABRIEL MALISA
1503 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HHAMIT QULLA MIHINDI
1504 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M HILARY EMANUEL MEKASI
1505 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HIPORT MTALEMWA EDWARD
1506 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HONEST BEDA CHUWA
1507 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA H MTITU
1508 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY JOHN SAMKI
1509 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN M HABIB
1510 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY
1511 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAID
1512 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABAN
1513 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABAS HAMIS
1514 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABUU ADAM
1515 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM C NDEGHE
1516 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM CHARLES SENKAWA
1517 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM D GREVAS
1518 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM FESTUS MABAGALA
1519 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM G LUGOME
1520 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ISSA IBRAHIM
1521 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOSEPH MWAGILO
1522 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT L KIPONA
1523 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M INNOCENT L SARWATT
1524 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT M DENIS
1525 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT M PRINER
1526 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT M SARAKIKYA
1527 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MAGLAN KIPUYO
1528 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MAJUTO MWALONGO
1529 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MICHAEL KIMARO
1530 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MOSES EPHRAIM
1531 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MWITA CHACHA
1532 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT NGAYA SHUMA
1533 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT O SANGA
1534 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT OCTAVIAN MWAMUNYI
1535 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M INNOCENT OJWANG' BWANA
1536 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M INNOCENT ONESPHORY TEMBA
1537 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PASCAL SHAYO
1538 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PASTORY JONGOLE
1539 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PETER KOMBA
1540 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PHARES KINYAHA
1541 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PIUS HUMAY
1542 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT POLYCARP IGNAS
1543 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R KHAMSINI
1544 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R KIMARO
1545 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R LYAMUYA
1546 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R SWAI
1547 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT REMMY URIO
1548 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RODRICK CHAO
1549 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RONALD MOSHI
1550 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT S MTAKYAWA
1551 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT S ZAKARIA
1552 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SAKEJO RAPHAEL
1553 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SIST MBOMBO
1554 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT T KUNDY
1555 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT VALENTINE MSAKI
1556 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILLIAM MASSAWE
1557 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILLIAM MWAFYELA
1558 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ZACHARIA MINJA
1559 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M INNOSCENT BONIPHACE
1560 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M INNOSCENT D JOSEPH
1561 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M INOCCENT RICHARD
1562 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M INOCENT JOHN
1563 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M INOCENT KAKISANYA
1564 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M INOCENT AMNAAY MARTIN
1565 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M INOCENT GABRIEL MFYAGISA
1566 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M INOCENT HENRY MACHA
1567 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M INOCENT J MHAGAZI
1568 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M INOCENT KIBASA PONSIANO
1569 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M INOCENT MATHEW MWALONGO
1570 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M INOCENT MICHAEL KILEO
1571 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INOCENT PATRICK KISIMA
1572 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M INOCENT PAUL KAVISHE
1573 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M INOCENT SHAYO EDWARD
1574 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M INOCENT VICENT TEMBA
1575 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M INOCENT WENDELINI KAKORE
1576 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M INOCK MTUTU
1577 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M INOSENT STEPHANI CHAULA
1578 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M INUSA ZUBERI INUSA
1579 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M INVOCAVIT WOISAA MUNISI
1580 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M INVOCAVITY MATHEW FESTO
1581 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M INYASI EVARIST
1582 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M INYASI G LALI
1583 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M INYASI LAURENT BASSO
1584 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M IRSHADI T MRISHO
1585 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M ISAAC MICHAEL
1586 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ISAAC ELLY OBONYOSON
1587 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ISAACK DENIS
1588 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M ISAACK EDWARD
1589 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ISAKWISA MWAMBUNGU
1590 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ISAYA LOIBANGUTI MELIYO
1591 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ISAYA MOSES NASSARI
1592 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ISINGO RAPHAEL
1593 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISLAM ULENJE
1594 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MOHAMED HERSI
1595 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL S MOHAMEDI
1596 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISMAILY Y KIBOKO
1597 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ISSA MPENJAGE
1598 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ISSA I ISSA
1599 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISSA M LUHUZURA
1600 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISSA MOHAMEDI MMBAGA
1601 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ISSACK WILLISON
1602 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ISSACK I WILLIAM
1603 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISSAYA JOHN
1604 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ITUWENE LYAKI
1605 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IVAN WALTER KIMARO
1606 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M IYANI PATRICK KESSY
1607 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M IZRAEL J MOLLEL
1608 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON KITUKA
1609 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON KYANDO
1610 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON LEONARD
1611 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAPUNDA
1612 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARIDADI
1613 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON MLOKA
1614 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M JACKSON MUKOME
1615 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON NDAMLO
1616 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M JACKSON A MSIGWA
1617 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES G MTAFYA
1618 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M JAMES GEBU KWANGULIJA
1619 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JAMES GEORGE MASHAURI
1620 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M JAMES GERALD MIYONJO
1621 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JAMES GILBERT JAMES
1622 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMES GODFREY MHAGAMA
1623 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M JAMES H ATHUMAN
1624 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JAMES H KILAMBA
1625 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M JAMES H MWAMBASHI
1626 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JAMES H SEDEKIA
1627 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JAMES HAMIS MGONDA
1628 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES HAMISI CHANG'A
1629 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES HERMAN MLAMBO
1630 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES HIPOLITH MALLYA
1631 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES I OBADIA
1632 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES IBAMBASI JOEL
1633 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES INGATIUS LYIMO
1634 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JAMES J DAVID
1635 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES J KIMARO
1636 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAMES J MAIGE
1637 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES J MASSA
1638 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAMES J MAYALA
1639 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JAMES J MOGITU
1640 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JAMES J RICHARD
1641 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES J SANGA
1642 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M JAMES JAILO MWALUKUTA
1643 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAMES JAMES ELINEEMA
1644 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M JAMES JEROME OLOTU
1645 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN KERENGE
1646 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JAMES JOHN KILEO
1647 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN KOMBA
1648 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN MAINGU
1649 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN MORI
1650 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN MSOFFE
1651 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN SHOSHIWA
1652 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN URIO
1653 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M JAMES JOSEPH HOTAY
1654 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS GOLANI
1655 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS LEMA
1656 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS NGELANGELA
1657 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS PROTAS
1658 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M JAMES JUMBE MOLLEL
1659 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES K ERNEST
1660 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JAMES K GEORGE
1661 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M JAMES K JACOB
1662 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES K MAKWEBA
1663 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES K NYAMRIRO
1664 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES KAIJAGE THOBIAS
1665 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAMES KALIKAWE SOSTHENES
1666 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M JAMES KAMBALE NICHORAUSI
1667 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAMES KASSIAN LIBUMUKA
1668 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES KATWIGA KENGELA
1669 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES KIJA DEUS
1670 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JAMES L MIBAROI
1671 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES L MONGO
1672 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAMES L MWAKANYAMALE
1673 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M JAMES LADSLAUS MASSAWE
1674 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES LAITARE EPHRAIM
1675 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JAMES LEDSON SWALE
1676 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JAMES LEXON SANGA
1677 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M JAMES LUSUNGU JILAONEKA
1678 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES M ANGULILE
1679 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M JAMES M ATANAS
1680 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES ODONGO AFAMBA
1681 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M JAMES P MASINGA
1682 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES PETER NASSARY
1683 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAPHASON INYOMOZA
1684 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAPHET EMMANUEL
1685 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JAPHET L LUTAMIGWA
1686 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JAPHET SANJU MATHAYO
1687 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JASTINE A NGIMBWA
1688 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JASTINI MEIBOCK
1689 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M JEREMIA C JONAS
1690 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA J MOLLEL
1691 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M JEREMIA K EMANUEL
1692 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA T NDEESE
1693 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH EMMANUEL
1694 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KADEGE
1695 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KIBIRA
1696 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JERUME MALELE
1697 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JIMMY N MSANGI
1698 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M JOACHIM MATHAYO MNYAMBARU
1699 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JOEL G KULINDA
1700 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M JOFREY OMOLO
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!