Wednesday, June 15, 2016

Kinana: Watawala Wawe na Ujasiri wa Kuomba Radhi


Kinana amekazia haya wakati wa kongamano la Kigoda cha Mwalimu. Amemtumia Mwalimu kuwataka watawala kuomba radhi pale wanapowakosea wananchi!!

Hivi karibuni watawala wamekuwa wakifanya mambo kwa kukurupuka mfano Uhaba wa Sukari, na kuita vijana wetu vilaza,lakini wamekuwa wabishi kukiri makosa.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!