Friday, July 15, 2016

Jux Atoa Single yake mpya ‘Wivu’


Miongoni mwa mastar wa Tanzania wanaofanya Bongo Fleva ambao wana mashabiki wengi wa kike ni pamoja na Jux inawezekana labda aina ya muziki anaoufanya kuwagusa wasichana wengi.

Zimesikika single zake kadhaa ikiwemo Napata Raha,Nitasubiri ,Uzuri wako, Sisikiii na nyinginezo, sasa time hii ametusogezea hii single yake mpya iitwayo 'Wivu' imetayarishwa chini ya producer Bob Manecky.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!