Saturday, July 2, 2016

Mkuu wa Wilaya Mteule wa Mbozi atangaza kujiondoa katika nafasi hiyo


Mkuu wa Wilaya (DC) Mteule wa wilaya ya Mbozi mkoani Mbeya, Ally Masoud Maswanya ametangaza kujiondoa katika nafasi hiyo ya ukuu wa wilaya.

Kufuatia kujiondoa huko kwa Ally Masoud, aliyekuwa mkuu wa wilaya ya Kongwa, John Ernest Palingo anakwenda kuwa mkuu wa wilaya ya  Mbozi, na Kongwa itasubiri uteuzi mpya utakaofanya na Rais Magufuli.

Sababu ya kujiondoa katika nafasi hiyo bado haijawekwa wazi lakini watumiaji wa mitandao ya kijamii nchini Tanzania wamekuwa wakisema maslahi ya kifedha ya utumishi wa umma kama Mkuu wa Wilaya ni madogo ukilinganisha na nafasi yake katika kampuni ya Tigo ambapo wastani wake wa mshahara kwa mwezi ni zaidi ya shilingi milioni 10 za Kitanzania pamoja na faida nyingine nyingi katika taaluma yake.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!