Friday, September 9, 2016

Hatimaye Mr Blue na Barakah Da’ Prince waamua kuwa kitu kimoja

BAADA ya kutibuana kisa kikiwa Naj, hatimaye wakali wa Bongo Fleva, Mr Blue na Barakah Da’ Prince wameamua kuwa kitu kimoja.
Wawili hao walipatana saa chache kabla ya kufanyika Tamasha la Fiesta Shinyanga ambapo walikuwa wameenda kutembelea maporomoko ya Maji Moto pande za Shinyanga.

Tovuti hii ilipata nafasi ya kuchonga na Barakah akiwa pamoja na Mr Blue na kufunguka haya; “Ujue mambo yale
yalikuwa ya mpito tu, sasa hivi tumekuwa kitu kimoja kama unavyoona.”

Wawili hao waliingia katika bifu kali, baada ya Barakah kubamba namba ya simu ya Mr Blue katika simu ya Naj.

Fiesta inatarajia kukita nanga Tabora Ijumaa hii katika Uwanja wa Ali Hassan Mwinyi na Jumapili itakuwa ni zamu ya wakazi wa Singida kwenye Uwanja wa Namfua.
==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!