Sunday, October 2, 2016

Video : Abdu Kiba Ampa Mimba Mwanafunzi wa Miaka 19 na Kumtelekeza..

Abdu Kiba anashtumiwa kumpa mimba mwanafunzi, mwanafunzi huyo anadai walikutana Instagram, kisha akampa namba yake ya simu wakawa wanachat WhatsApp ndipo walipoendelea kuwasiliana hadi kukutana na kuja kufanya mapenzi na sasa hivi amemruka .

Angalia Video Hapa Binti Akielezea Tukio zima mpaka kupewa Mimba

==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!