Tuesday, November 15, 2016

RIWAYA: Sorry Madam - Sehemu ya 89 & 90(Riwaya inawafaa kuanzia miaka 18 na kuendelea )

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA
Mapigo ya moyo yakaanza kuniendaa mbio. Nikaanza kufwata michuruziko ya damu iliyo elekea chumbani mwa amina kabla sijufikia mlango wa chumbani kwake, kitu kizito kikangia kupitia dirishani. Kikaanza kutoa moshi mkali ulioa anza kunipalia, nikagundua ni bomu la machozi, lililo ambanata nailio ya risasi iliyoanza kusikika ikitokea nje.
 
ENDELEA
  Ikanilazimu kulala chini haraka haraka, risasi zikazidi kumiminika zikipigwa kupitia maditishani, ambayo ni yaviol na tayari yamesha vunjika vibaya mno. Kitu kilicho nichanganya sikujua risasi hizo zinatokea upande gai, na mbaya sijajua watu hawa nj waaina gani, na wanamalengo ganjni kwangu. 

Nikatamba haraka na kuyachukua masanduku ya pesa nikaufungua mlango wa chumba cha Amina, nukayasukumia ndani, na mi nikaingia nikiwa ninatambaa, japo moshi huu, mkali uliendelea kunipalia na kuyafanya macho yangu kumwagikwa na machozi mengi. Nikamkuta polisi akiwa ameuawa ndani ya chumba cha Amina, huku risasi kadhaa, zikiwa zimekichangua kichwa chake vibaya. Nikafunga mlango kwa ndani, nikaatafuta maji ya kunawa usoni, ila sikuyapata. 

Nikavua shati langu nililo livaa, nikalikojolea na kulitotesha vizuri kwa maji mengi. Nikajifunika usoni, kidogi hali ya kumwagikwa kwa machozi ikapungua. Risasi zikaendelea kurindima, nikawa ninajiuliza watu hawa huwenda wakawa ni wendawazimu, kutokana risasi zao wanazimalizia katika kuzifyatua pasipo malengo, isitoshe ukuta waa nyumba hi, kidogo ni imara sana, na risasi kupenya si rahisi sana.

   Nikatafuta kila koa ya chumba kama kuna kitu cha kuweza kunisaidia kuepukana katika adha hii ya kuingia mikononi mwa watu amwa watu ambao hadi sasa hivi sijajua kama ni poliai au laa. Katika kuyembea tembea ndani ya chumba cha Amina, nikahisi mlio fulani kutokea chuni ya kapeti lililo tandazwa chumba kizima. 

Nilalifunua kwa haraka na kukuta, mfuniko wa chuma, ulio fungwa kwa kufuli. Nikaanza kutafuta jinsi ya kuufungua mfuniko huu, kwakutumia ncha ya sanduku moja wapo, ñikafanikiwa kulivuñja kufuli. Nikalifungua, nikakuta ngazi ya kushuka chini, kwa haraka nikashuka japo kuna giza totoro, ila nikajiamini. Kufika chini ya ngazi, nikahisi kuna kitu, kinanigusa kichwani, nikaupeleka mkoni wanguna kushika, nikakuta kijikamba, katika kukivuta chini, taa karibia nne, zilizopo ndani ya chumba hichi zikawaka. 

Bunduki nyingi za kila aina nikaziona zikiwa zimepangiliwa vizuri kwenye kuta za handaki hili, nikapnda juu haraka, nikayasukumia ndani masanduku ya pesa, nikajibanza kwenye moja ya kuta, yenye dirisha, nikachungulia nje. Nikaona watu wakikatiza katiza kwenye miti mingi ya hii, nyumba. Mikononi mwao wakiwa na silaha. Kitendo cha wao kukimbia kimbia kwenye miti hii, ni kubadilishana nafasi za kufyatua risasi. Kitu kilicho nifanya nigundue hawa si polisi, hii nikutokana na vilemba vyao walivyo jifunga, pamoja na mavazi yasiyo na sare maalumu.
 
"Jamaa wamekuja hadi huku"
Nilijisemea, mwenyewe huku nikiendelea kuwatazama jinsi wanavyo fyatua risasi zinazo piga kwenye kuta ya nyumba hii.
'Wameanza mimi, nitamaliza'
Nilizungumza, huku nikishuka kwenye ngazi za kuingia kwenye handaki. Nikanza kufungua makabati manne yaliyopo humu ndani, nikayakuta yakiwa na bunduki pamoja na silaha kadhaa, nikakuta kisanduku cha kuhifadhia, vitu vya huduma ya kwanza.

 Nikafungua na kuchukua clip bandeji, nikajifunga sejemu nilizo pata majeraha ya kukatwa na visu. Nilipo hakilisha nipo salama, nikachukua bunduki, aina ya SMG, nikachukua na magazine kumi, zilizo jaa risasi.Nikachukua shati langu, nililo lilowanisha kwa mikojo, nikajifunga kichwani. Nikapanda juu, nikakuta hali ikiwa imetulia. Nikaanza kusikia minong'ono ikitokea sebleni, iloashiria jamaa, wamesha ingia ndani. Nikajibanza pembeni ya ukuta wenye mlango, taratibu nikakifungua kitasa, Na kuuvuta mlango taratibu, nikauachia, nikañza kusikia hatua za mtu akija chumbabi.
 
Nikashañgàà, kunuona mtoto mdogi wa kike mwenye umri chini ya miaka kumi na tato, akiwa ameshika bunduki huku akimshangaa, polisi aliye lala chini.
"Amefia huku"
Alizungumza pasipo kuniona nyuma ya mlango, nilipo simama. Akaiweka bunduki yake chini na kuanza umpapasa askari huyu, nikasogea pembeni kidogo, ili asinione, kwa bahati mbaya nikagusa kikopo chenye poda kilichokua juu ya 'dreasing table'
na kikaanguka chini na kumfanya binti huyo kugeuka haraka, tukakutana macho kwa macho.

Kumbukumbu za wanakijiji walio vamiwa na John, na kuuliwa watoto wao kikatili, wasio na hatia yoyote. Ikapita kichwani mwangu kwa haraka, nikajikuta nikomuonea huruma binti huyu ambaye hastahili kifo kwa wakati huu. uzuri wa binti huyu, kidogo unaendana na Phdaya wangu, Macho yake, pua yake, midomo yake ni kama Phidaya. Nikawa katika dimbwi zito la kumtathimi binti huyu, nikastukia kuona mtu aliye valia sutlruali ya jeshi, akiingia ndanj ya chumba hichi, huku akimfokea binti huyu, akimuuliza mbona anachelewa kutoka.
 
Nikafyatua risasi kadhaa kwa jamaa, huyu na akaanguka chini. Binti akajribu kuchukua bunduki yake, ila nikawahi kujirusha na kuisukumia pembeni. Jamaa waliopo sebleni, wakaanza kufyatua risasi nyingi katika chumba tulichopo. Nikamnyanyua binti huyu aliye chamganyikiwa na kumsukumiza kwenye ukuta usio pitisha risasi. Nikaanza na mimi kujibu mashambulizi ya watu hawa. 
 
"Babaa, Babaa usiniache mwenyewe"
Binti huyu alianza kulia, huku akimtazama mzee, huyu niloye mpiga risasi na kufa mbele ya macho yake.
Nikaendelea, kujibu mashambulizi ya jamaa hawa, walio sebleni wakakimbjlia nje. Nikatoka sebleni, huku nikiendeleà kujibu mashambulizi yao. Nikasikia sauti zikiwaashiria waondoke, haraka eneo hili kwani mkubwa wao amekufa. Ndani ya dakika tano, ukimya ukatawala nje ya nyumba. Nikarudi ndani ya chumba na kumkuta binti huyu akiwa amemuegemea baba yake, aliye jitahadi kumnyanyua hadi akamkalisha kitako.
Binti huyu akanyanyuka, haraka na kunifwata mlangoni nilipo simama. Akaanza kunipiga piga kifuani huku akilia.
"Umemuua baba yangu"
 
"Kwa nini umuue baba yangu?"
Aliendelea kunipiga kifuani, mwangu sikumjibu kitu chochote, akaendelea kunipiga kifuani mwangu, nikajikuta nikimtandika kofi moja la shavuni lililo muangusha chini, nakumfanya atulie kimya.
Nikakaa kitanda huku, nikiwa nimejichokea sana. Nikajihi maumivu kwenye paja langu la mguu wa kushoto, nikajichunguza vizuri na kugundua nina jeraha risasi, iliyo nikwaruza, ila haikuingia ndani ya mguu wangu.
"Mungu, hivi kwanini maisha yangu si yaraha?"
Nilijikuta nikizungumza mwenyewe huku nikitazama maiti mbili zililo lala chini, sikujua hata hii maiti ya askati imetokea wapi. Ubaya wa hii sehemu, nyumba ipo msituni, na imezingirwa na miti mingi, kiasi kwamba si rahisi kwa watu wa kawaida kupafikia.
 
Nikazitoa maiti zote mbili, nukuziweka sebleni, Nikaigia chini kwenye handaki, nikajitibu jeraha la risasi iliyo nipunyua. Nikachuku silaha na risasj zakutosha nikazipeleka kwenye gari, nililo likuta lipo salama salmin. Nikarudi na kuchukua masandukuvya pesa kabla sijatoka binti akapiga chafya. Nilayaweka chini nà kumsogelea karibu, nikamnyanyua na kumuweka kumkalisha.
"Unaitwa nani?"
"Eheeee"
"Jina lako ni nani?"
Akabaki akiwa amenitazama tu, pasipo kunijibu kitu cha aina yoyoye. 
 
"Nipo wapi?"
"Upo duniani"
Nilimjibu hivyo kutokana ninatambua  kwamba alipoteza fahami kwa kofi zito nililo mtandika. Akanyanyuka na kutazama mazingira ya chumba, nikamuona jinsi anavyo zitazama damu zilizo tapakaa chini.
"Kumetokea nini?"
"Hakuna, twende zetu"
Tukatoka chumbani, akafika sebeni, akaitazama maiti ya bana yake. Nikashangaa kumuona akianza kuupiga mwili wa baba yake mateke huku akianza kulia.
"Kufa kufa kufa"
Alizungumza huku akizidi kuutandika mateke mwili wa baba yake, nikabaki nikiwa nimeduwaaa nisijue nini kinacho endelea.

                                     ***SORRY MADAM(90)***

  Ikanilazimu, kumshika huyu binti, nakumuweka pembeni ili asiendelee kupoteza muda wa sisi kuondoka katika eneo hili kwani hatutambui ni kitu gani kinaweza kutokea ndani ya dakika moja inayofwata mbeleni. Tukatoka nje huku binti akiendelea kumwagikwa na machozi mfululizo. Tukaingia ndani ya gari, nikaliwasha kama nilivyo liwasha mara ya kwañza kwa kuviunganisha vijiwaya hasi na chanya.
"Usiondoke"
 
Msichana alizungumza mara baada ya gari kuwaka. Akashuka ndani ya gari na kuzunguka nyuma, ikanilazimu na mimi kushuka. Akainama na kuchungulia uvunguni mwa gari, akaingiza mkono wake, alipo utoa nje, akawa amesheka bomu la kutega
"Limebakia dakika tatu lilipuke, tuondoke haraka kwani yapo mengi eneo hili"
Binti huyu alizungumza huku akiliweka taratibu chini bomu alilo lishika.
"Kwahiyo mengine yapo humu ndani?"
”Yapo kwenye nyumba"
Tukaingia ndañya gari, kitendo cha kuingiza gia, ili kuliruhusu gari hili kuondoka. Likazima gafla, nikajaribu kuviunganisha vijiwaya, ila gari halikuwaka. 
 
"Endesha nisukumu”
Nilizungumza huku nikishuka kwenye gari, na kumpisha binti kwenye mskani. Nikazunguka nyuma, nikalitazama bomu lililopo karibu, linaonyesha imesalia dakika moja na sekunde kadhaa, kabla halijalipuka, wasiwasi wangu mwengine ni kwenye mabomu, yaliyo wekwa kwenye nyumba, sijajua yametegwa kwa muda gani. Kwa jinsi nilivyo jeruhiwa mwilini mwangu na kuchoka ikanilazimu kujikaza liume kusukuma gari, hili ambalo sikujua limepatwa na nini hadi haliwaki. Taratibu likaanza kusogea, nikazidi kujikakàmua kuendelea kulisukuma lizidi kwenda mbe, huku mara kwa mara binti huyu akijaribu kuliwasha. Kwa bahati nzuri, kwenye njia ya kuingilia nyumbani kwa Àmina kuna kiporomoko, kidogo, kilicho lifanya gari kuongezeka mwendo.
 
Gafla gari likawaka, huku likitoa moshi mwingi.
"Ingia twende"
Nikalikimbilia gari, lilipo, kwani lilikua limeniacha kwa umbali fulani baada ya kuwaka. Kabla sijashika kitasa cha kufungulia mlango wa gari, nyuma tulipo iacha nyumba ya Amina, tukaanza kusikia milipuko mikubwa ya mabomu
"Twete twende"
Binti huyo alizungumza huku, akinitazama, nikajitosa ndani ya gari na binti hiyu akaliondoa kwa kasi kwenye eneo tulilopo, na mabomu yakaendelea kulipuka nyuma yetu.
 
                ***
  Tukafika kwenye moja ya kijiji, chenye nyumba chache sana, zilizo achana achana na kujengwa na udongo wa mfinyanzi. Akasimamisha gari kwenye moja ya kijumba, akashuka kabla hajafikka mlangoni mwa kijumba hicho akarudi nilipo ndani ya gari.
"Hapa ni kijijiji kwetu, ndipo nilipokua nikiishi”
Alizungumza huku akiwa anachungulia kwenye dirisha la gari hili upande wa siti ya dereva alipo kua amekaa yeye.
”Kuna usalama?"
"Katia nchi hii, hakuña eneo lenye usalama”
"Unaweza kushuka ñdani ya gari"
"Ahaaa wewe nenda, nitakungojea hapa hapa"
"Sawa ñisubirie"
 
Akaingia ndani, mimi nikashuka kwenye gari na lufungua kwenye buti ya gari, nikatoa bunduki, yenye risasi za kutosha kisha nikarudi kukaa kwenye siti niliyo kaa, muda wote màcho yangu, yakawa yanatazama kila kona ya barabara, kuhakikisha ninapata usalama wangu, kwani niliyo yafanya dhidi ya watu nilio pambana nao nina imani wananitafuta kona zote za nchi hii ya Somalia.
"Mbona anachelewa kutoka huyu?"
Nilijiuliza baada ya zaidi ya lisaa zima kupita pasipo binti kutoka ndani ya kajumba haka kilicho kidogo sana.
Nikataka kushuka, ila mlango ukafunguliwa wa kijumba hichi. Binti akaja nilipo 
 
"Samahani kaka yangu, kwa kuchelewa nilikua nikifanyà fanya usafi, kidogo nyumba ilijaa vumbi"
"Ahaaa, ulinipa wasiwasi, nikajua umepatwa na tatizo"
"Hapana karibu ndani"
Nikashuka kwenye gari, nikazunguka nyuma gari, nikatoa masanduku ya pesa, binti akabeba silaha tulizo nazo. Tukaingia ndani, nikaona vyumba viwili tu ndani ya kijumba hichi, nikabaki niliwa najiuliza ni usafi gani alikua akiufanya binti huyu, ulio chukua zaidivya lisaa zima.
'Au kuna njama kapanga?'
Nilijiuliza kimoyo moyo, huku nikiendelea kuchunguza eneo zima la humu ndani. 
 
"Kaka twende huku"
Tukaingia kwenye moja ya chumba kati ya viwili vilivyomo humu ndani, kwenye chumba hichi kuna ngazi, zakushuka kwenda chini. Sikuamini macho yangu baada ya kukuta seble kubwa, iliyo pangiliwa vizuri na inamasoma makubwa. Kuna milango kadhaa kwenye kuta za seble hii ikiashiria kwamba, nimilango ya kuiñgilia ndani ya vyumba vilivyopo chini ya handaki hili.
"Karibu kaka"
"Asante"
"Jisikie upo nyumbani."
Nikayaweka masanduku yangu chini, huku nikiendelea kuchunguza sehemu nzima, iliyo tengenezwa kwa utadi wa hali ya juu. Huku kukiwa na taa nyingi, zaukutani zinazo waka kwa mitindo tofauti tofauti
 
"Kwa nini munapenda kujenga nyumba zenye mahandaki?"
"Nikutokana na usalama wetu"
"Duuu"
"Pasipo kufanya hivi, tunaangamia. Watoto wengi wanatwekwa na kwenda kufanyishwa kazi mbali mbali, ikiwemo ya kigaidi"
"Yule uliye kua ukimpiga ni nani?"
"Baba yangu"
"Baba yako!?"
"Ndio, ila si mzazi. Ni baba mlezi, yeye kwenye kundi la kigaidi, watoto hua tunamuita baba"
"Ahaaa"
"Alafu sijalijua jina lako, mimi jinairwa Shamsa Al Seif"
"Eddy, Eddy Godwin"
"Umetokea wapi?"
Shamsa alizungumza huku, akifungua friji lililopo hapa sebleni, akatoa soda mbili za kopo na kunirushia moja.
"Nimetokea Tanzania"
 
"Kweli?"
"Ndio kwani vipi?"
"Hiyo nchi ninaisikia tu, kwamba ina amani. Basi najua watu wake hawajui kutumia silaha kama ilivyo sisi."
"Ni kweli, watu wengi hawajui kutumia silaha, kutokana na amani iliyopo. Ila ukiwa na matatizo utaweza kujua tu"
"Ahaaaa, wewe ni askari?"
"Hapana"
"Mmmm mbona, unajua mbinu nyingi za kijeshi?"
"Kawaida tuu. Ila wewe imekuaje ukawa katika kundi la magaidi?"
"Kule, niliingia pasipo kupenda. Siku tulipo kua njiani kurudi nyumbani, kwenye ule msitu ule tulio upita, walituvamia na kumuua baba, na mama wakaniteka mimi, nikiwa na miaka tisa"
 
"Ndipo walipo niunga kwenye kundi lao, wakawa wakinitumia kwenye matukio kadhaa ya ualifu"
"Mmmm pole sana, ilikuwaje mukavamia pale?"
"Pale tulipewa mchongo na jamaa mmoja, kwamba wewe unapesa nyingi sana, baada ya kumpa yeye pesa nyingi"
"Ndipo jamaa, fulani wakawa wanakifwatilia pasipo wewe kujua. Ndipo ukafika kwenye ile nyumba. Kutokana hatukuwa mbali na ile nyumba. Ndio maama tulikuvamia mara baada ya wewe kuingia ndani"
"Duu!"
"Ndio hivyo, mara baada kupiga risasi nyingi, tukajua utakua umekufa ndipo tulipo amua kuingia ndani. Tulivyo zikuta zile damu sebleni, zikielekea chumbani
 Tukajua utakua umejeruhiwa ndipo tulipo ingia ndani na kukuta ule mwili wa askari. Ila nilibaki nimeduwaa baada ya kukuona ukiwa unanitazama kwa macho ya guruma, pasipo kuniua"
 
"Baba alikua akinifokea nitoke nje kwani tayari walisha tega mabomu"
"Sasa kwa nini, wasizifwate pesa nilizo kua nazo?"
"Huwa wananitoa mimi kama chambo, laiti baba angeingia mule ndani, asinge kutana na tukio kama hilo basi tungesaka chumba kizima kujua ni wapi zilipo pesa, ila kutokana ulimuwahi basi ikawa kama hivyo ilivyo tokea"
Shamsa, alizungumza huku akikizungusha zungusha kikopo cha soda yake. Machozi yakaanza kumwagika taratibu.
"Sikupenda kuua, sikupenda niwe katili katika umri huu. Nilihitaji nisome nitimize malengo yangu ya kuwa Daktari"
"Ila sijajua kama yatatimia tena"
 
"Kwani una umri gani?"
"Miaka kumi na saba"
"Unataka kusoma?"
"Ndio"
"Basi tumuombe Mungu"
  Siku nzima tukashindia kunywa soda, hapakuwa na chakula chakupika. Shamsa akanisaidia kunisafisha majeraha yote mwilini mwangu. Akanipaka dawa nyingine aliyo ichukua kwenye kabati moja humu ndani
"Hii inakausha vidonda, haraka. Nakumbuka baba alikua akinipaka hii kipindi nikipata majeraha"
"Baba yako alikua anafanya kazi gani?"
"Yeye alikua daktari na mama pia alikua dajtari, walikua wakifanya kazi kwenye shirika la msalaba mwekundu, hadi wanakutwa na mauti walikywa wanatoka kazini"
 
"Pole sana"
"Asante. Asili yangu mimi ni bara la Asia, ila mama alikua msomali. Walikutana na baba kwenye kazi yao ya udaktari ndipo walipo oana."
Shamsa alizungumza mambo mengi juu ya familia yake, hapa ndipo nikatambua hakupaswa kuwa katika hali kama hii. Usiku kucha sikulala, ila Shamsa yeye alipitiwa na usingizi. Nikamlaza vuzuri kwenye sofa. Nikaanza kukagua picha moja baada ya nyingine. Zilizo bandikwa kwenye kuta za seble hii. Nyingi ni za Shamsa alizo piga na wazazi wake. Nikaingia kwenye vyumba vinee vilivyopo humu ndani, vyote nikakuta vina usalama wa kutosha na hapakuwa na mtu aliye jificha kama, hisia zangu zilivyo kua zikinituma.

Asubuhi kulivyo pambazuka, nikamuamsha Shamsa, akaingia bafuni kuoga na kuvaa nguo nyingine. Alizo dai ni za mama yake, kwani zakwake zilikua ndogo kwake. Tukachukua kila kilicho chetu, tukaondoka na kwenda mjini talipo makao makuu ya umoja wa mataida kwenda kuitazama familia yangu. Ikatuchukua takribani masaa manne kufika Mogadishu, tukaingia kwenye moja ya hoteli. Tukala chakula, kuyaweka matumbo yetu sawa kisha tukaendelea na safari yetu
"Eddy kwenye hayo masañduku kuna nini?"
"Pesa"
"Pesa!!?"
"Ndio"
Ilimlazimu, Shamsa kushangaa, kwani sikumueleza chochote kuhusiana na pesa hizo. Akasimamisha gari pembeni, kutokana yeye ndio dereva tangu mwanzo wa safari, kutokana na yeye kuwa mwenyeji katika nchi hii.
 
"Pesa za nchi gani?"
"Marekani"
"Mmmm itabidi, tutafute sehemu tuzihifadhi"
"Kwanini?"
"Endapo tutakamatwa nazo, zitachukuliwa na serikali, na sisi tutaingia mikononi mwa jeshi la polisi kwa ajili ya mahojiano"
"Sasa itakuaje?"
"Hata mimi sijui kwani, tunapo kwenda nilazima tukaguliwe, ili kuruhusiwa kuingia kwenye hiyo kambi ya wakimbizi, inayo lindwa na wanajeshi wa umoja wa mataifa"
Ushauri wa Shamsa ukaniingia kisawa sawa akilini mwangu. Nikabaki nikiwa nawaza ni wapi kwa kuziweka hizi pesa kutokana ni nyingi sana, japo sijazihesabu. Nikafikiria nimtafute Smith, anisaidie katika hili, ila pesa haina urafiki na anaweza kunibadilikia, ikawa ni tatizo jengine.
 
"Kuna benki ya bacrayse hapa?"
"Ndio, imefunguliwa wiki mbili za nyuma"
"Nipeleke"
Tukaghairi safari, Shamsa akageuza gari na kunipeleka kwenye banki ya Bacrayse. Nikaingia na masanduku yangu, huku nikiwa ninajiamini. Tukafika mapokezi kabla sijazungumza kitu nikastukiwa nikiguswa bega kwa nyuma. Nikageuka na kukutana na sura ya Madam Mery, akiwa amevalia suti yeusi huku akiniwekea tabasamu pana usoni mwake.
"Za masiku mengi Eddy"
Alianza kunisalimia, nikabaki nikiwa nimemkodolea macho nisgindwe kumjibu chochote. Nikameza fumba zito la mate huku Shamsa akibaki akinitazama.
"Eddy"
"Mmmmm za kwako"
Nilimjibu huku nikijenga tabasamu la kinafki usoni mwangu.
"Bosi kile kikao kimebakisha dakika kumi na tano kabla hakijaanza"
Muhudumu mmoja wa kike aliye valia sare, pamoja na kitambulisho cha benki hii, alimuambia Madam Mery.
"Sawa, kisogeze muda nina mgeni muhimu hapa wakuzungumza naye"
 
"Sawa madam, nisogeze muda kiasi gani?"
"Fanya lisaa"
Mfanyakazi huyo aliondoka, madam Mery akaniomba twende ofisini mwake. Nikamtazama Shamsa, akakubali tuongozane naye, pasipo kujua ni uadui gani uliopo kati yangu na Madam Mery ambaye kidogo umri umesha anza kumsogea. Tukaingia ofisini kwake, na kukaa kwenye viti vilivyopo kwenye ofisi yake, yenye kibao kidogo kilichopo kwenye meza yake ya kisasa kilicho andikwa, 'Chief Exacutive Mery J.Shirima'
 
Inamaana yeye ni meneja mkuu, wa benki hii. Madam Mery akanitazama kwa muda, huku akikoaa cha kuzungumza, taratibu nikaanza kukichomoa kisu changu kilichopo kwenye soksi ya mguu wa kushoto, kwa ajili ya kuikata shingo ya madam Mery aliye, nifanyia ukatili mkubwa, akishirikiana na washenzi wezake John na Victoria.

==> ITAENDELEA

Usikose kufuatilia sehemu inayofuata kupitia ubuyublog.com  


==
Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Ubuyu Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako, Matusi Hapana!